PDA

View Full Version : [KT] Xin mọi người giúp đỡ cho em với!

Hollister
20-09-16, 12:08 PM
Hiện tại em đang tập dev server kiếm thế của bác Kyo mà server bị lỗi tài phú trang bị và kỹ năng sống. Mọi người có thể chỉ em cách chình sửa được không ạ. Em không biết chỉnh sửa ở đâu. Em dow một server khác là kiemthechiton nhưng vào game thì nó bị màn hình đen. Em hok biết chỉnh làm sao cho hết màn hình đen. Xin mọi người giúp em với. Em làm mấy ngày nay mà hok biết.

cyberc
20-09-16, 12:17 PM
xem ở client nhé. script/item/class/equip.lua
copy server bỏ vào client

Hollister
20-09-16, 12:42 PM
xem ở client nhé. script/item/class/equip.lua
copy server bỏ vào client
Thanks anh em đã làm được rồi ạ. Cám ơn anh. À anh ơi cho em hỏi nếu việt hóa thì mình phải việt hóa rồi đồng bộ sang cline hả anh. Còn kỹ năng sống của em mới tạo một món mà lên 120 thì giờ chỉnh lại sao anh?

cyberc
20-09-16, 01:06 PM
Thanks anh em đã làm được rồi ạ. Cám ơn anh. À anh ơi cho em hỏi nếu việt hóa thì mình phải việt hóa rồi đồng bộ sang cline hả anh. Còn kỹ năng sống của em mới tạo một món mà lên 120 thì giờ chỉnh lại sao anh?

tùy bạn ạ. vh setting thì đồng bộ client.
chỉnh exp kỹ năng sống ở
setting\lifeskill\skills_compose_exp.tx

Hollister
20-09-16, 11:10 PM
tùy bạn ạ. vh setting thì đồng bộ client.
chỉnh exp kỹ năng sống ở
setting\lifeskill\skills_compose_exp.tx

Em cám ơn anh. E đã làm được rồi ạ. Thế Những dòng tiếng tàu như hình này thì mình phải việt hóa ở đâu anh?

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

kebactinh86
28-09-16, 09:02 AM
Tìm file item.lua và file equip.lua bên client nhớ ko nhầm thì nằm trong mục item và class :-":-":-":-"

Hollister
28-09-16, 04:31 PM
Tìm file item.lua và file equip.lua bên client nhớ ko nhầm thì nằm trong mục item và class :-":-":-":-"

Dạ e đã làm được rồi ạ. Thanks anh