PDA

View Full Version : [JX] Thảo luận về hạng ? linux

rang_sut
14-09-16, 01:16 PM
Chào mọi người.
vừa rồi mình tải cái game.exe hiển thị tinh lực lên ? của bác knight06 về xài
mình thấy nếu nhân vật không được set tinh lực (tinh lực =0) thì hạng trong f3 và bxh vẫn là dấu ?
Vậy có khi nào cái game.exe chúng ta vẫn dùng, nó hoạt động bình thường, hiển thị hạng là cái dấu ? là đúng. Lý do là nhân vật chưa được set hạng nên nó mới là dấu ?

Vậy để nó hiện số hạng. Ta cần tìm hàm để set hạng cho nó, chứ không phải chỉnh sửa gì file game.exe hay ui cả
mình nghĩ vậy không biết có đúng không
nếu không sai thì các ae trong clb mỗi người tìm, mò các hàm trong sv, tìm theo khả năng và hiểu biết của mỗi người kiểu gì chẳng ra8->

wermanhme1990
14-09-16, 01:47 PM
Không có giá trị trả về thì nó hiện dấu ?.

OsinLove
14-09-16, 04:50 PM
Sao không dùng game.exe của bác kia share đấy ngâm làm chi nữa

hochoigame
14-09-16, 05:05 PM
Có ai xem tin tức mà hiện hạng ở ? Ko vậy

rang_sut
14-09-16, 08:08 PM
Sao không dùng game.exe của bác kia share đấy ngâm làm chi nữa

Bác sợ ae tìm ra hay sao thế;))

--- Chế độ gộp bài viết ---

Có ai xem tin tức mà hiện hạng ở ? Ko vậy

Tìm được cái hàm kia tự khắc sẽ xem được thôi
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

congthanhchien
14-09-16, 08:16 PM
Bác sợ ae tìm ra hay sao thế;))

--- Chế độ gộp bài viết ---

Tìm được cái hàm kia tự khắc sẽ xem được thôi
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Thế bác đã tìm được hàm đó chưa ?

tuidangvui
16-09-16, 11:15 PM
Mới dạo thử 1 vòng, xem ra fix kiểu tinh lực cũng coi tạm dc, nhưng không đúng, cái ui của JX lại dc buid 1 phần ngay trong game.exe, giờ chắc thử làm cái ui khác dùng script lua thay cho ?, nếu dc thì không cần dùng theo tinh lực, dùng ladder linh động hơn

yoken9x
17-09-16, 07:56 AM
Cam đoan luôn, cái hạng chấm ? không liên quan đến game.exe ;)) nhưng không muốn mấy khứa khạy họng :))

rang_sut
17-09-16, 09:16 AM
Mới dạo thử 1 vòng, xem ra fix kiểu tinh lực cũng coi tạm dc, nhưng không đúng, cái ui của JX lại dc buid 1 phần ngay trong game.exe, giờ chắc thử làm cái ui khác dùng script lua thay cho ?, nếu dc thì không cần dùng theo tinh lực, dùng ladder linh động hơn

Hạng theo tinh lực chỉ là hàng fake thôi mà. Dù có xem được tin tức thì vẫn là không chuẩn khi mà hạng của nhân vật lại có thể thay đổi được theo cái hỗn nguyên linh lộ