PDA

View Full Version : [MU] Cách config nhiệm vụ tuần hoàn

blockcc
20-09-16, 07:28 PM
Mọi người ơi, ai biết cách config nhiệm vụ tuần hoàn ở chỗ NPC Linh Hồn Thánh Nữ ko chỉ mình với, cảm ơn rất nhiều?

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

blockcc
22-09-16, 10:39 AM
upppppppppppppppp, ai giúp mình với

hoangtu_eck94
22-09-16, 11:40 AM
CAia này dễ thôi. Mệt ở chỗ vietsub với nghĩ ra nhiệm vụ thôi. Xem file scf quest

blockcc
22-09-16, 01:52 PM
CAia này dễ thôi. Mệt ở chỗ vietsub với nghĩ ra nhiệm vụ thôi. Xem file scf quest

cái file SCF Quest của mình trắng tinh chẳng có chữ nào?

heroviet2301
22-09-16, 02:27 PM
cái file SCF Quest của mình trắng tinh chẳng có chữ nào?

Đây là Quest có từ Season 5, nhưng bị bug send packet hack level, ngọc từ năm 2012 nên mọi server SCF nếu xóa trắng file đó, nếu bạn không có thông tin và kinh nghiệm hiểu biết về cái đó thì đừng mất công tìm hiểu làm gì để mang họa cho server bạn, trừ khi bạn có Antihack chống hack packet tốt, và mọi thứ phải tự tìm hiểu và mò từ file gốc có quest chứ trên clb chưa hề có hướng dẫn config.

hoangtu_eck94
22-09-16, 02:55 PM
Đây là Quest có từ Season 5, nhưng bị bug send packet hack level, ngọc từ năm 2012 nên mọi server SCF nếu xóa trắng file đó, nếu bạn không có thông tin và kinh nghiệm hiểu biết về cái đó thì đừng mất công tìm hiểu làm gì để mang họa cho server bạn, trừ khi bạn có Antihack chống hack packet tốt, và mọi thứ phải tự tìm hiểu và mò từ file gốc có quest chứ trên clb chưa hề có hướng dẫn config.
cái bug kia mình ko biết chỉ biết nếu dùng nguyên gốc thì nó làm nhiệm vụ kiếm ngọc suốt ngày thôi :))

heroviet2301
22-09-16, 03:07 PM
cái bug kia mình ko biết chỉ biết nếu dùng nguyên gốc thì nó làm nhiệm vụ kiếm ngọc suốt ngày thôi :))

Làm được nhưng chậm hơn so với hack, tìm youtube hoặc trên clb có nhiều người gửi video hack đó, tức nó send packet hoàn thành nhiệm vụ luôn mà ko cần làm.