PDA

View Full Version : [MU] Help me

nampinn
27-09-16, 01:56 PM
Các bác giúp em vụ này với, cái PVP của em chỉ cho quyết đấu có 1 hiệp thôi, thông thường thì phải 10 hiệp và công bố người chiến thắng nhưng sv em thì chỉ được có 1 hiệp xong tự động bị đẩy ra.
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

nampinn
27-09-16, 07:56 PM
Uppppppppppppppppppppppppp
Xem nhiều mà không ai giúp em với......................

hoangtu_eck94
27-09-16, 09:34 PM
xem ở source gs thôi. kiếm mấy file gốc scf là được :)) còn file nào thì mình chịu không động vào cái này

heroviet2301
27-09-16, 11:34 PM
Source này của Ken gì đó nên chắc có lỗi này.

Hackerviet
28-09-16, 09:41 AM
Ko biết thì thôi spam làm gì ,tìm cái hình đó ở clien xem nó xuất vào đâu tên tuổi là gì rồi lên source kiếm

nampinn
28-09-16, 10:59 AM
Source này của Ken gì đó nên chắc có lỗi này.

Vâng bác, em đang dùng Scoure của Ken bác ạ.
Bác có thể giúp em được không ạ?

Ko biết thì thôi spam làm gì ,tìm cái hình đó ở clien xem nó xuất vào đâu tên tuổi là gì rồi lên source kiếm

Mình tìm mãi chỉ thấy được file SCF_PvPSystem mà so sánh Scoure file SCF_PvPSystem với file đó của Hoàn thì hoàn toàn giống nhau.
Của Hoàn thì không bị lỗi, của Ken thì lại bị, cậu có cách nào giúp mình được không?

hoangtu_eck94
28-09-16, 11:38 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

nampinn
28-09-16, 11:48 AM

Cái dual là ntn bác? file SCF_PvPSystem trong scoure đó bác, em so sanh 2 file đó trong Scoure.
Vì không biết nên em cứ mò linh tinh ấy mà bác ^^
Bac có thể nói rõ hơn giúp em được không ạ?

hoangtu_eck94
28-09-16, 12:04 PM
Cái dual là ntn bác? file SCF_PvPSystem trong scoure đó bác, em so sanh 2 file đó trong Scoure.
Vì không biết nên em cứ mò linh tinh ấy mà bác ^^
Bac có thể nói rõ hơn giúp em được không ạ?
BattleGround thì phải. ko rõ vì khộng đụng cái này

nampinn
28-09-16, 03:50 PM
Cao thủ nào giúp em với, mò mãi mà không biết nó nằm ở file nào?

nampinn
28-09-16, 11:48 PM
uppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp pppppppp

nampinn
29-09-16, 10:37 AM
upppppppppppppppppppppppppppppppppp