PDA

View Full Version : [JX] Help Add Kinh Mạch có tác dụng magic

nhulaichuong
10-10-16, 08:39 PM
Các bác giúp em add thuộc tính magic cho có tác dụng được ko? Hiện tại em add vào và xung huyệt lên ầm ầm rồi, mà ko thấy tác dụng + điểm thui :(:(:(

vuduymanh
10-10-16, 09:19 PM
Bác add vào ui trong jx win hả bác

Hãy viết tên miền đầy đủ của clbgamesvn ? (gợi ý câu trả lời: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

nhulaichuong
10-10-16, 10:48 PM
Bác add vào ui trong jx win hả bác

Hãy viết tên miền đầy đủ của clbgamesvn ? (gợi ý câu trả lời: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

đúng ùi win đó bác.

Vĩ lãnh tụ nào vĩ đại và là bậc nhất của Việt Nam ? (gợi ý câu trả lời: Ho Chi Minh)

RoyKing
10-10-16, 10:58 PM
thớt share cho xin con sever này đc ko thớt

kanhtien
10-10-16, 11:29 PM
Các bác giúp em add thuộc tính magic cho có tác dụng được ko? Hiện tại em add vào và xung huyệt lên ầm ầm rồi, mà ko thấy tác dụng + điểm thui :(:(:(
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Cho xin spr hành trang với.Thank

hoilamgi45
11-10-16, 09:01 AM

Cao nhân .......................................

Aubameyang30cm
11-10-16, 09:06 AM
ghê đó =)) mà jx linux thi` ngon
cơ mà bác đã làm đến mức này thì help gì nữa vô ích hoy, ai bít đâu mà jup , gần ăn dc rùi thì cố mò đi bác =))

kanhtien
11-10-16, 11:30 PM
Cho xin spr hành trang với.Thank

.................................................. .

vanhoctk1
12-10-16, 02:39 AM
.................................................. .

Coi bộ hái đc lắm tiền từ kinh mạch này..!
:)):)):)):)):)):)):))

HoangTVT
12-10-16, 07:49 PM
bạn ib địa chỉ liên lạc đi .

dongmau
16-10-16, 04:45 PM
Bác share em cái sv em làm cho