PDA

View Full Version : Đề nghị BQT xử lý những thành phần như thế này

cocozozo
03-10-16, 05:10 PM
Mời BQT qua topic này
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Mày mới bị não đấy con chó ah tao xin mày hay sao mà zo sủa như con chó táp cức thế hả nhieu đó biết thằng oc chó mà đòi ra vẻ ta đây tao nói it mà hiểu nhiều còn mày nói nhiều mà déo biết mày đang nói gi đọc kỹ tao ghi gi trên kia di rồi sủa nha.

Đúng là não chó mà tưởng mình hay cmt nào cũng quá trời từ hài vãi cả đái , đang tự nhận mình là pro đấy hả con trai chừng nào tao xin mày thì vào mà chửi tao tao đâu xin của mày đâu và bố nói cho con trai biết luôn là bố đã code source gần xong rồi nhé tính năng cơ bản để mở 1 sever đầy đủ hết rồi con trai tao cần source để tham khảo thêm thôi hiểu chưa thằng ĐÀN BÀ. Bởi z con ghệ mày nó bỏ mày là đúng rồi não chó thiệt chứ =))

Mày bị điên ah câu nào tao nói là kêu share full tính năng thằng bại não hôm nay tới ngày mày có "KINH" máu ra nhiều lắm hay sao mà nói câu nào ngu câu đó z HungDevJx. Ra mua Kotex White bịt vào háng mày đi nói câu nào ngu câu đó mà ra vẻ ta đây=D>=D>=D>

không biết mình chờ bản source code đó hay là bạn nữa đó HungDevJX ra vẻ cao thượng lắm ah.Suy bụng ta ra bụng người đúng là vãi cả ra. Bán được 10 triệu thì nhớ mua Băng Vệ Sinh về bịt háng lại đi để ra máu hoài là sủa sảng hoài đó con trai.

Chưa đầy 2 page của top mà đối tưọng đã vãi phọt ra đủ thứ nhân cách của mình
Thiết nghĩ không thể để những hạng người như vầy nhởn nhơ lang thang ô uế trên diễn đàn:Laluot_171:
Giờ tren diễn đàn trẻ trâu và những thành phần như vầy là rất nhiều
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Rất mong BQT xử lý mạnh tay làm sạch 4rum%%-

cocozozo
05-10-16, 01:04 AM
Cũng chỉ là muốn góp chút sức giúp BQT và các ae tâm huyết cùng các mem chân chính loại bỏ rác, làm sạch diễn đàn mà thôi:-<

Tâm huyết đâu cần phải có cống hiến lớn lao, vĩ đại. Đâu cần phải là share bom tấn, bom nguyên tử
Những đóng góp nhỏ bé nhưng mang tính tích cực có ích cho diễn đàn vậy cũng được xem là tâm huyết rồi.
Nó còn đáng quý hơn nhiều mấy cái danh hiệu hão. Chữ hồng hay tím chẳng qua cũng chỉ là cái mã mà thôi[-(
Nhiều người khi đã có được cái danh thì dùng nó vào mục đích chuộc lợi cho bản thân

Mà thôi. Giờ chẳng quan trọng nữa. Pos bài này là đủ hiểu cái 4rum này rồi8->
Ăn cơm nhà lo chuyện thiên hạ, chuyện không đâu làm chi cho mệt=;
Cảm phiền Mod del giùm bài

cocozozo hãy cùng clb xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!=))

Sói Đẹp Trai
06-10-16, 11:38 PM
Đã xử lý, cảm ơn bạn đã report. Theo mình thấy bên JX mod không hoạt động nữa đúng không?

JXDev
06-10-16, 11:43 PM
Còn nhiều người chửi nhau trong Box JX lắm Sói ơi ông thử dạo 1 vòng xem có mà thấy đầy ra :(.

Domino9990
07-10-16, 11:36 AM
Đã xử lý, cảm ơn bạn đã report. Theo mình thấy bên JX mod không hoạt động nữa đúng không?

vẫn còn đây 1 người có trách nhiệm. may mắn quá :)

Linh_JX
07-10-16, 11:38 AM
chất xin 1 chân mod box jx. band cho sướng tay :(

HungDevJX
07-10-16, 11:54 AM
thằng này chả biết cái quái gì!! Mà nói to mồm!! đi xin tính nang souce jx ms gê :-s BAND là đúng

Cảm ơn chủ thớt đã tố giác thằng này