PDA

View Full Version : [KT] [REUP] Kiếm Thế 2 New Update 2016-08-10

na.ilusm89
11-09-16, 11:50 AM
Theo TOPPIC của Bác Kuden10 mình đã kéo link Server về cho anh em ... Có thể sài Kết Hợp với bản cũ được ... !
TOPPIC không nhận giải đáp hướng dẫn cài đặt ... ! Chỉ là dev thêm anh em cùng bàn luận... !

Link toàn bộ Update: Click vào đây (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Link 2: Click vào đây (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Link Setup Kiếm Thế 2: Click vào đây (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Tài khoản máy ảo: root-mật khẩu máy ảo 111111 máy ảo 192.168.100.105 IP gốc tài khoản MySQL root-Mật khẩu 1234 khởi động trình tự:
1. Mở VMware mạng chỉnh sửa IP như NAT: 192.168.100.0
2, tải X: \ JxSjServ \ VmData \ JxSjServ.vmx chọn và bắt đầu chờ load.
3. mở X: \ JxSjServ \ PaySys \ kg_paysys.exe
4, mở X: \ JxSjServ \ SecureCRT \ SecureCRTPortable.exe chạy từng mục
Lưu ý: có thể mở GS1 - GS3
5, mở X: \ JxSjServ \ WinWamp \ WinWamp.exe đăng ký tài khoản ......
Lưu ý tài khoản quản trị được thiết lập sẵn jxadmin1 --- jxadmin9 nếu không tự đăng ký được
6, đến X: \ JxSjServ \ Tools có thể Pack và Unpack
7, Vào game bằng cách nhấp chuột game.exe vào trò chơi! ! !

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

kehuydietUS
11-09-16, 01:17 PM
tượng đài kiếm thế đây rồi tái xuất GH cho Ae chút kinh nguyệt đi ^:)^

Tks =))

__Jie__
11-09-16, 01:55 PM
cái pak xài thế nào nhỉ :D . Ai hướng dẫn để được ko

Mình dùng PE Explorer để việt hóa tool pak cho dể làm mà sao ko tìm thấy các button or ui của nó nhỉ.

Trong đó có 1 đóng xà bần .... Ai việt hóa nhiều có exp bày vs :D

linhhonbs
11-09-16, 03:55 PM
Haha ..... Tuyệt vời :D để nghịch thử như nào :D

khainqps01237
11-09-16, 05:17 PM
Mới spam được 30 điểm, gặp ngay post này. Thankssssssssssssssss =))))))

volamchina1
11-09-16, 09:08 PM
Bản Update này có gì ngon hơn bản củ vậy mọi người ơi

amocthong1
11-09-16, 09:49 PM
ông bạn tui yahoo còn dùng đc ko Na Nguyễn có fb hem :)

na.ilusm89
11-09-16, 10:58 PM
ông bạn tui yahoo còn dùng đc ko Na Nguyễn có fb hem :)

yahoo die rồi inbox để lại FB có gì tôi Buzz cho =))

chinh
11-09-16, 11:30 PM
không chơi nhưng vẫn thanks, cái này có việc hóa thì cũng nhanh thôi

kanhtien
12-09-16, 02:40 PM
Ai hướng dẫn chạy tool Pak của nó đi...

antiblood
12-09-16, 03:09 PM
Không hiểu sao tôi không tạo được nhân vật nhỉ?, đã chạy hết 4 GS rồi.
Ai giúp tôi với....

__Jie__
12-09-16, 04:07 PM
Ai hướng dẫn chạy tool Pak của nó đi...
copy thư muc setting script ui vào folder data --> mở tool lên chọn loại cần pak lại ( hàng đầu tiên). File pak xong sẽ nằm trong folder update.

Unpak là dòng 2 (thư mục dc unpark nằm trong folder update)

Đã test thử hình như không load dc cho KT1 :).

kehuydietUS
12-09-16, 05:17 PM
chạy được đúng 1 lần giờ chạy lại toàn bị lỗi pays chạy đến gamecenter thì lúc sau pays báo lỗi fail ai biết bị sao giúp mình với .8-|

na.ilusm89
12-09-16, 05:29 PM
chạy được đúng 1 lần giờ chạy lại toàn bị lỗi pays chạy đến gamecenter thì lúc sau pays báo lỗi fail ai biết bị sao giúp mình với .8-|

paysys chạy trước báo ok mới chạy dc gamecenter xem kỹ lại xem thím

kehuydietUS
12-09-16, 06:00 PM
up lỗi ai biết chỉ giùm nhé tks !
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

na.ilusm89
12-09-16, 06:08 PM
up lỗi ai biết chỉ giùm nhé tks !
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

inbox UltraViewer hoặc teamvier nhé : D xem thử coi sao

kehuydietUS
13-09-16, 05:27 PM
cần lắm một bro hướng dẫn sử dụng tool pack && unpack mình unpack ra các file là 1 dãy file dạng số

bosualongthanh
13-09-16, 06:47 PM
cần lắm một bro hướng dẫn sử dụng tool pack && unpack mình unpack ra các file là 1 dãy file dạng số

Chép file list vào data chung nmơj unpack dc chứ:look_down:

zgiavuong
13-09-16, 08:23 PM
Bản này nghe đồn có phái tông môn đây haha private lại 1 lần nữa dậy sống =))

linhhonbs
13-09-16, 08:25 PM
Bản này nghe đồn có phái tông môn đây haha private lại 1 lần nữa dậy sống =))

Chưa khui hộp :)) ko biết ra sao nữa :v mà nghe có vẻ hấp dẫn =)):D:D:D

linhhonbs
14-09-16, 08:38 AM
Mọi người ai có script thẻ GM và túi tân thủ không ạ? CHo mình xin với :D Cảm ơn nhiều :D
Lâu quá giờ quay lại xem cái sv này thế nào <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

kuden10
15-09-16, 03:23 PM
Theo TOPPIC của Bác Kuden10 mình đã kéo link Server về cho anh em ... Có thể sài Kết Hợp với bản cũ được ... !
TOPPIC không nhận giải đáp hướng dẫn cài đặt ... ! Chỉ là dev thêm anh em cùng bàn luận... !

Link toàn bộ Update: Click vào đây (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

[B]Link 2: Click vào đây (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

[/CENTER]

linhhonbs
15-09-16, 03:34 PM

Rồi sao bạn? Bạn up cái link gốc cần 100đ mới down được?
" - share link mà toàn gặp toàn dog ko à .. nghỉ share close
- tôi đưa rỏ cái link forum share server kia rồi .. ngu quá thì chịu chứ sao giờ"
Share kiểu này đừng share bạn ơi!

kuden10
15-09-16, 04:06 PM
- nói vậy hết biết nói gì .. vậy diễn đàn là bạn tìm ra .. chắc link đó do bạn tao ra luôn kakak .. thôi mai mốt có cái gì mới ko vào đây từ thiện nữa ..

na.ilusm89
15-09-16, 04:15 PM

Mình nói là của bạn rồi mà =)) ko đọc kỹ rồi, bạn up link diễn đàn yêu cầu điểm thì mình report điểm để kéo kink download về cho anh em chứ có bảo công sức mình tìm ra đâu

linhhonbs
15-09-16, 04:26 PM
- nói vậy hết biết nói gì .. vậy diễn đàn là bạn tìm ra .. chắc link đó do bạn tao ra luôn kakak .. thôi mai mốt có cái gì mới ko vào đây từ thiện nữa ..

Share hay không là quyền của bạn :)) Mà share mà không muốn người khác tải được thì đừng share :))

kebactinh86
17-09-16, 07:39 AM
Tập tọe chạy linux cho biết cái sao mình chạy centos lên rồi chạy cái websever có mýql lên rồi chạy paysys báo lỗi ko kết nối dc database vậy nhỉ
$-)$-)$-)$-)

thupro
27-09-16, 06:46 PM

Mình Đăng Ký Không Được.Mình Dùng Tài Khoản jxadmin1 đăng nhập vào cũng không được.ai giúp với.

thupro
27-09-16, 06:56 PM
Mọi người ai có script thẻ GM và túi tân thủ không ạ? CHo mình xin với :D Cảm ơn nhiều :D
Lâu quá giờ quay lại xem cái sv này thế nào <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>đ.png

up link server bạn đang sử dụng được không?Mình đăng kí acc không được.cảm ơn bạn nhìu.

thupro
29-09-16, 05:21 PM
ai biết cách tạo tài khoảng vội navicas không giúp với.mình đăng ký rồi mà đăng nhập vào game không được.

Aubameyang30cm
10-10-16, 09:40 AM
link die rùi na ơi cho xin link baidu =))

na.ilusm89
10-10-16, 10:12 AM
link die rùi na ơi cho xin link baidu =))

Link vẫn chạy ầm ầm bạn xem lại coi =))

Aubameyang30cm
10-10-16, 11:08 AM

hehe cố ý đó =)) page1 thiếu link kt 100 spam ,chán qa rùi , nay chuển nhà sang KT giờ chả có game nào phát triên dc ngoai jx với KT toàn game tạp nham =))
VNG chưa xoá link KT2 ko bít vì sao nữa rõ ràng lúc trước zo link đã xoá =))

có đủ tư liệu rùi clien TQ VN XONG HẾT CHUỂN HINH NỀN SANG KIEM THẾ LUN CHO CO TINH THẦN =))

amocthong1
24-10-16, 07:30 PM

có fb hok ông bạn lâu quá k thấy

phungrong004
24-10-16, 09:13 PM
Các bax cho hỏi... sao mình chỉ chơi được 1 ac, đăng nhập tài khoản khác... vẫn không tạo nhân vật được...
bax nào rãnh hộ team mình với
id : 419 000 447
pas:5232

na.ilusm89
24-10-16, 09:25 PM
có fb hok ông bạn lâu quá k thấy

Bận quá inbox lại fb cho tôi xem bữa giờ mất hết tn

Aubameyang30cm
25-10-16, 06:23 AM
cái đệt ^:)^ đã xong client mới đầu unpack ra thâý có mấy chục thư mục . nghĩ thầm ko quá 1 ngày là xong ... ai ngờ đời éo như mơ các bác ạ xong client ... mờ cmn mắt =))

vh xong khá phê ... click vào danh hiệu có shop . fix npc mua dc đồ... ko có các lỗi nhảm copy pase =))

giờ phải vh cái sever thư mục y như client > laỵ cho cái sever it it chữ, bên client đã lắm chữ rùi :-o^:)^

amocthong1
25-10-16, 06:09 PM
Bận quá inbox lại fb cho tôi xem bữa giờ mất hết tn

tui ib ko đc báo lỗi gì đó

amocthong1
26-10-16, 02:44 PM

nghichtu91
26-10-16, 04:04 PM

cái này là không đọc hướng dẫn, trước khi sử dụng nè ................

amocthong1
26-10-16, 04:20 PM
cái này là không đọc hướng dẫn, trước khi sử dụng nè ................

mình đoc r config và ping dc het nhưng bisshop thì k đc mong đc giúp ạ

[Paysys]

IPAddress=192.168.1.200
Port=8066

#LocalIPAddress=192.168.0.115

InternalIPAddressMask=0

UserName=gate0405
Password=1234

SendRecvTimeout=60000

ReconnectTime=10000

LoopTime=50

PingTime=10000

na.ilusm89
26-10-16, 04:40 PM
mình đoc r config và ping dc het nhưng bisshop thì k đc mong đc giúp ạ

IPAddress=192.168.1.200
Port=8066

trong sv và đối chiếu với paysyscfg.ini ở máy ngoài local

amocthong1
26-10-16, 04:43 PM
IPAddress=192.168.1.200
Port=8066

trong sv và đối chiếu với paysyscfg.ini ở máy ngoài local

IPAddress=192.168.1.3
Port=8066
UserName=jxsj
Password=3E49759691C9CC3BBC401FF5304731B2
Title=0001

#PaysysµÄµØÖ·ºÍ¿ª·Å¶Ë¿Ú£¬×¢Ò� �£¬Èç¹ûBishop»úÆ÷ºÍPaysys»úÆ÷¶¼� �пéÍâÍøÍø¿¨µÄ»°£¬¾ÍÌîPaysys� �ÄÍâÍøIP£¡
IPAddress=192.168.1.3
Port=8066
có fb k team giúp mình với

na.ilusm89
26-10-16, 04:44 PM
IPAddress=192.168.1.3
Port=8066
UserName=jxsj
Password=3E49759691C9CC3BBC401FF5304731B2
Title=0001

có fb k team giúp mình với

kết bạn fb ông rồi đó mà chưa thấy rep =))

minzkool
28-11-16, 11:12 AM
xin patch kt này chạy trên pak của vng :D