PDA

View Full Version : [MU] Các Pro Giúp e mấy cái lỗi web Tv_1.85 cổ đại vơi

phetdjen
03-11-16, 09:53 PM
e có làm 1 mu off ở quán chơi = Hemachi nhưng khi reset trên web xong vào mất hết skill và thêm nữa là cái lỗi giới hạn reset dù đã chỉnh rồi mà vẫn k đc.
Ví dụ e để 1 ngày reset được 5 lần mà reset hết 5 lần mà nó chẳng thông báo gì cả cứ như vậy reset âm âm có ai biết chỉ e test mấy lỗi đấy mới ạ
e cảm ơn ạ

nampinn
03-11-16, 11:13 PM
Nói rõ thông tin xem mu gì? ss mấy? thì mới giúp dc chứ

tinhx001
04-11-16, 12:03 AM
e có làm 1 mu off ở quán chơi = Hemachi nhưng khi reset trên web xong vào mất hết skill và thêm nữa là cái lỗi giới hạn reset dù đã chỉnh rồi mà vẫn k đc.
Ví dụ e để 1 ngày reset được 5 lần mà reset hết 5 lần mà nó chẳng thông báo gì cả cứ như vậy reset âm âm có ai biết chỉ e test mấy lỗi đấy mới ạ
e cảm ơn ạ

cũng đang có nhu cầu web này.
bạn gửi lên đây mình sửa hộ cho

Lmhuyenthoai
04-11-16, 12:07 AM
đây là bản tv là thiếu vân ,triệu thiếu vân ông này lúc nãy vẫn thấy online skype giờ ngủ rồi ông ấy bỏ mu lâu rồi chuyên làm web

phetdjen
04-11-16, 12:24 PM
cũng đang có nhu cầu web này.
bạn gửi lên đây mình sửa hộ cho

Gửi Kiểu gì hả bạn , bạn có cách nào có thể giúp mình đc k

--- Chế độ gộp bài viết ---

Nói rõ thông tin xem mu gì? ss mấy? thì mới giúp dc chứ

Mình đang dùng bản Musever ss3 của bethichdubu mà bạn chí có mấy cái lỗi web đó là k thể nào tìm đc bạn biết xin bạn chỉ mình với

đây là bản tv là thiếu vân ,triệu thiếu vân ông này lúc nãy vẫn thấy online skype giờ ngủ rồi ông ấy bỏ mu lâu rồi chuyên làm web

Cảm ơn bạn, Nhưng không biết ông ấy có giúp mình sửa k nữa

Lmhuyenthoai
04-11-16, 12:39 PM
pm trieuthieuvan290590 thử xem

phetdjen
04-11-16, 01:20 PM
pm trieuthieuvan290590 thử xem

Mình không Pm được gửi tin nhắn riêng cũng k đc

kenthd
04-11-16, 05:43 PM
sao k dùng nbb cho đỡ mệt -_- mấy cái lỗi này sửa làm chi mất công chả đc gì -_- sau này lại vứt thôi

alobabyday
04-11-16, 05:54 PM
cài nbb đi bạn, dễ dùng. phù hợp ss6 => 8

phetdjen
04-11-16, 07:34 PM
sao k dùng nbb cho đỡ mệt -_- mấy cái lỗi này sửa làm chi mất công chả đc gì -_- sau này lại vứt thôi

Cảm ơn bạn nhưng mình k biết cái web đấy mình cũng k hiểu nhiều lắm về web

cài nbb đi bạn, dễ dùng. phù hợp ss6 => 8

Cảm ơn bạn nhé nhưng mình k biết cái Web đó với lại mình đang dùng ss3 mình từng xem web đó rồi và thấy khó cái quá mình đã thừ cái và k thành công
mình k hiểu nhiều về web lắm

alobabyday
04-11-16, 08:31 PM
Cảm ơn bạn nhưng mình k biết cái web đấy mình cũng k hiểu nhiều lắm về web

Cảm ơn bạn nhé nhưng mình k biết cái Web đó với lại mình đang dùng ss3 mình từng xem web đó rồi và thấy khó cái quá mình đã thừ cái và k thành công
mình k hiểu nhiều về web lắm
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Hung966
04-11-16, 09:25 PM
cậu thử cộng điểm luôn trên web xem có bị mất skill nữa k

exegame
05-11-16, 01:19 AM
Pm 01662249787 mình giúp cho . charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr