PDA

View Full Version : CẦN TÌM ĐỊA CHỈ CỦA THẰNG CHỦ WEBSITE musv.org ( SDT 0906842061 )

xyzchickenxyz
17-10-16, 04:43 PM
chào mọi người, thật ra cũng đã 3 năm rồi kể từ ngày 29/08/2013 thì tôi không còn vào gamezone này nữa. sở dĩ tôi gọi là gamezone vì ngày đó tên miền là gamezone, mà lúc đó là anh triết quản lý. giờ thì không biết ai quản lý rồi. ngày đó dứt áo ra đi sau 1 biến cố tôi đi làm suốt 3 năm trời ở nơi xứ người không game gủng gì cả. Nhưng tôi nghe nói con chó rẻ rách chủ tên miền <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> này lừa đảo từ lâu lắm rồi. nhưng hồi đó thì tôi cũng làm ngơ, vì nó không đụng gì đến tôi cả. nhưng thể loại lừa đảo thì ai ai cũng ghét. hôm nay nó lại lừa cả ku em của tôi. số tiền 3 triệu đồng. nay tôi đăng bài viết này để anh em gần xa hay trong gamezone này biết được thông tin địa chỉ, số điện thoại chính thức, tài khoản atm chính thức của nó thì cung cấp lên đây để tôi đến tận nhà xin cái mạng của nó luôn. tôi xin cái mạng chứ không có xin tí huyết. thật ra tôi là 1 kẻ bất cần đời rồi, 3 năm trước lúc xảy ra biến cố tôi đã từng nghĩ là tao chết và mày cũng chết là xong. nhưng làm vậy thì ngu quá vì kẻ thù kia còn ở bên nước ngoài. tôi phải nén đau thương lại đi xuất khẩu lao động mấy năm trời. giờ tôi đã về việt nam và cũng có 1 số tiền kha khá đủ để tôi mua 1 khẩu súng để chờ ngày xử kẻ thù của mình. quân tử báo thù 10 năm chưa muộn. nhưng tôi ko ác như nguyễn hải dương mà đi giết cả nhà những người không liên quan đến câu chuyện. tôi chỉ giết kẻ tôi cần giết thôi. 1 khi xác định giết nó thì tôi cũng phải đủ can đảm để chĩa súng vào đầu tôi mà bóp cò chứ có sống thì cũng chung con mẹ nó thân hoặc tử con mẹ nó hình thôi. nên trước khi tôi làm việc này tôi phải tìm địa chỉ con chó rẻ rách lừa đảo ku em của tôi 3 triệu bạc này. nó còn dám chửi tôi và thách thức tôi tìm nó. giờ thì to miệng lắm nhưng đến khi mày gặp tao thì có ông già hay bà già mày quỳ lạy van xin tao thì tao cũng bắn mày. tao ko bắn chết mà bắn cho què tay què chân cho mày ngồi xe lăn cả đời xem mày có lừa dc ai nữa không. hẳn là các bạn vẫn còn nhớ vụ hồi đó lão hòa tìm địa chỉ của vipper muhn vì nghĩ là phá game của lão. lần này tôi không tìm dc địa chỉ thằng này tôi sẽ làm con chó ăn hết cức ở cái việt nam này. mọi người ai biết thông tin của nó vui lòng cung cấp lên đây. 1 thông tin sẽ là 1 chi tiết, 1 manh mối để tìm ra nó. tôi sẽ có phí hậu tạ anh em nhé. còn anh em nào bị nó lừa thì cũng vào đây hóng tin tức chờ ngày tôi cho nó lên đường. tao điếc rồi thì không sợ súng đâu con chó rẻ rách kia à

xyzchickenxyz
17-10-16, 05:23 PM
@hoangtu_eck94: giờ làm gì rồi cậu ?

hoangtu_eck94
17-10-16, 05:27 PM
Ủa ai vậy c :D. Giờ ở nhà thôi c. Đang lông bông haha

nampinn
17-10-16, 05:45 PM
chào mọi người, thật ra cũng đã 3 năm rồi kể từ ngày 29/08/2013 thì tôi không còn vào gamezone này nữa. sở dĩ tôi gọi là gamezone vì ngày đó tên miền là gamezone, mà lúc đó là anh triết quản lý. giờ thì không biết ai quản lý rồi. ngày đó dứt áo ra đi sau 1 biến cố tôi đi làm suốt 3 năm trời ở nơi xứ người không game gủng gì cả. Nhưng tôi nghe nói con chó rẻ rách chủ tên miền <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> này lừa đảo từ lâu lắm rồi. nhưng hồi đó thì tôi cũng làm ngơ, vì nó không đụng gì đến tôi cả. nhưng thể loại lừa đảo thì ai ai cũng ghét. hôm nay nó lại lừa cả ku em của tôi. số tiền 3 triệu đồng. nay tôi đăng bài viết này để anh em gần xa hay trong gamezone này biết được thông tin địa chỉ, số điện thoại chính thức, tài khoản atm chính thức của nó thì cung cấp lên đây để tôi đến tận nhà xin cái mạng của nó luôn. tôi xin cái mạng chứ không có xin tí huyết. thật ra tôi là 1 kẻ bất cần đời rồi, 3 năm trước lúc xảy ra biến cố tôi đã từng nghĩ là tao chết và mày cũng chết là xong. nhưng làm vậy thì ngu quá vì kẻ thù kia còn ở bên nước ngoài. tôi phải nén đau thương lại đi xuất khẩu lao động mấy năm trời. giờ tôi đã về việt nam và cũng có 1 số tiền kha khá đủ để tôi mua 1 khẩu súng để chờ ngày xử kẻ thù của mình. quân tử báo thù 10 năm chưa muộn. nhưng tôi ko ác như nguyễn hải dương mà đi giết cả nhà những người không liên quan đến câu chuyện. tôi chỉ giết kẻ tôi cần giết thôi. 1 khi xác định giết nó thì tôi cũng phải đủ can đảm để chĩa súng vào đầu tôi mà bóp cò chứ có sống thì cũng chung con mẹ nó thân hoặc tử con mẹ nó hình thôi. nên trước khi tôi làm việc này tôi phải tìm địa chỉ con chó rẻ rách lừa đảo ku em của tôi 3 triệu bạc này. nó còn dám chửi tôi và thách thức tôi tìm nó. giờ thì to miệng lắm nhưng đến khi mày gặp tao thì có ông già hay bà già mày quỳ lạy van xin tao thì tao cũng bắn mày. tao ko bắn chết mà bắn cho què tay què chân cho mày ngồi xe lăn cả đời xem mày có lừa dc ai nữa không. hẳn là các bạn vẫn còn nhớ vụ hồi đó lão hòa tìm địa chỉ của vipper muhn vì nghĩ là phá game của lão. lần này tôi không tìm dc địa chỉ thằng này tôi sẽ làm con chó ăn hết cức ở cái việt nam này. mọi người ai biết thông tin của nó vui lòng cung cấp lên đây. 1 thông tin sẽ là 1 chi tiết, 1 manh mối để tìm ra nó. tôi sẽ có phí hậu tạ anh em nhé. còn anh em nào bị nó lừa thì cũng vào đây hóng tin tức chờ ngày tôi cho nó lên đường. tao điếc rồi thì không sợ súng đâu con chó rẻ rách kia à

Báo công an cho nhanh bác, đỡ mệt người thiệt ta.
Bác báo rồi Công an khắc tìm ra địa chỉ thôi mà.

xyzchickenxyz
17-10-16, 05:55 PM
Báo công an cho nhanh bác, đỡ mệt người thiệt ta.
Bác báo rồi Công an khắc tìm ra địa chỉ thôi mà.

thật ra cho công an vài chục củ thì tìm ra dc nhà nó thôi. Nhưng tôi muốn tự tìm nhà nó và cho nó vài phát kẹo đồng. xem thằng chó này hổ báo cỡ nào ?

Nó quên mất gặp ngay thằng bất cần đời. đằng nào cũng chết nhưng trước khi chết tao mạn phép xin dc bắn chết mẹ mày cái đã. những người bị mày lừa chẳng qua họ thấy số tiền đó nó ko đáng để họ tìm mày. thời gian họ đi tìm mày họ có thể làm ra dc số tiền đó, với lại ko lẽ vì vài trăm ngàn hoặc 1-2 triệu mà đi tìm mày. nhưng còn tao thì nó khác, tao cũng sắp chết rồi nên tao phải tìm bắn chết mẹ con chó rẻ rách như mày cái đã

JXDev
17-10-16, 06:08 PM
Nóng quá bá ơi từ từ giải quyết [-(

KangGary
17-10-16, 06:20 PM
Thằng này tên Võ Ngọc Thằng không biết đúng hay sai nữa 0906842061

xyzchickenxyz
17-10-16, 06:35 PM
Thằng này tên Võ Ngọc Thằng không biết đúng hay sai nữa 0906842061

Nghe có người nói nó tên Hoàng lê kha gì nữa, mà mấy cái atm này nó làm giả dc mà. nhờ ai đó đăng ký tài khoản dùm nó. Nói chung phải biết sdt chính chủ của nó. địa chỉ nhà của nó kìa. lúc nó mới đến xử nó dc.

nampinn
17-10-16, 07:26 PM
Tên ảo thì ai đặt àm chẳng được.
Bác kiếm xem còn có cái gì liên quan đến nó thì bác tung lên fb nhờ mọi người trên các nhóm fb tìm cho bác.
Cộng đồng FB sẽ tìm giúp bác được ngay.

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

chaulov32012
17-10-16, 07:27 PM
Địa chỉ: 60, Xã Xuân Thới Thượng, Huyện Hốc Môn, Tp.HCM.
60, Xã Xuân Thới Thượng, Huyện Hốc Môn, Tp.HCM. nè bạn

nampinn
17-10-16, 07:29 PM
Nghe có người nói nó tên Hoàng lê kha gì nữa, mà mấy cái atm này nó làm giả dc mà. nhờ ai đó đăng ký tài khoản dùm nó. Nói chung phải biết sdt chính chủ của nó. địa chỉ nhà của nó kìa. lúc nó mới đến xử nó dc.

Bác cứ lần từ người đứng tên chủ thẻ ATM kia là ra thôi mà.

KangGary
17-10-16, 09:45 PM
Địa chỉ: 60, Xã Xuân Thới Thượng, Huyện Hốc Môn, Tp.HCM.
60, Xã Xuân Thới Thượng, Huyện Hốc Môn, Tp.HCM. nè bạn

Cũng ra Hóc Môn này, bán cây cảnh 25 năm kìa :-"

RoyKing
17-10-16, 10:26 PM
địa chỉ mà nó cho cũng là giả mà thôi

xyzchickenxyz
19-10-16, 12:01 AM
vẫn đang tìm địa chỉ thằng chó này.

thinhba
19-10-16, 01:56 AM
Địa chỉ thù lù ở trên rồi kìa, vẫn tìm là sao nữa chú /:)

kuden10
19-10-16, 06:25 AM
Thì thằng thớt này nó xạo chém chứ gì . nó cũng đi đăng bài quảng cáo làm game mà . chắc lừa đảo với nhau dìm hàng nhau ấy mà

thuanphatkb
05-02-17, 01:28 PM
Con có này mới mở một page mới nhé ...

Ah em cảnh giác không lại bị nó lừa nữa : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Anh em chú ý nhé

161012
05-02-17, 02:05 PM
Con có này mới mở một page mới nhé ...

Ah em cảnh giác không lại bị nó lừa nữa : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Anh em chú ý nhé

Cái fanpager đó lâu rồi mà
30charrrrrrrrrrrrrrrrrr

thailan
05-02-17, 02:33 PM
cho bạn nè:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Nguồn chính xác đó :3. Còn lại tự tìm hiểu ^^

killgamer123
05-02-17, 05:18 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> - Võ Thắng ( musv.org )
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> - Vợ nó

việc còn lại hóng thật hay là chém =)))))

kuden10
05-02-17, 05:49 PM
Toàn lão ở đây vài năm . sao mà ngu bị lừa hoài thế :)):))

thusinh1985
05-02-17, 09:31 PM
MU Server Mobile Trên Hệ Điều Hành Android + IOS Update Ver 2.1.4 :Bao gồm web , Trang tích hợp nạp thẻ cào : 1.000.000 Đ
e định mua phiên bản này có nên mua ko các anh

kik4567
05-02-17, 09:41 PM
MU Server Mobile Trên Hệ Điều Hành Android + IOS Update Ver 2.1.4 :Bao gồm web , Trang tích hợp nạp thẻ cào : 1.000.000 Đ
e định mua phiên bản này có nên mua ko các anh

Mu mobi 1.5.3 đã có giá mấy chục chai rồi, huống hồ 2.1.4 vc có 1tr. Game mobi mà làm như game gì ấy rẻ đến vật vả. Mua đi cho thêm bài tố cáo lừa đảo nữa... 8->

161012
05-02-17, 10:08 PM
Mu mobi 1.5.3 đã có giá mấy chục chai rồi, huống hồ 2.1.4 vc có 1tr. Game mobi mà làm như game gì ấy rẻ đến vật vả. Mua đi cho thêm bài tố cáo lừa đảo nữa... 8->
Mình thấy thanh niên gì chủ website dev.huyenthoai.info còn nhận cài cả season 11 :)))

ntquang.info
06-02-17, 01:09 AM
Đánh vào lòng tham ham rẽ của con người :v

thusinh1985
06-02-17, 02:15 PM
nản quá giờ chẳng biết mua sv mũ mobi đâu an toàn

ntquang.info
06-02-17, 08:34 PM
nản quá giờ chẳng biết mua sv mũ mobi đâu an toàn

Trong tay vài chục tr rồi mới nghỉ đến làm mobile :D

cuocdoisp
21-02-17, 09:10 PM
tình hỉnh chủ web sao rồi a e nhỉ :))

kuden10
23-02-17, 09:27 AM
tình hỉnh chủ web sao rồi a e nhỉ :))

tình hình toàn mấy thánh có dòng chữ ký phía dưới vào bình luận .. nhằm pr .. chán thật nhỉ hahaha

exegame
23-02-17, 02:50 PM
Anh em còn giới hạn về kinh tế thì pm mình
Mình cung cấp sv hoàn toàn miễn phí
Server scfmt
/uythac, post item, danh hieu , fix bug, fix agi 100%
Hoàn toàn miễn phí cho ae thật sự cần và đam mê mu
Không tiếp các bác chuyên cài mu dạo