PDA

View Full Version : [JX] Hào quang Hắc Thần

HoangTVT
06-11-16, 09:59 PM
Đầu tiên search kỹ năng Càn Khôn Vô Lượng trong skills.txt, chuẩn thì sẽ ra 3 dòng(nhiều hoặc ít hơn cũng k sao), ở cột StateSpecialId sửa thành 203, hiệu ứng thì vltp và vlmp đều khai báo tương đối giống nhau nên k cần khai báo lại. Về spr thì có 2 cách 1 là sao chép file updatejxf10.pak của vlmp và khai báo vào file package.ini. 2 là unpack spr với đường dẫn:

\spr\skill\ºÚÉñ×°\ºÚÉñ.spr

Trang bị hắc thần có nhiều bộ, theo chuẩn vlmp thì opt xác suất trọng kích(8) của giày sẽ thay bằng kỹ năng Càn Khôn Vô Lượng, như đã nói ở trên có 3 dòng kỹ năng được khai báo tương ứng có opt xác suất trọng kích là 3,4 và 5% nên thay id skill cho tương ứng để không làm thay đổi giá trị cũ của trang bị.

JXDev
06-11-16, 10:18 PM
Phải em em đó ko hoàng hay là sao bạn :x

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

dongmau
06-11-16, 10:47 PM
A Hoàng ơi cách 2 unpack spr làm sao e ko biết làm :D
a có thể cho e link hướng dẫn được ko ạ :D
thankkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkk:-c

cabato
08-11-16, 09:22 AM

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Có bạn nào tìm thấy con đĩ này ko?

HoangTVT
08-11-16, 09:31 AM

k nó thì còn có hào quang nào khác à bạn? .

cuongvh93
08-11-16, 03:53 PM
Sao mình Unpack với đường dẫn này hoài mà k ra nhỉ :(

HoangTVT
08-11-16, 03:59 PM
chuyển máy về font hoa ngữ, với spr này thì phải dùng tool unpack mà bên ltg từng share

cuongvh93
08-11-16, 04:12 PM
chuyển máy về font hoa ngữ, với spr này thì phải dùng tool unpack mà bên ltg từng share

ltg là cái gì vậy bác Hoàng? thông não e cái. cám ơn bác :D

duynguyenjx
08-11-16, 07:21 PM
Hình như danh hiệu Hắc thần đó đc add 2 skill, đúng là kiếm hoài ko thấy con rồng.

Này còn ghê hơn rồng nữa :D

JXDev
08-11-16, 07:35 PM
Hèn chi lục nát mấy file pak của VNG ko thấy đâu b-(

cabato
10-11-16, 09:35 PM
Đầu tiên search kỹ năng Càn Khôn Vô Lượng trong skills.txt, chuẩn thì sẽ ra 3 dòng(nhiều hoặc ít hơn cũng k sao), ở cột StateSpecialId sửa thành 203, hiệu ứng thì vltp và vlmp đều khai báo tương đối giống nhau nên k cần khai báo lại. Về spr thì có 2 cách 1 là sao chép file updatejxf10.pak của vlmp và khai báo vào file package.ini. 2 là unpack spr với đường dẫn:

Trang bị hắc thần có nhiều bộ, theo chuẩn vlmp thì opt xác suất trọng kích(8) của giày sẽ thay bằng kỹ năng Càn Khôn Vô Lượng, như đã nói ở trên có 3 dòng kỹ năng được khai báo tương ứng có opt xác suất trọng kích là 3,4 và 5% nên thay id skill cho tương ứng để không làm thay đổi giá trị cũ của trang bị.

Thank thớt nhé! Mình tìm con này nhiều và lâu nay lắm rồi

--- Chế độ gộp bài viết ---

ltg là cái gì vậy bác Hoàng? thông não e cái. cám ơn bác :D

Thành viên 2015 nên k biết cũng phải

--- Chế độ gộp bài viết ---

Hình như danh hiệu Hắc thần đó đc add 2 skill, đúng là kiếm hoài ko thấy con rồng.

Này còn ghê hơn rồng nữa :D

Duynguyen choi online mà chẳng thấy chịu cày cuốc gì cả. Suốt ngày tự sướng thế này:))

JXDev
10-11-16, 09:46 PM
Em dùng cái tool unpack spr của thaihoa link của cabato luôn mà bấm extract chả động đậy gì