PDA

View Full Version : [JX] [NewBie]Mong anh em giúp đỡ về cài võ lâm truyền kì trên máy thật

bachvanphi
19-09-16, 09:58 PM
Xin chào anh em clbgamesvn.com
Em là newbie ạ :)
Hiện giờ em có một sever offline trên máy chủ ảo vmware bản công thành chiến (em mới biết cài :)) tại em dốt về máy tính lắm nên cài bản ăn sẵn :)) )
Mục đích em tạo game võ lâm ofline kia là để anh em cùng ngõ chơi với nhau qua hamachi nhưng khi em hỏi anh Tuan565 về cách đưa võ lâm công thành chiến kia lên online qua hamachi thì anh tuan565 bảo là máy chủ vmware đưa lên online qua hamachi phức tạp lắm nên cài máy thật rồi cấu hình hamachi lên online.
Khổ nỗi em dốt về máy tính kinh khủng, em đã làm theo hướng dẫn video của mọi người trên mạng mà không vào game được ạ. Em post bài mong anh em giúp đỡ em có 1 sever võ lâm online qua hamachi ạ. Sau khi thành công em sẽ gửi chút lòng thành của em ạ :-s .Mong anh em giúp đỡ em qua teamview ạ.
Hiện giờ máy tính em đã có :
+ hamachi
+ SQL 2000
+ Local mạng ảo
+ Font Trung quốc
Facebook của em : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

bualolu
20-09-16, 09:21 AM
- Giờ này online Hamachi làm gì nữa ...
- Gom ae chơi chung lại hùng tiền thuê 1 con VPS tầm 400k mà chạy vèo vèo
- Tha hồ mà vọc :)):))

dev.game
20-09-16, 09:22 AM
Thằng trẻ trâu này khỏi giúp đi lúc đầu thấy nó mem mới vào giúp ai ngờ giúp xong chặn tin nhắn sợ lấy phí hay lừa sao á 8-x8-x8-x

bachvanphi
20-09-16, 09:35 AM
Thằng trẻ trâu này khỏi giúp đi lúc đầu thấy nó mem mới vào giúp ai ngờ giúp xong chặn tin nhắn sợ lấy phí hay lừa sao á 8-x8-x8-x

Chính bác bảo em là k tin thì thôi khỏi nói chuyện đi mà.
Em trẻ trâu đâu bác, em chẳng biết bác là ai mà, 1 thông tin hay ảnh đại diện em cũng chẳng biết sao em tin tưởng bác được

HungDevJX
20-09-16, 10:13 AM
Chính bác bảo em là k tin thì thôi khỏi nói chuyện đi mà.
Em trẻ trâu đâu bác, em chẳng biết bác là ai mà, 1 thông tin hay ảnh đại diện em cũng chẳng biết sao em tin tưởng bác được

Cẩn thận là tốt!! Nhưng phải ứng xử cho thông minh

khanhbabe
20-09-16, 10:26 AM
Cẩn thận là tốt!! Nhưng phải ứng xử cho thông minh
sao chữ ký của bác lại có tên em của em thế
:)) :)) :))