PDA

View Full Version : [MU] [Video] Hướng dẫn add các dll vào file main.exe (Enigma Virtual Box)

hoangtu_eck94
09-11-16, 10:36 AM
Link tải phần mềm: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Chào các bạn. Mình là hoangtu_eck94
hôm nay mình sẽ hướng dẫn các bạn
add các dll vào file main.exe.

1. Phần mềm sử dụng Enigma Virtual Box
các bạn tải về tại đây. <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
phần mềm này sử dụng hoàn toàn free.

Bây giờ các bạn làm theo video nhé.

Giờ mình sẽ thử vào game bằng file main
nhưng sẽ xóa file zClient.dll đã hook
.... không vào được.
CÒn main này đã được add Dll vào trong
nên vào được.

Chúc các bạn thành công =)))

khainqps01237
09-11-16, 04:02 PM
Toẹt thanks bác Êck, sẵn tiện cho em hỏi bác có biết làm thế nào merger 2 dll vào thành một file không ợ, nếu biết mong bác chỉ giáo :-*:-*

Hung966
09-11-16, 05:36 PM
nhạc nghe sướng tai =D>=D>=D>=D>=D>

socolas
08-01-17, 12:12 AM
Link tải phần mềm: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

---> tui làm theo mà add cai file engine.dll vào hết chạy được luôn, bác giải thích hộ tui làm sai chỗ nào