PDA

View Full Version : [JX] Share Ui 1024x768 cúi mía.

JXDev
15-11-16, 09:54 PM
Tình hình là em đang edit bộ Ui 1024x768 nhưng gặp vấn đề về KTC với công việc em lu bu quá em cũng ko làm nữa lên share lên đây cho anh chị em đem về muốn edit tiếp thì edit không thì đem đi PK cũng được . Nhìn cho nó lạ mắt tý thôi.

Link Ui + Game.exe 1024x768 :

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Em chỉ mới edit được vài file lên ace nào muốn edit tiếp thì cứ dùng Ui Minh Nguyệt copy vào edit thôi :D
Link Ui Minh Nguyệt:by: bil4i3n

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Demo ghẻ lở của em nó

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

tvnnam
15-11-16, 10:38 PM
cảm ơn e đã chia sẻ\:D/ cứ down về và chép đè vào file tương ứng là đc hả em=;

JXDev
15-11-16, 10:49 PM
cảm ơn e đã chia sẻ\:D/ cứ down về và chép đè vào file tương ứng là đc hả em=;

Nếu anh đang dùng Ui Minh Nguyệt thì anh cứ chép đè vào vận chạy tốt vì em để Spr đầy đủ rồi :">

tvnnam
15-11-16, 10:58 PM
Nếu anh đang dùng Ui Minh Nguyệt thì anh cứ chép đè vào vận chạy tốt vì em để Spr đầy đủ rồi :">

A đang bị như này? là bị sao nhỉ? fix sao e^#(^
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

JXDev
15-11-16, 11:09 PM
ý em là anh đang xài bộ minh nguyệt rồi anh chèn đèn cái ui của em lên ui minh nguyệt ấy . Chứ anh chèn Ui MN lên ui em là lỗi như vậy

tvnnam
15-11-16, 11:19 PM
a làm như e hd cũng không được?

JXDev
15-11-16, 11:44 PM
Sao lại ko được anh em test đi test lại mấy lần vẫn Ok mà .

Lưu ý anh không được chèn cái Ui Minh Nguyệt lên Ui của em chỉ có thể chèn Ui của em lên Ui Minh Nguyệt

Ví dụ ntn nhá.: Hiện tại trong Client của anh đã có bộ Ui của Minh Nguyệt . anh tải cái Ui của em về rồi giải nén ra được 1 thư mục spr + 1 thư mục ui + game.exe anh copy 3 cái đó vào client của anh rồi chép đè thế là xong chứ anh làm ntn mà ko được

Em làm vẫn OK như thường đây

tvnnam
16-11-16, 12:31 AM
Sao lại ko được anh em test đi test lại mấy lần vẫn Ok mà .

Lưu ý anh không được chèn cái Ui Minh Nguyệt lên Ui của em chỉ có thể chèn Ui của em lên Ui Minh Nguyệt

Ví dụ ntn nhá.: Hiện tại trong Client của anh đã có bộ Ui của Minh Nguyệt . anh tải cái Ui của em về rồi giải nén ra được 1 thư mục spr + 1 thư mục ui + game.exe anh copy 3 cái đó vào client của anh rồi chép đè thế là xong chứ anh làm ntn mà ko được

Em làm vẫn OK như thường đây

inbox thư đi em..........................

yeuVLTK
16-11-16, 05:49 PM
inbox thư đi em..........................

Có KTC nữa là ngon ^^!!!!!!!!!!!!!!!! thanks thớt nha :D

bthhhz
18-11-16, 05:55 PM
JxDev cậu có skype hay facebook k . Inbox tớ với !

JXDev
18-11-16, 07:27 PM
Em inbox rồi ấy bác ơi ;;)

Dù ai đi ngược về xuôi nhớ ngày giỗ tổ ... ? (gợi ý câu trả lời: mung 10 thang 3)