PDA

View Full Version : [KT] Share Server Linux 14 Phái Kiếm thế ONE

vuatangai
06-11-16, 01:13 PM
Hôm nay mình share sever 14 phái Linux của tùng chùa nha Ahihi
Link Download Server : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Link Dơnload Patch: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

còn tools thì AE biết rồi tải về cài đặt và thử đê :D 10 củ nhưng nó không khác gì bãi rác lỡ bị chó lấy rồi nên share luôn AE tải về fix kinh doanh đê

hxhhxhz
06-11-16, 01:28 PM
Link Download Server : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Link Dơnload Patch: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

còn tools thì AE biết rồi tải về cài đặt và thử đê :D 10 củ nhưng nó không khác gì bãi rác lỡ bị chó lấy rồi nên share luôn AE tải về fix kinh doanh đê

linux thỳ bó tay vì k hĩu về mấy cái này .... thấy đẹp nhưng chả bjt dev

bosualongthanh
06-11-16, 01:55 PM
hài =)) cái kiem thế của thằng này lúc rước có ng share việt hoá như ccon cặc vậy =)) nào là lady Kozo... các thứ éo bik nó dịch ở đâu....

bét of lun =))

几位施主,苦海无涯,回头是岸,就� �止步吧。
Các vị thí chủ, bể khổ vô nhai, quay đầu lại là bờ, vì vậy dừng bước đi.

anh ây vịt hoá thành

Một số nhà tài trợ, Oliver biết không có ranh giới, ăn năn và được cứu, không ngăn chặn nó.

đúng là eo khác gì bãi rác =)) chia bùn

na.ilusm89
06-11-16, 01:58 PM
hài =)) cái kiem thế của thằng này lúc rước có ng share việt hoá như ccon cặc vậy =)) nào là lady Kozo... các thứ éo bik nó dịch ở đâu....

bét of lun =))

几位施主,苦海无涯,回头是岸,就� �止步吧。
Các vị thí chủ, bể khổ vô nhai, quay đầu lại là bờ, vì vậy dừng bước đi.

anh ây vịt hoá thành

Một số nhà tài trợ, Oliver biết không có ranh giới, ăn năn và được cứu, không ngăn chặn nó.

đúng là eo khác gì bãi rác =)) chia bùn

Xem cờ nhíp ko phải là load đồng và đục lỗ 3 pro ư server hay lắm mà =)) chắc mod video ư

vuatangai
06-11-16, 02:19 PM
Load đồng thực ra là mình dùng hàm trừ đồng paysys load thôi đục 3 lỗ vs nâng cấp thần sa thì sài đc do nó là KT2 mod KT1 gà game mua ai dè bị lừa chịu

na.ilusm89
06-11-16, 02:24 PM
Rớt hàm .............................!

KangGary
06-11-16, 02:30 PM
Hóng thím na hướng dẫn dùm chạy sv linux này [-O<[-O<[-O<

__Jie__
06-11-16, 04:17 PM
Để tải về xem trước có code đuc lổ 3 nhưng phải thoát ra vào lại mới có tác dụng .

Chắc thiếu hàm gì để view thử :) .

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

thanks chủ topic

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

vuatangai
06-11-16, 04:53 PM
Em cũng bị nó troll. Tốn 10 củ á không khác gì rác

thupro
06-11-16, 05:27 PM
ong Tung cung choi khong dep.cung lay em 4cu cai server kt2 14 phai.cung nhu rac.cai gi cung phai tu lam.muon mua ve choi chu muon mua ve dev dau.thong cam thong tin khong dau.

thupro
06-11-16, 06:27 PM

Huong dan chay server gium thot.thanks>nhiu

zgiavuong
06-11-16, 07:16 PM
có ai giải nén patch mà bị lỗi giống mình ko ?

hxhhxhz
06-11-16, 09:20 PM
nge nói 2.6 cũng fake đục lỗ dc.. mà có scrip k bjt làm sao để đục được .. cao nhân nào có thể hack não e 1 tý về fake đục lỗ 2.6 dc k ạ

vuongtusamac
07-11-16, 12:34 AM
Đã test sv và cảm nhận đúng là bãi rác thật. Server và patch cũng chẳng liên quan gì với nhau. Cái sv này mà bác nói của Tùng chùa bán à [-([-([-([-([-(. Bác thả Patch vào xem chạy được ko hay là bị crash ngay. Nói chung tải về lấy được cái gì thì lấy thôi. Fix thì chắc phải kêu mấy container đến hốt mới hết được. ^-^

kebactinh86
07-11-16, 12:59 AM
Bởi vậy ta mới ko share bên kia vì dư biết là rác share anh em còn chửi thêm ý chứ .đã ngu còn đem ra khoe ha ha ha !

nge nói 2.6 cũng fake đục lỗ dc.. mà có scrip k bjt làm sao để đục được .. cao nhân nào có thể hack não e 1 tý về fake đục lỗ 2.6 dc k ạ
Đục lỗ 2.6 là skill + vs Script và UI bên client mở UI của hoiuckiemthe ra vọc biết ngay mà

zgiavuong
07-11-16, 02:13 AM
Đã test sv và cảm nhận đúng là bãi rác thật. Server và patch cũng chẳng liên quan gì với nhau. Cái sv này mà bác nói của Tùng chùa bán à [-([-([-([-([-(. Bác thả Patch vào xem chạy được ko hay là bị crash ngay. Nói chung tải về lấy được cái gì thì lấy thôi. Fix thì chắc phải kêu mấy container đến hốt mới hết được. ^-^

làm sao chạy dc patch của nó mà ko bị dis hả bác

hieu0071990
07-11-16, 02:22 AM
làm sao chạy dc patch của nó mà ko bị dis hả bác

mình chày bt ko crash nhé có bik patch voi client khác nhau chỗ n ao ko the trời :))

zgiavuong
07-11-16, 02:33 AM
mình chày bt ko crash nhé có bik patch voi client khác nhau chỗ n ao ko the trời :))

tôi chạy bi crash đây chép toàn bộ vào sever hiện tại có sài dc đâu

vuongtusamac
07-11-16, 02:55 AM

Nếu chưa fix thì chắc chắn bị crash. Fix rồi thì làm sao bị nũa. Ý mình nói Patch này là patch lởm.

anhduca4
07-11-16, 03:11 AM
Thì ra cũng nhiều người dính nhỉ . Report cho anh em khác biết đi . =)) . Tùng đi gi thồ là đây . Bán rác cho người khác.

phungrong004
08-11-16, 12:31 PM
Thì ra cũng nhiều người dính nhỉ . Report cho anh em khác biết đi . =)) . Tùng đi gi thồ là đây . Bán rác cho người khác.

haiz... từ tối qua tối giờ... bị dính chưởng cái path... copy cái seting.pak của tiêu đề hướng dẫn chạy sever 14 phái... vào foder pak cũng bị lỗi... haiz...
bac nào có path chuẩn... post lên... mình tham khảo với...

vuatangai
08-11-16, 01:47 PM
Mấy bác để e lục lại cái fix patch e gửi cho nhớ có k biết để drive hay fshare nữa hihi :D

kebactinh86
09-11-16, 09:46 AM
Log sever thì không dám up lên ngày đêm miệt mài phá facebook ngta chi có CMND danh tính thật lại mở khóa được thôi mà.Hèn mà bày đặt thanh cao !:-s:-s:-s

bosualongthanh
10-11-16, 09:29 AM
Rớt hàm .............................!

Mơj xem video đồg gi đó ...
Cái code đồng t add suốt từ lúc khựa share mà có phải mơj mẻ gì au . Còn cái hộp quà gì đó thì tạo iteam chèn hàm vào là xong. Thế mà làm như gì mới lắm =))
Bản khựa đã có sẵn cmnr . Mà lạ cái ko bít hết kiếp này có dc nhìn payer fuull vng nó hình gì . Nặng bao nhui ko nữa=))

cyberc
10-11-16, 01:51 PM
trước bênh tùng núi lắm mà bạn sao lại share =))

kebactinh86
10-11-16, 02:52 PM
trước bênh tùng núi lắm mà bạn sao lại share =))
Ha Ha đa bảo một thời bợ djt lăng xê tùng chùa mà.Người ta nói do cách sống cả thôi !

tinhlabui
12-11-16, 07:56 PM
Mấy bác để e lục lại cái fix patch e gửi cho nhớ có k biết để drive hay fshare nữa hihi :D

patch fix đâu bác =P~............................

lqthanh85bl
20-07-18, 09:05 PM
Link hêt download được rồi mọi người ơi