PDA

View Full Version : [JX] Xin Hỏi Trường Hợp Bị Quái Bơ :(

menvoicam
25-09-16, 01:13 PM
Tình hình là mình đang bị trường hợp lên ác lăng cốc nhìn nhau mà cười với quái, nó đi qua đi lại nhưng không đánh, mình đánh nó cũng không tốn máu. Cho mình hỏi fix sao cho nó tự dí mình và đánh mất máu với :(
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

JXDev
25-09-16, 04:23 PM
đánh trển có dk gì đâu bác ơi để nhìn cho đẹp đi ^^.

jxser\server1\script\missions\elanggu

Đường dẫn đó còn bác thích chỉnh sao thì chỉnh.em có chỉnh mấy lần mà chỉ dame được nó nó ko đánh mình =))

menvoicam
25-09-16, 04:43 PM
đánh trển có dk gì đâu bác ơi để nhìn cho đẹp đi ^^.

jxser\server1\script\missions\elanggu

Đường dẫn đó còn bác thích chỉnh sao thì chỉnh.em có chỉnh mấy lần mà chỉ dame được nó nó ko đánh mình =))

bởi vậy mới nói bị bơ, map này dùng luyện skill ngon ae nào biết fix chỉ mình với ^^!

BladeKnight109
25-09-16, 04:56 PM
Chỉnh lại AI con quái đó lại Nếu vẫn ko đánh thì đã lỗi script của npc đó.

JXDev
25-09-16, 05:02 PM
Chỉnh luyện 9x thì dk 15x ko biết làm cách :D

menvoicam
25-09-16, 06:03 PM
Chỉnh lại AI con quái đó lại Nếu vẫn ko đánh thì đã lỗi script của npc đó.

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

JXDev
25-09-16, 06:55 PM

Dïng Excel mở Npcs.txt lên tìm tới cột AG là cột chứa đường dẫn script

cabato
26-09-16, 08:52 PM
Tình hình là mình đang bị trường hợp lên ác lăng cốc nhìn nhau mà cười với quái, nó đi qua đi lại nhưng không đánh, mình đánh nó cũng không tốn máu. Cho mình hỏi fix sao cho nó tự dí mình và đánh mất máu với :(

Fix thế này dc chưa?;))

HungDevJX
26-09-16, 09:00 PM
Fix thế này dc chưa?;))

check ib e cái bác,,,,,,,,,,,,,,,,,

JXDev
26-09-16, 10:33 PM
Fix thế này dc chưa?;))

Luyện skill 9x hả bác :-*

30 chả lụa