PDA

View Full Version : [JX] Trường hợp này lên giải quyết thế nào mấy " Thím......."

athelas
21-09-16, 07:05 PM
Tình hình là như vậy nè.
Em giao mua 1 con jx lilux trọn gói cài đặt bao gồm

1- source
2- auto update
3- Client
4- Website Trang Chủ + 4rum
5- Website tích hợp nạp thẻ

VPS tự no giá thành Tiền = 8tr

nói trung em không biết giá của mấy thứ này ra sao nhưng nó quất phát 8tr thì em cũng cạn lời.

Còn mấy thím thì ntn????????(%)(%)(%)

chanshengji
21-09-16, 07:45 PM
Rẽ thé...............................**==**==**==**= =**==**==**==

Tình hình là như vậy nè.

1- source
2- auto update
3- Client

nói trung em không biết giá của mấy thứ này ra sao nhưng nó quất phát 8tr thì em cũng cạn lời.

hichay
21-09-16, 07:55 PM
1- source : chắc cái này ko ai có rồi .
2- auto update : 1tr
3- Server+Cliet : tùy người bán giao động từ 1tr đến 5 tr
4- Website Trang Chủ + 4rum + nạp thẻ : 1tr - 1tr5
5 VPS : thuê bên Tlink.vn TL-VPS 01 + TL-VPS 03 đã có Firewall chống ddos : 1tr2 chưa nhập mã giảm giá nhập rồi giảm thêm 30% (code: TLQK29VPS)

rồi bạn tự tham khảo nhé .

wermanhme1990
21-09-16, 07:59 PM
server game khó định giá, tùy vào độ hiểu biết của người mua và trình của người bán, không có 1 mức giá cố định.

minhkhanh109
21-09-16, 08:00 PM
thánh nào bán mà rẻ thế!
bạn hãy cẩn thận lừa đảo nha, forum nay sâu nhiều lắm =))

ZhouJieLun
21-09-16, 08:00 PM
server game khó định giá lắm, tùy vào độ hiểu biết của người mua và trình của người bán, không có 1 mức giá cố định.

Mà theo bài này là src =)) cũng tùy thuộc loại src =)) như tinhvanteam thì ko ai lấy =))

wermanhme1990
21-09-16, 08:08 PM
các hình thức bán server mà mình biết:
- bán theo tháng: 1 tháng trả tiền 1 lần như tiền internet vậy: hình thức này độ tin cậy ok.
- bán theo gói, có bảo hành, support, nâng cấp có thể trả thêm tiền hoặc không.
- bán theo kiểu: sống chết mặc bay, một đi không trở lại.
buôn bán gặp lừa đảo hay rắc rối là chuyện thường, ngu nhiều lần tự nhiên sẽ khôn ra.

HungDevJX
21-09-16, 09:00 PM
Tình hình là như vậy nè.

1- source
2- auto update
3- Client

Ôi mẹ ơi!! thằng nào bán thế!!! giá hạt dẻ à :-w:-w Souce linux luôn à :))
Tất cả chỉ có 8tr thôi à ^#(^ nghe đâu đây có mùi sâu bọ =))

SmileBlack
21-09-16, 11:58 PM
Nói chung là đừng mua bán gì cả ! diễn đàn này nhiều sâu bọ lắm :D kẻo mất tiền oan đấy
Ae cứ lấy mấy bản ver3 ver4 hoặc bản yoken mang về fix dần :D .

JXDev
22-09-16, 12:23 AM
Bác mua của Lê Hồng Minh hả .ahihi

ntquang.info
22-09-16, 12:36 AM
JX giá rẽ mua xong mở online xác định vứt tiền qua cửa sổ :D

athelas
22-09-16, 08:45 AM
nói chung là mình cũng không có ý định mua nhưng mà hỏi giá nó báo vậy lên tung lên diễn đàn cho AE

Devgame81
22-09-16, 09:48 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

thanhlong_1
22-09-16, 09:49 AM
nói chung là mình cũng không có ý định mua nhưng mà hỏi giá nó báo vậy lên tung lên diễn đàn cho AE

Nói thật với thớt toàn bọn làm game lậu marketing cả mà cứ hỏi đến là lấy từ jx private ra ngụy biện. Game nào kêu ngon mà giá có 8 tr. App Flappy bird nhìn cùi vc mà nó bán nhiêu vậy?8-}.

:)>-:)>- Bỏ 8tr ra đi du lịch với gấu đi còn có lý nha. Để người BỜ RỒ tung 8tr ra mua, ít hôm lại có topic share server từng online ,... Vâng và từng online!
Còn game này develop vài tính năng cho vui tự sướng thỏa mãn thôi kinh doanh được lâu không? Chắc không?

HungDevJX
22-09-16, 10:09 AM
Nói thật với thớt toàn bọn làm game lậu marketing cả mà cứ hỏi đến là lấy từ jx private ra ngụy biện. Game nào kêu ngon mà giá có 8 tr. App Flappy bird nhìn cùi vc mà nó bán nhiêu vậy?8-}.

:)>-:)>- Bỏ 8tr ra đi du lịch với gấu đi còn có lý nha. Để người BỜ RỒ tung 8tr ra mua, ít hôm lại có topic share server từng online ,... Vâng và từng online!
Còn game này develop vài tính năng cho vui tự sướng thỏa mãn thôi kinh doanh được lâu không? Chắc không?

ukm câu hỏi kinh doanh dc bao lâu ! Đếch nhịn cười :))SV win thì có Thằng Đạt Admin VLTT dev ngu nhu bò mua từ souce thienthanden kìa =)) h nó kiếm tiền tỉ rồi kìa nha bạn!! Bớt phát ngon bừa!! No kinh doanh đến h gần 3 năm r đấy :))

Còn linux hã thằng hoiuc vs vlbs kiếm bao nhiu thì AE thì k cần nói rõ cũng biết rồi :)) phát ngôn bừa qá đây :))
còn thằng hoiuc chắc cũng lâu lắc lâu lở rồi cũng 2 năm r đấy

Xã hội bh ng giỏi cầm cái cần câu cá bằng tre cũng câu dc cá lớn nhé :))

Còn thằn ngu cầm cân câu xịn vài triệu cũng đếch câu dc cá con cá bé đâu!
P/s: thiên thời địa lợi nhân hòa nhé bạn =))

duynguyenjx
22-09-16, 10:37 AM
Giờ lấy tiền thiên hạ cũng khó lắm Hùng ạ!
Những người Hùng kể chắc đếm trên đầu ngón tay, còn lại thất bại cũng nhiều mà không dám nói!

thanhlong_1
22-09-16, 11:07 AM
ukm câu hỏi kinh doanh dc bao lâu ! Đếch nhịn cười :))SV win thì có Thằng Đạt Admin VLTT dev ngu nhu bò mua từ souce thienthanden kìa =)) h nó kiếm tiền tỉ rồi kìa nha bạn!! Bớt phát ngon bừa!! No kinh doanh đến h gần 3 năm r đấy :))

Còn linux hã thằng hoiuc vs vlbs kiếm bao nhiu thì AE thì k cần nói rõ cũng biết rồi :)) phát ngôn bừa qá đây :))

Xã hội bh ng giỏi cầm cái cần câu cá bằng tre cũng câu dc cá lớn nhé :))

P/s: thiên thời địa lợi nhân hòa nhé bạn =))

Ờ tôi ngu tôi đâu có biết nhiều như bạn, bạn biết nhiều quá bạn làm tiền tỉ từ cái server 8 triệu hoặc chính cái bạn đang làm tôi xem hay đi khoe cái mẽ người khởi xướng ra phong trào này? Cái gì cũng vậy, ban đầu thì nó ngon, rồi cũng có lúc trầm thôi. Giờ là lúc nó trầm đấy. Bạn biết một hai năm cái game lậu còn sống, chứ được chục năm hoặc hơn như bản chính thống không nhỉ? ;)) Ai kiểm chứng được tiền tỉ nào. Bộ nó cho ngồi chung mâm, ăn chung quán, uống chung ly hay đặt đít chung Lexus hay sao mà "tươi rói" thế?

Nói người ta dev ngu như bò "Thằng Đạt Admin VLTT" mà nó có tiền tỉ, thế được mỗi thằng bò này hơn bạn thì bạn thua con bò à. Tôi đứng ở khía cạnh không nên bỏ tiền vào mua server quảng cáo, thế thôi nha. Còn ai thông minh hơn "CON BÒ" thì bỏ tiền ra mua và gặt hái tiền tỉ. Phát ngôn như bọn bán đa cấp ấy, bỏ dăm triệu thu nhăm trăm tỉ à? Thật lắm lắm kẻ tin người ;)) =;

devgamejx
22-09-16, 11:23 AM
ukm câu hỏi kinh doanh dc bao lâu ! Đếch nhịn cười SV win thì có Thằng Đạt Admin VLTT dev ngu nhu bò mua từ souce thienthanden kìa h nó kiếm tiền tỉ rồi kìa nha bạn!! Bớt phát ngon bừa!! No kinh doanh đến h gần 3 năm r đấy

Còn linux hã thằng hoiuc vs vlbs kiếm bao nhiu thì AE thì k cần nói rõ cũng biết rồi phát ngôn bừa qá đây

Xã hội bh ng giỏi cầm cái cần câu cá bằng tre cũng câu dc cá lớn nhé

P/s: thiên thời địa lợi nhân hòa nhé bạn
Thời buổi này còn ảo tưởng
"Xã hội bh ng giỏi cầm cái cần câu cá bằng tre cũng câu dc cá lớn nhé "
Sống thực tế, suy nghĩ thực dụng tí đi. Cần tre câu cá mập, lãng mạn quá. Nói như kiểu ly nước mía năm ngàn tán đổ Hoa hậu hoàn vũ. Tỉnh lại đi cục cưng. Trên đời này cái gì ...
Ngon + Bổ = Không rẻ
Ngon + Rẻ = Không bổ
Rẻ + Bổ = Không ngon

Công thức đó áp dụng y như Thiên thời + Địa lợi = chẳng có Nhân hòa nha. >:)
Hóng team kiếm tiền tỉ lên tiếng ;)) mua vé đi dự hội thảo cách làm giàu luôn. Quyết tâm không thi vào Đại học FPT đối tác của Lê Hồng Minh luôn. Đi theo các thanh niên như các bạn này dev kiếm tiền tỉ trong hai ba năm.
p/s: Thời bây giờ chẳng có ai ngu đâu nha bạn HungDevJx, chính bạn mới "ngông cuồng" hơi lố bịch đấy. Kiếm tiền không đơn giản như câu cá, suy nghĩ thiển cận và ấu trĩ quá như kiểu thanh niên tuổi 18 vậy.

HungDevJX
22-09-16, 11:40 AM
Thời buổi này còn ảo tưởng
"Xã hội bh ng giỏi cầm cái cần câu cá bằng tre cũng câu dc cá lớn nhé "
Sống thực tế, suy nghĩ thực dụng tí đi. Cần tre câu cá mập, lãng mạn quá. Nói như kiểu ly nước mía năm ngàn tán đổ Hoa hậu hoàn vũ. Tỉnh lại đi cục cưng. Trên đời này cái gì ...
Ngon + Bổ = Không rẻ
Ngon + Rẻ = Không bổ
Rẻ + Bổ = Không ngon

Công thức đó áp dụng y như Thiên thời + Địa lợi = chẳng có Nhân hòa nha. >:)
Hóng team kiếm tiền tỉ lên tiếng ;)) mua vé đi dự hội thảo cách làm giàu luôn. Quyết tâm không thi vào Đại học FPT đối tác của Lê Hồng Minh luôn. Đi theo các thanh niên như các bạn này dev kiếm tiền tỉ trong hai ba năm.
p/s: Thời bây giờ chẳng có ai ngu đâu nha bạn HungDevJx, chính bạn mới "ngông cuồng" hơi lố bịch đấy. Kiếm tiền không đơn giản như câu cá, suy nghĩ thiển cận và ấu trĩ quá như kiểu thanh niên tuổi 18 vậy.

k nên nch vs Accc clone ;) Tạo acc clone vào box hỏi đây mà :)) Đem acc cao nhân pro ra nch :-o!! còn có kiếm tiền tỉ chưa thì cứ lên VT đó gặp Đạt ml :)) Để mở mang cái giếng của mình ra ^:)^^:)^

Dạo này nhiều thanh niên tạo ACC clone vào box MU và JX hỏi nầy hỏi nọ qá! Phát biểu như ngồi trong giếng >:) Đã đến lúc mở mang cái giếng

Còn Lê Hồng Minh à =)) nó đếch QT tới game nữa đâu!! Nó ăn cái game này bao nhiu tỉ rồi. BH tụi nó là Ông bầu. tụi nó mở giải thưởng lớn cho SÂU BÍT rồi zing music award mở mang đi

VLTT, VLNT, VLTH bh nó ăn biết bao nhiu tiền!! VÀ chủ souce kiếm dc bao nhiu tiên từ 3 thằng này
3 năm r đấy!
Gấp đôi Can xi để làm j :))

Ngủ xuẩn thật ngủ xuẩn!! Thức tỉnh đi! Hỡi thần dân ngu xuẩn

Chấm dưt Chuỗi nch vs lũ clone :>

P/s: Chiều tôi lay hoay giữa thành phố không màu!! Óc C** xuất hiện!! Lòng da diết gầy hao

beongo26
22-09-16, 11:46 AM
Hồi ức vzo toàn là nhánh của vinagame
Hỏi thật có ai biết lai lịch bọn nó k
K phải của vng thì còn lâu mới tồn tại được như vậy ( sv lậu le que nó còn bỏ qua làm đình đám cỡ đó mà nó để yên cho kinh doanh)

devgamejx
22-09-16, 12:03 PM
k nên nch vs Accc clone ;) Tạo acc clone vào box hỏi đây mà :)) Đem acc cao nhân pro ra nch :-o!! còn có kiếm tiền tỉ chưa thì cứ lên VT đó gặp Đạt ml :)) Để mở mang cái giếng của mình ra ^:)^^:)^

Dạo này nhiều thanh niên tạo ACC clone vào box MU và JX hỏi nầy hỏi nọ qá! Phát biểu như ngồi trong giếng >:) Đã đến lúc mở mang cái giếng

Còn Lê Hồng Minh à =)) nó đếch QT tới game nữa đâu!! Nó ăn cái game này bao nhiu tỉ rồi. BH tụi nó là Ông bầu. tụi nó mở giải thưởng lớn cho SÂU BÍT rồi zing music award mở mang đi

VLTT, VLNT, VLTH bh nó ăn biết bao nhiu tiền!! VÀ chủ souce kiếm dc bao nhiu tiên từ 3 thằng này
3 năm r đấy!
Gấp đôi Can xi để làm j :))

Ngủ xuẩn thật ngủ xuẩn!! Thức tỉnh đi! Hỡi thần dân ngu xuẩn

Chấm dưt Chuỗi nch vs lũ clone :>

P/s: Chiều tôi lay hoay giữa thành phố không màu!! Óc C** xuất hiện!! Lòng da diết gầy hao
(:| Vô box chỉ thấy tiền tỉ thì thật chẳng dám lấy acc vài ngàn ra đối đáp đâu. Cứ tiếp tục mong đợi HungDevJx đào tạo nên những thanh niên cộm cán với chiếc cần tre từ ba cái VLTT, VLNT, VLTH.
Vô sinh lời với anh hùng đép Giây ítx. :-s Đừng có đá qua Zing Music nó loãng, tập trung làm Jx kiếm tiền tỉ với anh chàng Đạt ,... Đạt tỉ phú ấy đi
p/s: Đạt tỉ phú, Đạt tỉ phú! "..."Tỉ phát

changerlife
22-09-16, 12:09 PM
Làm game lậu giống như đánh lô đề,ngoài sự hiểu biết nhất định về game ,cần 1 yếu tố quan trọng nhất : chính là may mắn
Thiên thời,địa lợi, nhân hoà

HungDevJX
22-09-16, 12:18 PM
Làm game lậu giống như đánh lô đề,ngoài sự hiểu biết nhất định về game ,cần 1 yếu tố quan trọng nhất : chính là may mắn
Thiên thời,địa lợi, nhân hoà

Ai từng nch vs Thằng đạt VT admin VLTT thì hiểu trình dev nó thế nào!! mà đến bh nó vẫn cứ phơi phơi onl !! Phía sau là chủ souce chống lưng! Phía trước là gamer hung hâu. Ý tưởng jx làm đúng ý gamer và 1 lượng gamer hùng hậu!! trong GR 1 bang của nó có hơn 500 mem tâm huyết! chờ sv open là vào chơi!!! Nhớ có lần nó mở SV SHXT đầu tiền onl 800 mem tay!! nó đóng onl và thông báo là Vì mem qá ít nên k open dc !! va đợi quảng cáo rồi open lại đấy!
V là đủ hiểu trong 3 năm nó kiếm dc bao nhiu!!!

P/s: Thiên thời địa lợi!! Nhân hòa!!! tôi rep cmt của bạn thôi chứ của clone Ngu xuẩn qá nên k thèm nói!!:-s

P/s: còn thằng thach_long j đó kiêu SV dăm ba triệu!! thì xin lỗi !! SV của VLTT vài chục củ nhé bạn!! mở mang cái giếng hộ tao!! Với lại đừng dặt tên thachlong mang cái tên giống của 1 cao nhan(muop) mà ns ngu xuẩn qá

yoken9x
22-09-16, 12:51 PM
Mua bán gì rồi tiền mất tật mang, oán than cạn lời?
Nếu thực sự đam mê thì bỏ chút i-ốt vào mà làm, server thì có share đầy... đến nay nó tận ver4 rồi sao ko biết lấy về mà nghiền ngẫm, ví dụ cái sv ver4 thêm vài script vào là có thể chơi offline ngon rồi.
Quá trình chơi mình gặp lỗi thì sẽ tự động tìm ra cách để khắc phục, chưa khắc phục được thì đánh cho nó cái dấu "tick" vức đó rồi chờ cao nhân chỉ điểm sau.
Tôi cũng cạn lời với mấy anh đã không biết gì về cái server lại ham hố mua của họ về rồi kêu than oán hận.

duynguyenjx
22-09-16, 12:52 PM
Ai từng nch vs Thằng đạt VT admin VLTT thì hiểu trình dev nó thế nào!! mà đến bh nó vẫn cứ phơi phơi onl !! Phía sau là chủ souce chống lưng! Phía trước là gamer hung hâu. Ý tưởng jx làm đúng ý gamer và 1 lượng gamer hùng hậu!! trong GR 1 bang của nó có hơn 500 mem tâm huyết! chờ sv open là vào chơi!!! Nhớ có lần nó mở SV SHXT đầu tiền onl 800 mem tay!! nó đóng onl và thông báo là Vì mem qá ít nên k open dc !! va đợi quảng cáo rồi open lại đấy!
V là đủ hiểu trong 3 năm nó kiếm dc bao nhiu!!!

P/s: Thiên thời địa lợi!! Nhân hòa!!! tôi rep cmt của bạn thôi chứ của clone Ngu xuẩn qá nên k thèm nói!!:-s

P/s: còn thằng thach_long j đó kiêu SV dăm ba triệu!! thì xin lỗi !! SV của VLTT vài chục củ nhé bạn!! mở mang cái giếng hộ tao!! Với lại đừng dặt tên thachlong mang cái tên giống của 1 cao nhan(muop) mà ns ngu xuẩn qá

Ông Đạt này phất lên nhờ mở Kiếm Thế cách đây chắc cũng 7-8 năm rồi thời đó tớ cũng còn đang nghịch jx, đến năm 2011 tớ nghỉ lúc mà share source win đấy :D
Mà thời đó dễ ăn, cũng là lúc VNG đang thoái trào!

yoken9x
22-09-16, 12:53 PM
Mua bán gì rồi tiền mất tật mang, oán than cạn lời?
Nếu thực sự đam mê thì bỏ chút i-ốt vào mà làm, server thì có share đầy... đến nay nó tận ver4 rồi sao ko biết lấy về mà nghiền ngẫm, ví dụ cái sv ver4 thêm vài script vào là có thể chơi offline ngon rồi.
Quá trình chơi mình gặp lỗi thì sẽ tự động tìm ra cách để khắc phục, chưa khắc phục được thì đánh cho nó cái dấu "tick" vức đó rồi chờ cao nhân chỉ điểm sau.
Tôi cũng cạn lời với mấy anh đã không biết gì về cái server lại ham hố mua của họ về rồi kêu than oán hận.
Nếu mà quả thật có source jx linux thì giá đó là "bèo" đấy !

wermanhme1990
22-09-16, 12:55 PM
Nếu mà quả thật có source jx linux thì giá đó là "bèo" đấy !

ý chủ thớt source là nguồn ấy(file server+client đã build), chứ source code mới là mã nguồn để build file thực thi.

HungDevJX
22-09-16, 12:57 PM
Ông Đạt này phất lên nhờ mở Kiếm Thế cách đây chắc cũng 7-8 năm rồi thời đó tớ cũng còn đang nghịch jx, đến năm 2011 tớ nghỉ lúc mà share source win đấy :D
Mà thời đó dễ ăn, cũng là lúc VNG đang thoái trào!

Và trước khi đó mình Cũng đã nói câu Thiên Thời địa lợi nhân hòa đó chính là điều khiên VLTT của team DTN phát triển thịnh hành!! mình k muốn chuyên sâu nữa!!! Những ng biết thằng đạt thì hiểu nó làm ăn đến cỡ nào!! Còn lũ sâu bọ tui k ns nhiều:-s

Còn đến bh nếu tính mem tay thì các bạn nghĩ ai qua lũ VLTT VLNT và VLTH!!! nó mua sever từ thienthanden chắc cũng vài chục củ !! rồi còn ăn chia vs thienthanden nữa!!! Thằng Đạt nó tuyên bố cứ tk 1 tỉ là chuyển sang tk khác tránh C50 đấy!! nói đến đây thôi Để lũ sâu bọ mở mang đầu óc X_X

devgamejx
22-09-16, 03:51 PM
Và trước khi đó mình Cũng đã nói câu Thiên Thời địa lợi nhân hòa đó chính là điều khiên VLTT của team DTN phát triển thịnh hành!! mình k muốn chuyên sâu nữa!!! Những ng biết thằng đạt thì hiểu nó làm ăn đến cỡ nào!! Còn lũ sâu bọ tui k ns nhiều:-s

Còn đến bh nếu tính mem tay thì các bạn nghĩ ai qua lũ VLTT VLNT và VLTH!!! nó mua sever từ thienthanden chắc cũng vài chục củ !! rồi còn ăn chia vs thienthanden nữa!!! Thằng Đạt nó tuyên bố cứ tk 1 tỉ là chuyển sang tk khác tránh C50 đấy!! nói đến đây thôi Để lũ sâu bọ mở mang đầu óc X_X

\:D/ Thanh niên này kiếm được tỉ tiền hay chục củ nào bởi game chưa mà mạnh mồm đây. Người ta làm ăn chân chính đóng thuế cho quốc gia đào tạo ra kỹ thuật còn phải thấy đứa con lâu năm VLTK bị lụi từ từ bởi mấy cái game Moba, mobile khác. Không biết đứa nào ôm cái mộng giếng con dev từ hàng share lỗi đầy ra mà cứ như hiểu biết về kiếm tiền từ game vậy(đứa nào chờ hóng fix core dump trên topic anh cuongvh93, mình không biết coredump là gì đâu - hóng dài họng ra đi nhe) mà tay nhanh hơn não phán được tiền tỉ dễ như đúng rồi. Nếu sợ công an thì bày trò cho các bạn khác hay khoe thành tích của server lậu làm gì?
Hão huyền thiên thời địa lợi nhân hòa. Đáng ghi nhận cho trí tưởng tượng đầy lãng mạn của bạn nhưng cuộc sống không có khi ba cái đó trong tay bạn đâu. \:D/ Đấu tranh và trả giá đi.
Hiểu chứ?
Tóm lại là tìm hiểu và chỉnh hàng share cho thấy ưng ý nhất có thể và vui vì điều đó là ok rồi. Ai mơ mộng như bạn "ấy" trên đây thì cứ tung ra server đi ... khô lời. Mình tự nhận mình là sâu bọ đây và cuộc sống là lá xanh quả ngọt, có cả lá rụng và quả hư. Cuộc sống của bạn là gì? Thiên thời - Địa lợi - Nhân hòa hả bạn trai?
p/s: Nghe nói thanh niên bảo dễ có mấy trăm mem/server là mình thấy thích bạn và có vẻ đông vui nhỉ. Vậy làm một cái lấy mấy chục mem cho mình like n share đi nào nam thanh niên. Đi học và đi làm điều độ, tránh xa những hợp chất hóa phép server và các con người đáng giá tiền tỉ, không cần mở mang đầu óc với những thanh niên này đâu. - một em 1997 như mình chia sẻ.
Trẻ trâu vậy đó nhưng không có chơi bậy bạ, phải chọn lọc.

JXDev
22-09-16, 05:55 PM
Riết rồi đi đâu cũng chửi nhau . Kéo trang đọc mà mờ cả mắt :x

traugiautien
22-09-16, 10:54 PM
Các bác thôi choảng nhau đi, có gì đâu mà các bác cứ hì hịch hì hịch với nhau hoài.