PDA

View Full Version : [JX] xin hỏi

tronggavit1
25-09-16, 07:30 PM
có cách nào chạy được file s3replay trên win 10 64 bit ko vậy ạ ? mình chạy file sword dc mà file s3replay ko chạy được.

JXDev
25-09-16, 08:00 PM
có cách nào chạy được file s3replay trên win 10 64 bit ko vậy ạ ? mình chạy file sword dc mà file s3replay ko chạy được.

Bạn chạy 2 máy ảo đi cho khỏe. Win 10 hình như ko chạy được hay sao ấy

tronggavit1
25-09-16, 08:49 PM
mình cũng mới tập làm thôi nên chưa biết cài 2 máy ảo bạn ơi!

bosualongthanh
25-09-16, 08:53 PM
mình cũng mới tập làm thôi nên chưa biết cài 2 máy ảo bạn ơi!

máy mạnh tí xài 2 máy ảo cho khoẻ =))
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
dow về xoá sever rùi copy sever v4 vào mà chơi :look_down:

tronggavit1
25-09-16, 09:04 PM
máy mạnh tí xài 2 máy ảo cho khoẻ =))
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
dow về xoá sever rùi copy sever v4 vào mà chơi :look_down:
cấu hình vầy chắc đc hả bạn !

JXDev
25-09-16, 09:06 PM
cấu hình vầy chắc đc hả bạn !

vi vu đê bạn ê >:)

Vĩ lãnh tụ nào vĩ đại và là bậc nhất của Việt Nam ? (gợi ý câu trả lời: Ho Chi Minh)

tronggavit1
25-09-16, 09:10 PM
vi vu đê bạn ê >:)

Vĩ lãnh tụ nào vĩ đại và là bậc nhất của Việt Nam ? (gợi ý câu trả lời: Ho Chi Minh)
ê cho đệ hỏi cái tronggavit1 vốn gái lầu xanh làm kiểu gì đó :)

JXDev
25-09-16, 09:25 PM
ê cho đệ hỏi cái tronggavit1 vốn gái lầu xanh làm kiểu gì đó :)

vào chữ ký ghi code [ you] bỏ dấu cách đi
[ you] nghĩa là tên của người nhìn thấy

tronggavit1
25-09-16, 09:36 PM
vào chữ ký ghi code [ you] bỏ dấu cách đi
[ you] nghĩa là tên của người nhìn thấy

tks huynh :))
30 chaaarrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

tronggavit1
25-09-16, 11:40 PM
có ai rảnh không vào teamview giúp mình cái vụ kết nối máy chủ thất bại kiểm tra đường truyền với sữa ip tùm lum mà ko đc ai teamview fix lại dùm với

JXDev
25-09-16, 11:57 PM
có ai rảnh không vào teamview giúp mình cái vụ kết nối máy chủ thất bại kiểm tra đường truyền với sữa ip tùm lum mà ko đc ai teamview fix lại dùm với

Sửa IP trong severlist.ini chưa

tronggavit1
26-09-16, 12:02 AM
Sửa IP trong severlist.ini chưa

rồi sữa rồi bạn rảnh ko ban teamview coi dùm mình coi có sai chổ nào fix dùm mình với!

bosualongthanh
26-09-16, 12:32 AM
rồi sữa rồi bạn rảnh ko ban teamview coi dùm mình coi có sai chổ nào fix dùm mình với!
Bản Gốc đó là V3 nó sửa IP khác V4
chép filr tương ứng sever đảm bảo nhanh gọn . chép vo mà vẫn bị thì sửa lại severlist client

tronggavit1
26-09-16, 12:50 AM
Bản Gốc đó là V3 nó sửa IP khác V4
chép filr tương ứng sever đảm bảo nhanh gọn . chép vo mà vẫn bị thì sửa lại severlist client

mình cài sv này <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

--- Chế độ gộp bài viết ---

mình cài sv này <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

với lại cho mình hỏi mấy cái sv ảo thì mấy cái mục setting của sv nó nằm ở đâu nhỉ tìm ko ra

vanhoctk1
26-09-16, 04:54 AM
Nện là chịch ấy hả :P không biết nện âu chỉ biết thông ass và chịch thôi :k kaka

minhduc_aa
26-09-16, 10:08 AM

với lại cho mình hỏi mấy cái sv ảo thì mấy cái mục setting của sv nó nằm ở đâu nhỉ tìm ko ra

Server thonghon123 hình như cũng chỉ copy từ server ver4 tranminhdo + res Đằng long, tinh sương thôi. Lên clb tìm cái server mà cuongvh93 share có update Đằng long tinh sương đó. Các update khác cho server hoàn thiện thì ở topic bạn HungDevJx có đó.
Mấy topic này toàn hàng hot, nằm ngay trang 1 chỉ cần scroll up hay scroll down là tìm được đó bạn.
Về file settings server ảo nó cần phải mở bằng phần mềm WinSCP ở topic ngay đầu Yoken cò share Tools Share đó, tải về và giải nén, rồi Log in. Nằm trong đường dẫn jxser/server1/settings:-*

tronggavit1
26-09-16, 08:12 PM
Server thonghon123 hình như cũng chỉ copy từ server ver4 tranminhdo + res Đằng long, tinh sương thôi. Lên clb tìm cái server mà cuongvh93 share có update Đằng long tinh sương đó. Các update khác cho server hoàn thiện thì ở topic bạn HungDevJx có đó.
Mấy topic này toàn hàng hot, nằm ngay trang 1 chỉ cần scroll up hay scroll down là tìm được đó bạn.
Về file settings server ảo nó cần phải mở bằng phần mềm WinSCP ở topic ngay đầu Yoken cò share Tools Share đó, tải về và giải nén, rồi Log in. Nằm trong đường dẫn jxser/server1/settings:-*

cảm ơn bạn để mình tải về làm thử !

Nện là chịch ấy hả :P không biết nện âu chỉ biết thông ass và chịch thôi :k kaka

thêm tí dầu chứ ko rát lắm =))

tronggavit1
26-09-16, 09:08 PM

minh tìm cái bạn nói không ra bạn cho mình cái link đc ko