PDA

View Full Version : Loi Dis GameServer

nguyentao300
12-11-16, 02:13 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Cac Pro cho mình hòi lỡi này là bi sao vây.

mylove09
13-11-16, 08:18 PM
Có hàng trăm lỗi từ do database đến bị phá , sv của bạn thì bạn tự tìm thôi chứ post như này đảm bảo không ai fix được

Mod dạo này không hoạt động hay sao , move bài đúng box đi mod

nguyentao300
14-11-16, 10:18 AM
Có hàng trăm lỗi từ do database đến bị phá , sv của bạn thì bạn tự tìm thôi chứ post như này đảm bảo không ai fix được

Bạn có thể giúp mình fix lỗi này không. không chỉ mình fix ở chỗ nào, hoặc ở bảng nào để mình tìm.
cám ơn bạn.

TapLamSro
15-11-16, 09:05 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

sever đang onl hay off. mình có thể giúp

nguyentao300
15-11-16, 10:12 AM
sever đang onl hay off. mình có thể giúp

Server online bạn. nói chung là bị phá, do 1 số lỗi game mà mình không biết sửa ở đâu, mong bạn giúp mình.

xlinh
15-11-16, 11:31 PM
sửa xong copy data share lên cho ae nhé....>:D<..hjhjhjhj

TapLamSro
17-11-16, 11:04 AM
Server online bạn. nói chung là bị phá, do 1 số lỗi game mà mình không biết sửa ở đâu, mong bạn giúp mình.

để lại fb liên lạc .............................

saophainghi
18-12-16, 03:56 PM

Sv Online hay off . Nếu lỗi do db mà bị dis GS thì có rất nhiều .

Nếu cần mở bản chuẩn thì inbox . <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

thuanphatkb
09-02-17, 05:20 PM

Tùng sửa cho anh em kìa .............. :D cao thủ ở đây chứ ở đâu ... nữa

cogidauma
28-02-17, 09:25 AM
LỖI DIS Game server do DB bị lỗi trade hoặc lỗi nào đó trong DB,
DISS Shard do quá tải thiếu ram, hoặc do bị ddos làm CPU quá tải treo shard
DISS Gateway, AnGET do bị ddos expolit v.v....
DISS Smc do hên sui :))

còn 1 lỗi nữa là thằng ddos nó cho ddis user, cái này cao thủ mới trị được :-ss và ta đã trị được rồi :P