PDA

View Full Version : Mời các bác Mod vào đây nhé

cocozozo
30-09-16, 12:25 PM
Các bác k làm mod thì thôi. Đã làm thì làm cho công tâm nhé!
Các bác xem cách ứng xử của 1 mem clb như này đã đạt chuẩn chưa nhé.chữ hồng hẳn hoi đấy

post cai hình spam cái loz mm, t thích thì t khoe, còn cai thể loại như m, làm sv hút máu dc 1 2 tuần sập, còn vào page ng khác quảng cáo cái võ lâm chó ghẻ của m, cái loại m sống đéo thọ đâu con chó.

chỉ là PTS thôi mà, mày làm gì ẳng lên như chó mắc xuơng thế, t hơn thua với m dc con cặc gì mà phải hơn thua với m
Các bác qua đây coi, kẻo lại bảo là ăn điêu nói đứng
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Mấy chục point chứ ít j đâu

Hackerviet
30-09-16, 01:18 PM
Mấy cái thế này nhìn 1 lúc có cả tá ko lấy gì làm lạ. Mod chán chả buồn quản lý rồi hôm trước cũng thấy cái mang góp vui <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ! Nhiều lắm có mà band mỏi tay

cocozozo
30-09-16, 02:29 PM
Mấy cái thế này nhìn 1 lúc có cả tá ko lấy gì làm lạ. Mod chán chả buồn quản lý rồi hôm trước cũng thấy cái mang góp vui <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ! Nhiều lắm có mà band mỏi tay

Bác cứ nói thế. Mấy cái này thử là chửi mod, à k chỉ cần là nói đểu mod xem nào, có mà luôn và ngayb-(
mấy bác làm việc kiểu người bắt, người tha, mày thích làm j thì làm nhưng tao mà hứng lên hay thấy ngứa mắt là mày đj
Còn nếu k xử lý thì treo cái biển nội quy, quy định nên làm chj
tháo xuống cho ae đem về đun bánh:))

cocozozo
30-09-16, 08:53 PM
Đéo hiểu mod chui rúc xó xỉnh nào hay chết hết rồi k biết

Sói Đẹp Trai
30-09-16, 09:19 PM
Đã xử lý, cảm ơn bạn đã report.
Topic closed!