PDA

View Full Version : [JX] [Share ebook] toàn tập mình sưu tầm tổng hợp từ forum này :D

dankun94
06-09-16, 09:50 PM
như tiêu đề trên dưới đây là ebook mình sưu tầm từ các ebook jx và các bài viết của các anhh chị dev sv võ lâm ahii
Link:
Mình sẽ sửa lại
charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr rrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr rrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr rrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr rrrr

bosualongthanh
06-09-16, 09:59 PM
bấm vào nó ko hiện chữ làm sao các bác :-?

dankun94
06-09-16, 10:05 PM
bấm vào nó ko hiện chữ làm sao các bác :-?
bạn thử làm như thế này xem
- Bấm kép chuột vào file .chm cần xem > trong hộp thoại Open File-Security Warning, xóa dấu chọn mục Always ask before opening this file rồi bấm Open.
-. Bấm phím phải chuột vào file CHM rồi chọn Properties trong menu ngữ cảnh > bấm nút Unblock để hủy bỏ chế độ bảo vệ cho file này. Sau đó, bấm kép vào file để mở như bình thường

tvnnam
07-09-16, 10:22 AM
như tiêu đề trên dưới đây là ebook mình sưu tầm từ các ebook jx và các bài viết của các anhh chị dev sv võ lâm ahii
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

link: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr rrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr rrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr rrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr rrrr

đọc qua ebook của bạn tổng hợp thì theo mình thấy về nội dung vẫn còn sơ xài và có một số lỗi ... bố cục thì chưa khoa học và hợp lý cho lắm...còn hình thức thì chưa phong phú và đa dạng. mình khuyên bạn nên xem qua các ebook cũ 4.1 chẳng hạn.... rồi chắt lọc và tổng hợp lại những thứ cần thiết theo jx linux là đc ... nhưng dù sao cũng cảm ơn bạn đã có tinh thần xây dựng cho jx linux và chú ý một chỗ là bạn ghi rõ nguồn mình sưu tầm và tổng hợp để ACE tiện theo dõi nhé bạn.

dankun94
07-09-16, 12:16 PM
đọc qua ebook của bạn tổng hợp thì theo mình thấy về nội dung vẫn còn sơ xài và có một số lỗi ... bố cục thì chưa khoa học và hợp lý cho lắm...còn hình thức thì chưa phong phú và đa dạng. mình khuyên bạn nên xem qua các ebook cũ 4.1 chẳng hạn.... rồi chắt lọc và tổng hợp lại những thứ cần thiết theo jx linux là đc ... nhưng dù sao cũng cảm ơn bạn đã có tinh thần xây dựng cho jx linux và chú ý một chỗ là bạn ghi rõ nguồn mình sưu tầm và tổng hợp để ACE tiện theo dõi nhé bạn.

Cảm ơn bạn mình sẽ sửa lại ,,......................................

dovietthai
07-09-16, 02:08 PM
like rồi đấy nhưng chưa ưng lắm. hehehe, phải lần mò mới biết trong ebook có gì, nói chung là như tvnam nói đó :-&

bosualongthanh
07-09-16, 05:25 PM
sax chưa dow ebokk nay . may nhờ ông nam đức lai :D
còn về sua lai thì k can thiet wan trọng là chịu mò vẫn dùng ebok nay:>

JXDev
07-09-16, 07:32 PM
sax chưa dow ebokk nay . may nhờ ông nam đức lai :D
còn về sua lai thì k can thiet wan trọng là chịu mò vẫn dùng ebok nay:>

Up cho bác rồi từ từ cũng thành 1 cuốn ebook hoàn chỉnh mà . Nhưng nhớ ghi nguồn của người Viết vào nhá bác. :>

bosualongthanh
07-09-16, 11:04 PM
Up cho bác rồi từ từ cũng thành 1 cuốn ebook hoàn chỉnh mà . Nhưng nhớ ghi nguồn của người Viết vào nhá bác. :>

:x công nhận bỏ vl lâu rùi chơi lại vẫn thấy hay , Đo giờ lo cày top mà ko để ý mấy cái này khi mà vào phái khác nó sẽ chat 1 dòng khác tội nhất 5D. NPC 10 phái ai cũng ghét =))
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>