PDA

View Full Version : [JX] Xin HD cụ thể tạo npc tự chat ko cần click điều chỉnh đc số giây lặp lại JXLINUX

tvnnam
31-10-16, 10:05 AM
Mình xin hướng dẫn cụ thể tạo tạo npc tự chat mà không cần click và có thể điều chỉnh theo số giây vòng lặp lại :-bd của sever JXLinux... đã có bài hướng dẫn nhưng chưa thông vì vẫn phải clịk vào npc nó mới tự chat: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

hoilamgi45
31-10-16, 09:30 PM
Mình xin hướng dẫn cụ thể tạo tạo npc tự chat mà không cần click và có thể điều chỉnh theo số giây vòng lặp lại :-bd của sever JXLinux... đã có bài hướng dẫn nhưng chưa thông vì vẫn phải clịk vào npc nó mới tự chat: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Cách này kích vào nó mới chat anh chủ thớt ah

ShareSever
06-11-16, 08:35 AM
uppppppppppppppppp cho chủ toppic ai biết chỉ với. bác thớt biết dc chưa share em với :D

HungDevJX
06-11-16, 08:57 AM
uppppppppppppppppp cho chủ toppic ai biết chỉ với. bác thớt biết dc chưa share em với :D

NGhe nói SV linux bị hack xu hack tiên vạn!! bị dump nghỉ rồi mà :)) :)) :))

tvnnam
06-11-16, 12:18 PM

của Bác đây,,,,, vừa đc 1 đại hiệp ra tay trượng nghĩa ;) <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>