PDA

View Full Version : [Cầu Cứu] Xin cách để update data em Đại Chúa Tể không phải reset

vuivui
14-11-16, 11:28 PM
Em cài ĐCT thành công muốn viết cái tool gm web cho nó mà ko đk, update database thành công, nhưng phải reset lại sv thì đồ, vàng, bạc,... mới chuyển tới tài khoản như database, em xin cao nhân hướng dẫn cách update nó chuyển mà ko cần rs sv ạ. Có hậu tạ sau khi học cách xong ạ.

toandaik@
15-11-16, 12:05 AM
Em cài ĐCT thành công muốn viết cái tool gm web cho nó mà ko đk, update database thành công, nhưng phải reset lại sv thì đồ, vàng, bạc,... mới chuyển tới tài khoản như database, em xin cao nhân hướng dẫn cách update nó chuyển mà ko cần rs sv ạ. Có hậu tạ sau khi học cách xong ạ.

Lục lại mấy cái GMtool của mấy bản share đó dùng
Còn dùng ko cần rs sv thì code web gm nhé.........

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

vuivui
15-11-16, 06:40 AM
Con web gm của bác viết config db kết nối với csdl thế nào thế bác, có cần tạo 1 file xml chứa các thông tin muốn sửa không ? Em chưa làm cái đó :3 Mà con của bác cũng xài vh của daichuate.com à ? :)) Cái báo danh với giá mặt hàng trong data.pkg ko thể nào vào để sửa cho khớp với sv đk, báo danh ghi 12K nhận có 12 vàng, bác có tool pack cho cái data đó không ? Em sẵn sàng bỏ tiền mua tool pack và web gm của bác để nghiên cứu cho con này và các con về sau 😁

vuivui
15-11-16, 11:03 PM
Lục lại mấy cái GMtool của mấy bản share đó dùng
Còn dùng ko cần rs sv thì code web gm nhé.........

Có share code web gm không bác (Hỏi ngu tý) :D