PDA

View Full Version : [TLBB] Hỏi Về Fishhhhhhhhhhhhhhhh

supergames
03-10-16, 10:15 PM
Mọi người cho hỏi vì em muốn tập trung cá ở 1 - 2 máp thôi e muốn xóa bỏ các ở các máp thì làm sao ạ .

tks trước

Sói Đẹp Trai
06-10-16, 11:39 PM
Mình nhớ không nhầm nó là file GrowPoint thì phải, bạn mở file đó ra là hiểu. Trong folder Scene nha

supergames
07-10-16, 12:58 AM
Mình nhớ không nhầm nó là file GrowPoint thì phải, bạn mở file đó ra là hiểu. Trong folder Scene nha
Tks sói để mình thử . Tiện sói cho hỏi cách cầm thần khí đường môn ở sv mình dev nó cầm kiểu cầm kiếm . Đã coppy file model từ bên tàu file của nó . Coppy khai báo all.obj cop tren visualcharlocale.txt rồi nhưng seach bên charmoderex các kiểu k thấy file txt mình coppy toàn bộ acctionset qua mà nó như cầm kiếm k cầm giống bản share hay vng

Sói Đẹp Trai
07-10-16, 09:13 PM
Cái file locator nó còn trỏ đi trỏ lại qua cái ActionSet nữa. Bạn kiếm thử mớ ActionSet của sv nào có cái đó về thử là đc ngay. CÒn muốn thay đổi hình thì có thể edit file đó được

supergames
08-10-16, 10:00 AM
Cái file locyator nó còn trỏ đi trỏ lại qua cái ActionSet nữa. Bạn kiếm thử mớ ActionSet của sv nào có cái đó về thử là đc ngay. CÒn muốn thay đổi hình thì có thể edit file đó đượccoppy relace từ sv vng . 3 bản mới nhất tàu share mà vẫn như vậy . Mình lạ ở đó . ..

Sói Đẹp Trai
13-10-16, 07:19 PM
VNG ai tính, dùng thử của tàu xem