PDA

View Full Version : [JX] Help lỗi gateway ip Jx Win vớiiii

minhtri194
02-11-16, 11:42 PM
tình hình là e chạy server đến lúc chạy game server thì không thấy báo connect gateway successfull. trong s3relay thì báo Fail: reclient gateway. bishop thì k hiện lên đoạn chat để thông báo toàn server. Vào game thì tới nhân vật thì bị lỗi máy chủ bảo trì. Pro nào chỉ e với ạ

minhtri194
03-11-16, 01:07 PM
tình hình là e chạy server đến lúc chạy game server thì không thấy báo connect gateway successfull. trong s3relay thì báo Fail: reclient gateway. bishop thì k hiện lên đoạn chat để thông báo toàn server. Vào game thì tới nhân vật thì bị lỗi máy chủ bảo trì. Pro nào chỉ e với ạ

upppppppppppppppppppppppppppppppppp

hotro
03-11-16, 11:24 PM
upppppppppppppppppppppppppppppppppp

kiểm tra gameserver có bị tắt khi vào game ko GS tắt thì báo máy chủ đầy hoặc bảo trì

volamchina1
03-11-16, 11:48 PM
phải có hình trong quá trình chạy sever thì mới rỏ dc

minhtri194
04-11-16, 12:59 AM
kiểm tra gameserver có bị tắt khi vào game ko GS tắt thì báo máy chủ đầy hoặc bảo trì

GS có bị tắt ông ạ. nhưng add DEP xong thì hết. vô game được nhưng cái s3relay nó vẫn báo lỗi đó

--- Chế độ gộp bài viết ---

phải có hình trong quá trình chạy sever thì mới rỏ dc

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

hình đây bác ơi

hotro
04-11-16, 01:03 AM
GS có bị tắt ông ạ. nhưng add DEP xong thì hết. vô game được nhưng cái s3relay nó vẫn báo lỗi đó

--- Chế độ gộp bài viết ---

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

hình đây bác ơi
kiểm tra lại các file config IP đi hoặc config lại chơi off xem được ko rồi mới dùng IP Wan...

minhtri194
04-11-16, 01:19 AM
kiểm tra lại các file config IP đi hoặc config lại chơi off xem được ko rồi mới dùng IP Wan...

tôi config toàn bộ thành ip wan hết. vô game chơi được. nhưng nó bị lỗi kia sợ ảnh hưởng j đó còn bây h thì tôi vẫn chơi bt

minhtri194
05-11-16, 03:18 AM
upppppppppppppppppppppppppppppppppppp

minhtri194
05-11-16, 11:43 PM
uppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp pppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp ppppppppppppppp

ochohieucac123
06-11-16, 01:25 AM

Không ảnh hưởng gì hết , nhưng đây là sv Kgame , bị bug 10k xu sql , sạch đồ vân vân và vân vân :D good luck , sv này do chính tay mình dev nhé <:-P

minhtri194
10-11-16, 02:05 PM
Không ảnh hưởng gì hết , nhưng đây là sv Kgame , bị bug 10k xu sql , sạch đồ vân vân và vân vân :D good luck , sv này do chính tay mình dev nhé <:-P

à mình chỉ tập tành online vs cũng lắm là online free thôi chứ k tính kiếm cháo từ vụ này đâu. mà bug như vậy là do đâu bác