PDA

View Full Version : [JX] Mạn phép hỏi các bác một chút .

JXDev
05-09-16, 11:39 PM
Cái vấn đề nan giải của em là tính năng viêm đế . Khi báo danh xong vào khu vực chờ để đợi đi vào ải để đánh thì nó chả nhúc nhích gì cũng không có thông báo gì . E đã thử bỏ các dấu -- trong Script Viêm Đế rồi mà nó vẫn không được . Copy cả Viêm Đế của những SV khác mà đâu vẫn vào đấy . Mong các bác nào biết chỉ em fix với ./:)

cabato
06-09-16, 12:37 AM
Up cho thớt phát

PS: Vừa rồi có việc đi ngang qua Thiên Vương, thấy phiến đá to trên đảo có khắc 4 câu thơ.
Chợt nhớ ra có 2 câu là có trong chữ ký của chủ thớt. Chữ ký của thớt là 2 câu hạ. Còn 2 câu thượng, tại hạ mạn phép được đọc cho trọn bài
Dương Anh vốn gái nhà lành
Gặp anh chủ thớt mới thành lầu xanh

JXDev
06-09-16, 05:41 PM
Up cho thớt phát

PS: Vừa rồi có việc đi ngang qua Thiên Vương, thấy phiến đá to trên đảo có khắc 4 câu thơ.
Chợt nhớ ra có 2 câu là có trong chữ ký của chủ thớt. Chữ ký của thớt là 2 câu hạ. Còn 2 câu thượng, tại hạ mạn phép được đọc cho trọn bài

Thánh thơ à bác 8-x

Bạn tham gia clbgamesvn để làm gì ? (gợi ý câu trả lời: hoc hoi dev game)

HungDevJX
06-09-16, 05:49 PM
Up cho thớt phát

P/s: hạn hán lời =))
30charyyyyyyyyyyy

JXDev
06-09-16, 05:58 PM
Khéo topic này thành topic thơ =P~=P~

cabato
06-09-16, 07:32 PM
Thấy box jx hơi trầm, pos 1 bài cho nó rôm rả. Mong mod nhẹ tay

Lên google gõ "tiểu sử Dương Anh bang chủ" thì thu được thế này
Dương Anh là cô gái thôn quê, ngoan, hiền, xinh đẹp nhất vùng. Vì nhẹ dạ cả tin mà bị tên Sở Khanh (ngoại hiệu trên giang hồ là Sát Thần Diệt Phật) lừa bán vào thanh lâu. Nỗi căm hận biến Dương Anh thành con người khác. Cô thề cả đời này sẽ không đội trời chung với tên Ma Nhẫn kia. Dương Anh nén tủi nhục trong tâm, ngoài mặt làm vui lòng các vị đại gia lui tới chốn ong bướm này. Cô tin sẽ có một ngày mình tích đủ tiền để tự chuộc thân ra khỏi đây...
Dương Anh rời khỏi lầu xanh, bôn tẩu trên giang hồ nhiều năm và từ đó cái tên Thiên Vương Bang xuất hiện trong võ lâm.
Cũng vì tiểu sử của Dương Anh bang chủ như vậy nên cách hành xử của Thiên Vương Bang không giống danh môn chính phái cũng chẳng phải tà ma ngoại đạo. Và đó cũng là lý do vì sao kẻ thù lớn nhất của Thiên Vương Bang lại là Thiên Nhẫn

Nguyên văn bài thơ như sau

Dương Anh sa chốn lầu xanh
Bây giờ ra khỏi lập thành Thiên Vương

JXDev
06-09-16, 07:41 PM
Thấy box jx hơi trầm, pos 1 bài cho nó rôm rả. Mong mod nhẹ tay

Lên google gõ "tiểu sử Dương Anh bang chủ" thì thu được thế này
Dương Anh là cô gái thôn quê, ngoan, hiền, xinh đẹp nhất vùng. Vì nhẹ dạ cả tin mà bị tên Sở Khanh (ngoại hiệu trên giang hồ là Sát Thần Diệt Phật) lừa bán vào thanh lâu. Nỗi căm hận biến Dương Anh thành con người khác. Cô thề cả đời này sẽ không đội trời chung với tên Ma Nhẫn kia. Dương Anh nén tủi nhục trong tâm, ngoài mặt làm vui lòng các vị đại gia lui tới chốn ong bướm này. Cô tin sẽ có một ngày mình tích đủ tiền để tự chuộc thân ra khỏi đây...
Dương Anh rời khỏi lầu xanh, bôn tẩu trên giang hồ nhiều năm và từ đó cái tên Thiên Vương Bang xuất hiện trong võ lâm.
Cũng vì tiểu sử của Dương Anh bang chủ như vậy nên cách hành xử của Thiên Vương Bang không giống danh môn chính phái cũng chẳng phải tà ma ngoại đạo. Và đó cũng là lý do vì sao kẻ thù lớn nhất của Thiên Vương Bang lại là Thiên Nhẫn

Nguyên văn bài thơ như sau

Dương Anh sa chốn lầu xanh
Bây giờ ra khỏi lập thành Thiên Vương

Em thì bữa tìm gu gồ : thơ chế vltk nó ra thế là cóp sở py :))

JXDev
07-09-16, 08:29 PM
Up phát kiếm cao nhân ahihi:D

Bạn tham gia clbgamesvn để làm gì ? (gợi ý câu trả lời: hoc hoi dev game)