PDA

View Full Version : [JX] lỗi player exchanging... not auto lockbox, free state làm dump goddess

nhaodzo
08-10-16, 09:20 PM
anh chị em nào giúp lỗi này với. ok thì sẽ public cách chạy 7 gs lên cho toàn diễn đàn luôn. hình lỗi đây nhé anh em.
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

thanks ae trước vì đã đọc

HungDevJX
08-10-16, 09:39 PM
anh chị em nào giúp lỗi này với. ok thì sẽ public cách chạy 7 gs lên cho toàn diễn đàn luôn. hình lỗi đây nhé anh em.

thanks ae trước vì đã đọc

dump jx_linux_y chưa đã hay sao còn dump goddess :( :( tụi hacker này huhu!!
Từ bỏ dame thoy :( Mà nếu dump goddes thì đâu bị diss GSV !

nhaodzo
08-10-16, 09:41 PM
chúng nó thích phá thì cho loạn hết cả làng jx lên cho vui =))

jackson2014
08-10-16, 09:44 PM
Dump giờ không còn là gì xa lạ nữa đối với các admin, Nhưng cách chống dump thì không có mấy ng. Bỏ 1 năm tìm hiểu đã ko còn dump nữa :-$

HungDevJX
08-10-16, 09:46 PM
chúng nó thích phá thì cho loạn hết cả làng jx lên cho vui =))

Bac cũng vui tính gê =)) =)) Share cái 7GSV :)) cái dump cũ chưa fix dc :)) cái dump này ai fix cho dc mà bác share 7gsv :))

P/s: Cần tim 2 người Tâm huyết Học c++ tại Lê trần đạt để code souce đây :))

nhaodzo
08-10-16, 09:56 PM
Dump giờ không còn là gì xa lạ nữa đối với các admin, Nhưng cách chống dump thì không có mấy ng. Bỏ 1 năm tìm hiểu đã ko còn dump nữa :-$
2 năm làm ko bị và gần đây bị cả 2 cái dump. 1 cái ở gs đã hết .giờ nó dump cả goddess thì vãi lều rồi thím ah ~X(

HungDevJX
08-10-16, 10:01 PM
2 năm làm ko bị và gần đây bị cả 2 cái dump. 1 cái ở gs đã hết .giờ nó dump cả goddess thì vãi lều rồi thím ah ~X(

mấy ông fix dc dump cũ rồi à :( !! hướng dẫn cho clb với kkkk :">