PDA

View Full Version : [MU] Cách thay đổi logo mu ở cilent

ziziboon
15-11-16, 02:07 AM
Các bạn cho mình hỏi làm sao để edti cái logo mu như hình dưới. tìm nó ở đâu nhỉ
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

kenthd
15-11-16, 02:29 AM
dùng reshack nhé bạn... haizzz

ziziboon
15-11-16, 06:36 AM
dùng reshack nhé bạn... haizzz
cho mình hỏi file logo đó ở đâu/ còn phần mềm mình đã có

muedit
15-11-16, 06:41 AM
cho mình hỏi file logo đó ở đâu/ còn phần mềm mình đã có

Nếu bị pack rồi thì không thấy đâu

ziziboon
15-11-16, 06:52 AM
Nếu bị pack rồi thì không thấy đâu
Vậy xóa file đó ở đâu nhỉ . có cách nào tìm ko ạ

viethung91
15-11-16, 08:38 AM
Vậy xóa file đó ở đâu nhỉ . có cách nào tìm ko ạ

tìm trong mấy box mu của clb có bài hướng dẫn chi tiết rồi, ko chịu tìm mà đã hỏi

ziziboon
15-11-16, 09:19 AM
tìm trong mấy box mu của clb có bài hướng dẫn chi tiết rồi, ko chịu tìm mà đã hỏi
cám ơn cậu. nếu có link thì tốt .

PhamNinh
15-11-16, 11:37 AM
tải resource hacker. build ra file ảnh và sửa thôi

exegame
15-11-16, 01:12 PM
Làm phiền các bác xíu, topic bên kia vắng quá, k thấy ai tl
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
em restore mu thì gặp lỗi này

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Em k biết sửa ntn, và cũng mới dùng sql, google ra thì toàn bắt cài win. Bác nào biết giúp em với

Em là newie, bắt đầu từ con số 0

Bạn gửi sdt hoặc fb vào inbox của mình 4h mình hướng dẫn chi tiết cho

hoangtu_eck94
15-11-16, 03:23 PM
Vãi mấy thánh xài nick mình ăn band luôn :))))

kenthd
15-11-16, 03:53 PM
Làm phiền các bác xíu, topic bên kia vắng quá, k thấy ai tl
em restore mu thì gặp lỗi này

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Em k biết sửa ntn, và cũng mới dùng sql, google ra thì toàn bắt cài win. Bác nào biết giúp em với

Em là newie, bắt đầu từ con số 0
bắt đầu từ con số 0 thì theo mình làm mem sướng hơn nhiều

lequangvu
16-11-16, 08:20 AM
Mình tưởng bạn hỏi cái logo hiển thị ở trong game, chứ logo này thì là ở file MU.exe bạn dùng Resu.. Hack mà lấy file ảnh ra rồi edit lại là xong hoặc kiếm cái file MU.exe của mu khác mà dùng khỏi phải edit hình ảnh :D