PDA

View Full Version : [JX] Hướng dẫn xem định dạng *.jxr game Võ Lâm Truyền Kỳ trước & sau năm 2012

AlexKing
07-10-16, 01:07 PM
Hướng dẫn xem định dạng *.jxr game Võ Lâm Truyền Kỳ trước & sau năm 2012

Theo mình tìm hiểu thì trên mạng chưa có bài nào hướng dẫn xem lại các video *.jxr phiên bản cũ như Công Thành Chiến, Phong Vân Tái Khởi hoặc Thất thành đại chiến.
Hi vọng topic sẽ giúp ích cho các member võ lâm có thể tìm được 1 phần ký ức đã bị mất đi vì đa phần các file *.jxr đã quay không còn xem được nữa nếu cập nhật phiên bản mới

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Patch VNG:

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Patch 2010:

(Dùng để xem các video quay trước năm 2012)

Patch 2012:

(Dùng để xem các video quay sau năm 2012)

:D:D:D:D:D:D:D

greentears
07-10-16, 01:46 PM
tưởng share source code chớ :)) :)) :)) cơ mà cái này cũng vui vui :)) :)) :))

mà rum này sắp đóng cửa hay sao đấy, vài bữa vào thấy báo offline j đấy . . . cho hỏi bữa ông nào nói lập thêm rum mới đâu vào cho xin cái đường link với . . . đang up bộ source jx linux lên đây . . . lát up luôn source win full . . . share luôn cho rum này rollback đi :)) :)) :))

congthanhchien
07-10-16, 02:39 PM
tưởng share source code chớ :)) :)) :)) cơ mà cái này cũng vui vui :)) :)) :))

mà rum này sắp đóng cửa hay sao đấy, vài bữa vào thấy báo offline j đấy . . . cho hỏi bữa ông nào nói lập thêm rum mới đâu vào cho xin cái đường link với . . . đang up bộ source jx linux lên đây . . . lát up luôn source win full . . . share luôn cho rum này rollback đi :)) :)) :))

Toàn nói cái mồm thấy topic nào cũng đang up bộ src này, server kia tí share. Xàm loz

vn_soldier
07-10-16, 03:05 PM
Toàn nói cái mồm thấy topic nào cũng đang up bộ src này, server kia tí share. Xàm loz

ủa họ thích thì họ nói thôi, cần lý do à, tha thu mà

HungDevJX
07-10-16, 04:15 PM
Tùng Sơn đã bắt đầu dấn thân vào Showbiz!! Mai mốt tốt ngày tui cũng share lun souce win dev từ bao lâu nay cho ae phát triển lun!!!
Bỏ nghiệp dev jx , Tui cũng lên SG dấn thân vào showbiz đây huhu b-)b-)b-)b-)b-)

trongkha779
07-10-16, 04:21 PM
Tùng Sơn đã bắt đầu dấn thân vào Showbiz!! Mai mốt tốt ngày tui cũng share lun souce win dev từ bao lâu nay cho ae phát triển lun!!!
Bỏ nghiệp dev jx , Tui cũng lên SG dấn thân vào showbiz đây huhu b-)b-)b-)b-)b-)

HungDevJX Có vào Showbiz cho tui đi theo với ! Nỗi tiếng 1 tí cũng dc =P~=P~=P~

AlexKing
07-10-16, 05:01 PM
Công trình đêm hôm qua t mò tới 2 3h sang đễ bửa nay share cái topic này :( mà mấy ông lại vào chửi nhau ỏm tỏi

Có quá đáng ko đó chứ hả :(

Ổng ko share thì thôi có gì đâu mà bực tức :( của mình mình xài chờ đợi làm gì :( Khổ với mấy ông quá 8-x8-x

JXDev
07-10-16, 06:15 PM
Công trình đêm hôm qua t mò tới 2 3h sang đễ bửa nay share cái topic này :( mà mấy ông lại vào chửi nhau ỏm tỏi

Có quá đáng ko đó chứ hả :(

Ổng ko share thì thôi có gì đâu mà bực tức :( của mình mình xài chờ đợi làm gì :( Khổ với mấy ông quá 8-x8-x

Clb giờ tàn tới nơi rồi bác ơi Topic nào cũng có chửi nhau mà /:)

AlexKing
07-10-16, 06:39 PM

Mệt gê luôn đó, vào là thấy cãi nhau :( mình thì đi làm ko kịp mà thở

congthanhchien
07-10-16, 06:42 PM
Thích thì chửi thôi =)))) Chứ đã ko đụng jx vài năm rồi. chửi mấy thằng thích thể hiện ta đây nhiều sv =)) nhào vô đi

JXDev
07-10-16, 06:47 PM
Mệt gê luôn đó, vào là thấy cãi nhau :( mình thì đi làm ko kịp mà thở

Tại vì Mod Box JX ko hoạt động nữa lên tình trạng ấy xay ra liên tục chứ mấy Box khác thấy ban lia lịa liền

duynguyenjx
07-10-16, 07:53 PM

Không phải tới giờ đâu JXDEV , mà do "BẢN CHẤT NÓ LÀ NHƯ VẬY" từ ngày thành lập clb đến giờ rồi!
Không thể thay đổi được! :D
Trừ khi toàn thể mn ai cũng dev of cho vui may ra mới cải thiện đc.
Còn dính dáng đến online hay miếng ăn thì mãi mãi vẫn là như thế.

JXDev
07-10-16, 07:58 PM
Không phải tới giờ đâu JXDEV , mà do "BẢN CHẤT NÓ LÀ NHƯ VẬY" từ ngày thành lập clb đến giờ rồi!
Không thể thay đổi được! :D
Trừ khi toàn thể mn ai cũng dev of cho vui may ra mới cải thiện đc.
Còn dính dáng đến online hay miếng ăn thì mãi mãi vẫn là như thế.

Chờ đợi thím nào ấy mở 1 cái forum mới mà nơi ấy Mod miếc làm ăn có trách nhiệm tý ;)) Nguyện ở suốt đời kk

vuduymanh
07-10-16, 08:17 PM
Bác nào tạo 1 forum mới đi
Dùng tên miền tiếng việt cũng đc
Đỡ mất $ dùng cũng đc
Web.vn (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

duynguyenjx
07-10-16, 08:40 PM
Lập 4rum mới cũng không giải quyết được
Rum mới nhưng "BẢN CHẤT - TƯ TƯỞNG" cũ cũng thì cũng như không. Như câu bình mới rượu cũ ấy.
Ví dụ điển hình ngày trước có 2 rum triển vọng là
1 của system error
2 của duykhang ( mazegame ) : RUM này chơi rất vui

Nhưng rồi sao cuối củng cũng tan rã.

AlexKing
07-10-16, 08:52 PM
Topic hướng dẫn xem video võ lâm cũ mà chứ có phải topic mai mối hay tư vấn tình yêu đâu mà thấy lạc đề quá trời :(