PDA

View Full Version : Anh nào có game gì hay hay cho vy chơi với

Thaovy93
26-09-16, 08:39 AM
Anh nào có game gì hay hay cho vy chơi với nhé. cám ơn!

vn_soldier
26-09-16, 09:36 AM
tetris, game giả lập xếp hình nhé :)) .

Thaovy93
26-09-16, 10:06 AM
Trẻ con đi chỗ khác chơi về kêu mẹ cho ti đi ,miệng còn hơi sữa đã đòi dê gái chị vả cho vêu mồm bây giờ

nampinn
26-09-16, 01:39 PM
Trẻ con đi chỗ khác chơi về kêu mẹ cho ti đi ,miệng còn hơi sữa đã đòi dê gái chị vả cho vêu mồm bây giờ

Chơi MU không?
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

nghichtu91
26-09-16, 01:55 PM
xếp hình! chơi không :D
.........................................

Thaovy93
26-09-16, 01:55 PM
Mu ss mấy vậy anh,có ai chơi ko ạ

wermanhme1990
26-09-16, 01:59 PM
Mu ss mấy vậy anh,có ai chơi ko ạ
Em thích Mu cao hay thấp.........

Thaovy93
26-09-16, 02:05 PM
Ðề: Anh nào có game gì hay hay cho vy chơi với
Nghichtu91 xếp hình! chơi không
.........................................
Anh mod nào cho mấy thằng trẻ ranh đi chỗ khác giúp em với cứ quy nó vào lỗi (sử dụng lời lẽ thô tục khiếm nhã) chị tự hỏi đó là tất cã những gì 2 em được học sao ,tôn trọng người khác mới mong người khác tôn trọng mình ,nếu mẹ hay xã hội chưa dạy thì bảo !chị vy dạy thế (nghichtu91) nhìn tên là thấy ko có hậu rồi

bosualongthanh
26-09-16, 02:06 PM
:surrender::look_down::look_down::look_down::look_ down:

Thaovy93
26-09-16, 02:09 PM
Em thích Mu cao hay thấp.........

Dạ em thích mu ss6 ạ và cái mà ex 702 là ss mấy vậy anh

wermanhme1990
26-09-16, 02:10 PM
Sao trẻ ranh, em hỏi "mu ss mấy", thì anh mới hỏi lại "em thích mu cao hay mu thấp" chứ có nói gì ngoài mu đâu mà nghĩ gì vậy em.

--- Chế độ gộp bài viết ---

Dạ em thích mu ss6 ạ và cái mà ex 702 là ss mấy vậy anh
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
lấy còn này chơi được nè.

Thaovy93
26-09-16, 02:24 PM
Anh có thô tục đâu em sửa lại rùi, ý em mún hỏi thứ nhất mu mà người ta ghi ex 702 là mu ss mấy thứ 2 em kiếm game có nhiều bạn để chơi chứ ko phải em cài ,em cám ơn anh

kik4567
26-09-16, 02:31 PM
Anh nào có game gì hay hay cho vy chơi với nhé. cám ơn!

Muốn tìm server Mu để chơi thì vào chuyên mục CÁC SERVER GAME PRIVATE ONLINE mà tìm kìa, có đầy bài đăng đấy thôi!

nampinn
26-09-16, 02:38 PM
Anh có thô tục đâu em sửa lại rùi, ý em mún hỏi thứ nhất mu mà người ta ghi ex 702 là mu ss mấy thứ 2 em kiếm game có nhiều bạn để chơi chứ ko phải em cài ,em cám ơn anh

Chơi tẹt đi em, mod giờ hay cáu lung tung lắm.
Cứ mang sv về cài đi, ko hiểu gì pm anh HD cho, tuy anh gà nhưng cũng đủ để HD em có 1 sv online.

Thaovy93
26-09-16, 02:40 PM
Muốn tìm server Mu để chơi thì vào chuyên mục CÁC SERVER GAME PRIVATE ONLINE mà tìm kìa, có đầy bài đăng đấy thôi!
Dạ nhưng mấy cái đó open rùi em muốn test trước khi chơi cơ

Thaovy93
26-09-16, 02:47 PM
Chơi tẹt đi em, mod giờ hay cáu lung tung lắm.
Cứ mang sv về cài đi, ko hiểu gì pm anh HD cho, tuy anh gà nhưng cũng đủ để HD em có 1 sv online.

Hi Em ko thích làm admin với lại em tải mấy cái về có vài người chẳng thấy ai nói chuyện hay là uýnh nhau chán lắm, anh nào mở game mà đang test cho em zô test chung

skriptank
26-09-16, 03:09 PM
Liên minh huyền thoại đi bạn trẻ, tuy có nhiều trẻ trâu nhưng moba có lẽ dễ lôi cuốn người chơi hơn.

Thaovy93
26-09-16, 03:21 PM
Liên minh huyền thoại đi bạn trẻ, tuy có nhiều trẻ trâu nhưng moba có lẽ dễ lôi cuốn người chơi hơn.

Vâng em sẽ thử ,cám ơn anh mà có khó chơi ko anh

hxhhxhz
26-09-16, 03:41 PM
nhìn là bjt trai giả gái rầu =)) ahihi bày đặt nói này nói nọ bọn con zai đồ =))

wermanhme1990
26-09-16, 04:18 PM
Mình bối rối (Đông Nhi), hoang mang (Hồ Quỳnh Hương) quá anh em ơi, phải làm sao đây (Du Thiên):
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

nampinn
26-09-16, 04:21 PM
Mình bối rối (Đông Nhi), hoang mang (Hồ Quỳnh Hương) quá anh em ơi, phải làm sao đây (Du Thiên):
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Ai cũng được em ấy yêu hết....

kehuydietUS
26-09-16, 04:32 PM
xin lỗi anh yêu thằng khác rồi hẹn em kiếp sau nhé =))

cú có gai =))

wermanhme1990
26-09-16, 04:35 PM
xin lỗi anh yêu thằng khác rồi hẹn em kiếp sau nhé =))

cú có gai =))
Em ấy nói yêu mình trước nha, Mình mới comment thôi, em ấy đã yêu mình rồi, gái thời nay nhỏ dãi à nhầm dễ dãi nhỉ.

KangGary
26-09-16, 04:42 PM
Coi chừng dính cả đám :">

Chơi LOL đi em

Thaovy93
26-09-16, 06:36 PM
Này thì chọc này chơi lien minh học đc vài từ có cơ hội sử dụng ngay hi hi nghe dịch là gà ko biết đúng ko ;);)

Thaovy93
26-09-16, 06:48 PM
Minh là trai hay gái thì sao nhỉ . Đc lợi gì từ các bạn sao xin lỗi nhé mình ko cần ,và các bạn nghĩ là con gái thì các bạn có thể tán tỉnh dc sao? Phải xem lại mình có đáng để người khác tôn trọng và yêu thương ko đã,(nói cho các bạn châm chọc mình nghe) các bạn chưa đủ tư cách để nc yêu đương yêu nó có nhiều loại với mấy bạn mình chỉ là yêu quý như mấy thằng trẻ con à quên mới học( trẻ trâu) đầu ngõ thôi