PDA

View Full Version : MVua hải tặc offline mobile

tritbinh1
11-09-16, 08:53 PM
Không biết trên đây có ai đã share chưa bản này chơi luôn trên mobile không cần mạng y sì của game5
- Game Name: Vua hải tặc
- Game Version: 2.7.1
- Link: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>!s0Yl3aaa!ZstGX-DJpUigPlf-LcHsNS3Iy3hJY9IzcsJSka8cl2k
Còn việc add gold thì mình chịu, hình như phải tốn mấy đô thông qua alipay china nó mới cho free thì phải có pro nào hack được thì chỉ ae với
Sẵn ai biết cách việt hóa ẻm không chỉ mình với:)

trieutam010
11-09-16, 10:05 PM
Không biết trên đây có ai đã share chưa bản này chơi luôn trên mobile không cần mạng y sì của game5
- Game Name: Vua hải tặc
- Game Version: 2.7.1
- Link: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>!s0Yl3aaa!ZstGX-DJpUigPlf-LcHsNS3Iy3hJY9IzcsJSka8cl2k
Còn việc add gold thì mình chịu, hình như phải tốn mấy đô thông qua alipay china nó mới cho free thì phải có pro nào hack được thì chỉ ae với
Sẵn ai biết cách việt hóa ẻm không chỉ mình với:)

share lâu rồi. có cách hack luôn rồi, gold thì auto treo 1 ngày cả trăm k

tritbinh1
12-09-16, 05:39 AM
share lâu rồi. có cách hack luôn rồi, gold thì auto treo 1 ngày cả trăm k

Bác cho mình xin cái link hack với được ko tìm mãi ko ra

tigermenvn
12-09-16, 08:54 AM
Offline có bản 5 vạn gold vô hạn đó, nhưng chơi bản online của 9game.cn thấy hay hơn mà nó sắp đóng sv rồi 30/9/2016

tritbinh1
12-09-16, 10:33 AM
Offline có bản 5 vạn gold vô hạn đó, nhưng chơi bản online của 9game.cn thấy hay hơn mà nó sắp đóng sv rồi 30/9/2016
Cho minh xin link ban 5van gold đi bạn

tigermenvn
12-09-16, 10:48 AM
Cho minh xin link ban 5van gold đi bạn

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

tritbinh1
12-09-16, 12:02 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Ko biet bản này viet hoa được ko bác?

lamborghini94
18-09-16, 11:35 AM

quancoi000
05-10-16, 12:02 AM
Gớm, nếu là game điện thoại thì quanh đi quẩn lại cũng chỉ có mấy cách:
1. IOS: IAPStore; Game Killer.
2. Android: Game Killer; Game Guardian; Freedom.
Chưa thấy game offline nào mà đống kia không hack được. Khó nữa thì đem data của nó qua PC mà edit :-m

hmthuancntt
07-10-16, 01:54 PM
Share anh em bản mod 2.7.1 vàng xài không hết :-bd

p/s: Có ai biết làm sao để có tướng SSS không vậy?

lamborghini94
09-10-16, 05:06 PM

Bác tẩy báu vật lấy thiên phú thuộc tính cần SSS nha :-"

tigermenvn
09-10-16, 06:54 PM
Bác tẩy báu vật lấy thiên phú thuộc tính cần SSS nha :-"

Là sao thế bác? Chưa hiểu lắm, bác nói rõ hơn hoặc cho tấm hình đi

tigermenvn
09-10-16, 06:59 PM

Hình của bác lấy ở đâu có tướng 3 chữ S vậy?

lamborghini94
09-10-16, 07:54 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> đây tẩy cái này
muốn tẩy nhiêu tùy bạn còn đây là cái mình tẩy nghịch =))
X là trên SSS+ nhé

quancoi000
10-10-16, 05:08 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> đây tẩy cái này
X là trên SSS+ nhé

thanh niên tự kỷ dễ sợ nhỉ? ;))

Làm phép tính sau để cho ra kết quả: 1 + 1 x 2 = ? (gợi ý câu trả lời: 3)

tigermenvn
10-10-16, 06:05 PM
X là trên SSS+ nhé

Mình tẩy nhưng ko thấy thay đổi SSS đc

quancoi000
10-10-16, 07:52 PM
Mình tẩy nhưng ko thấy thay đổi SSS đc

về sau có tiến hóa lên hay như nào mà có mấy con đó vậy mấy bác? :-?

fandkn1
14-10-16, 08:49 PM
ai biết làm sao để tiến hóa lần cuối mấy con boa , kaya , chopper ko . mình đủ hết yêu cầu là cs 8 lần lv 85 rồi mà ko chuyển sinh dc . cả tiến hóa các bước trước đó cũng rồi

quancoi000
15-10-16, 11:03 PM
ai biết làm sao để tiến hóa lần cuối mấy con boa , kaya , chopper ko . mình đủ hết yêu cầu là cs 8 lần lv 85 rồi mà ko chuyển sinh dc . cả tiến hóa các bước trước đó cũng rồi

1. xem đủ tử hồn hay không? chi tiết vào xem chỗ bảng sẽ rõ.
2. xem có đủ chiến tích hay không?

fandkn1
15-10-16, 11:41 PM
tử hồn thỳ yêu cầu 50k. mình có 200k . chiến tích thỳ càng ko thiếu vì mình để quay auto hội đàm 1 đêm . bạc có hơn tỷ thỳ chiến tích chắc cũng ko kém b nhiêu

trieutam010
15-10-16, 11:56 PM
tử hồn thỳ yêu cầu 50k. mình có 200k . chiến tích thỳ càng ko thiếu vì mình để quay auto hội đàm 1 đêm . bạc có hơn tỷ thỳ chiến tích chắc cũng ko kém b nhiêu

bạc vài tỷ thực chất có vài trăm triệu thôi, nhớ ko lầm thì chiến tích để tiến hóa cuối là 50000 vạn thì phải
cài auto treo + mua thêm x2 chiến tích 1 đêm chắc tiến hóa được 2 con

lamborghini94
16-10-16, 12:04 PM
Có cách nâng cấp mất 1 hồn mất 1 chiến tích mà việc gì các bác phải khổ thế :))

tigermenvn
16-10-16, 12:23 PM
Có cách nâng cấp mất 1 hồn mất 1 chiến tích mà việc gì các bác phải khổ thế :))

Thế còn cấp tướng và chuyển sinh, beri nâng trang bị, cheat thế nào được, cũng phải treo :(

trieutam010
16-10-16, 01:20 PM
cheat thì dễ mà, qua box vht ver 5 có cái video hướng dẫn, còn ct thì lên gg gõ SB Game Hacker là ra thôi