PDA

View Full Version : [KT] thắc mắc về server kiếm thế linux của tuấn565

daicango00
26-09-16, 11:39 AM
Hiện tại mình đang sử dụng server linux của tuan566 <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Mình có 2 thắc mắc là:
1/server này có phải là linux 1358 không?
2/patch nào phù hợp với bản này,vì mình tìm và thử với rất nhiều patch ở forum clbgamesvn r nhưng không patch nào phù hợp và hoạt động được cả.

Vậy,mong toàn thể ae giúp đỡ và trả lời những câu hỏi giúp mình. Nếu ae nào có patch phù hợp với bản này thì có thể cho mình xin với được không ạ. Cảm ơn ae đã ghé qua topic của mình!

toandaik@
26-09-16, 01:11 PM
Hiện tại mình đang sử dụng server linux của tuan566 <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Mình có 2 thắc mắc là:
1/server này có phải là linux 1358 không?
2/patch nào phù hợp với bản này,vì mình tìm và thử với rất nhiều patch ở forum clbgamesvn r nhưng không patch nào phù hợp và hoạt động được cả.

Vậy,mong toàn thể ae giúp đỡ và trả lời những câu hỏi giúp mình. Nếu ae nào có patch phù hợp với bản này thì có thể cho mình xin với được không ạ. Cảm ơn ae đã ghé qua topic của mình!

1348

patch thì sv share có kèm đó, còn patch vh thì k biết ;)) ;)) ;)) ;)) ;))

daicango00
26-09-16, 01:21 PM
1348

patch thì sv share có kèm đó, còn patch vh thì k biết ;)) ;)) ;)) ;)) ;))

Cảm ơn bạn,mình cũng đã chởi bản kiếm thế 2 của bạn. Phải nói là mình thích nhất cái vũ khí thần sa,chuẩn từng centimet luôn!:)