PDA

View Full Version : Nỗi khổ của BQT diễn đàn thông cảm nhưng mong sớm khắc phục để ổn định hơn

Domino9990
21-09-16, 11:30 PM
vừa rồi BQT diễn đàn có tắt chức năng đăng kí.Hiệu quả thấy rõ (không acc clone,hạn chế đâm thọc, Hết nạn spam) nhưng lại ảnh hưởng đến những bạn đọc chân chính. Những bạn mới chưa có acc thì khó tiếp cận sâu vào vấn đề mình quan tâm. Tuy nhiên khi BQT cho đăng kí thì lại Đầy clone và Rẫy Spam nhìn mà thấy nao lòng. mong BQT sớm có điều chỉnh :(

chicken1
21-09-16, 11:41 PM
BQT clb có nghé qua mong rằng cho bạn domio lên làm mod quản lý box mu.
Loại bỏ 2 mod youtube va freepro vì nhiều lý do.
Đó là ý kiến của toàn thể anh em trong box mu nói riêng và clb nói chung.xin cám ơn.

PhamNinh
21-09-16, 11:46 PM
xàm thế domino. phải có hướng giải quyết hãy post lên chứ.

Chỉ tồn tại A và B mà

A không dc
B cũng không dc thì post làm j`

--------------------------------------------------------------------------------------------------

cách giải quyết triệt để, bác admin xem thử

Reg ních thì cứ 500k / 1 ních. k ai dám spam nữa đâu. nhưng trước khi làm thế, nên cân nhắc lại mấy mod mà lợi dụng chức quyền, ban ních vớ vẩn...

Devgame81
21-09-16, 11:51 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

hoangtu_eck94
21-09-16, 11:59 PM
cứ đánh vào kinh tế là được. :))) 100k là hợp lý

DJMaster
22-09-16, 12:05 AM
Mình nghĩ có thể dùng chức năng invite (mời) từ những người đã thỏa mãn 1 số điều kiện nào đó. Và những người đó cũng chỉ được invite giới hạn thôi (như mấy site torrent ấy) :D

Domino9990
22-09-16, 12:15 AM
xàm thế domino. phải có hướng giải quyết hãy post lên chứ.

Chỉ tồn tại A và B mà

A không dc
B cũng không dc thì post làm j`

--------------------------------------------------------------------------------------------------

cách giải quyết triệt để, bác admin xem thử

Reg ních thì cứ 500k / 1 ních. k ai dám spam nữa đâu. nhưng trước khi làm thế, nên cân nhắc lại mấy mod mà lợi dụng chức quyền, ban ních vớ vẩn...
đang hoang mang lắm Ninh à (:| mong rằng hết tình trạng này

JXDev
22-09-16, 12:26 AM
đang hoang mang lắm Ninh à (:| mong rằng hết tình trạng này

Dựa vào ý thức mỗi người thôi bác ơi. Chứ giờ mà Khóa đăng ký thì thiệt thòi cho những người sau này muốn học hỏi kinh nghiệm

thuylinh92
22-09-16, 12:32 AM
Cũng may là đã đăng ký được nik rồi mừng quá cảm ơn BQT

Hackerviet
23-09-16, 06:33 PM
Đó là ý kiến của toàn thể anh em trong box mu nói riêng và clb nói chung.xin cám ơn.

Đồng ý quan điểm loại mod youtube đi cho domino lên ủng hộ domino

cocozozo
23-09-16, 07:22 PM

BQT cho thằng phản động này đi luôn nè

Domino9990
23-09-16, 08:29 PM
nếu có thể làm mod domino đã đăng kí với BQT lâu rồi :) hihi

Hackerviet
23-09-16, 08:38 PM
Thế thì bqt xem xét ai được thì cho lên chứ mod youtobe đã mất lòng dân rồi khó mà phục chúng ,rất nhiều kiện cáo

Domino9990
23-09-16, 08:48 PM
Thế thì bqt xem xét ai được thì cho lên chứ mod youtobe đã mất lòng dân rồi khó mà phục chúng ,rất nhiều kiện cáo
ai muốn làm mod thì cứ đăng kí ở topic bên ngoài và đợi admin duyệt thôi :) trước cũng có ý định xin làm mod nhưng thấy thời gian của domino không nhiều và không ổn định lắm nên thôi

Hackerviet
23-09-16, 09:01 PM
Tưởng gì công việc thì ai chả phải làm chẳng có mod nào online diễn đàn cả ngày đc chủ yếu là tâm huyết và đc lòng memb kg thì cho dragonwall lên cha này rảnh lắm)) mà cũng vui

dragonwall
24-09-16, 08:41 AM
[Xin xóa dùm. Cảm ơn]
----------------------------------------------------------

Hackerviet
24-09-16, 08:49 AM
đăng ký bằng số đt hoặc qua sms mỗi số chỉ dc 1 acc theo mình sẽ hiệu quả

Hung966
24-09-16, 11:27 AM
kích hoạt 15k/ nick là được r :))

anhduca4
24-09-16, 03:48 PM
Mở chức năng nạp thẻ mới đăng ký được :))) .

beobanlinh
24-09-16, 09:00 PM
500k hay 100k thì nhiều quá nhưng nếu 20k thì có khi hay , tạo cái nạp xác nhận ngân lượng bảo kim là ngon :D