PDA

View Full Version : Ký ức

hercules12c
02-09-16, 01:25 AM
Bạn nào còn giữ bản KKAH Việt Hóa Ko. làm ơn cho mình xin.tìm kiếm nát cả google rồi ko ra. cảm ơn rất nhiều....

wermanhme1990
02-09-16, 01:41 AM
Bạn đào lên, làm mình chắc phải cài lại để chơi, nhớ quá.
Bản việt hóa không dấu bạn hỏi Hexpor hoặc thientruongdx xem còn giữ không, nếu không chắc phải việt hóa lại.

hercules12c
02-09-16, 03:06 AM
Bạn đào lên, làm mình chắc phải cài lại để chơi, nhớ quá.
Bản việt hóa không dấu bạn hỏi Hexpor hoặc thientruongdx xem còn giữ không, nếu không chắc phải việt hóa lại.

uh. game này mình ko biết xài tool gì để VH. Biết thì mình VH rồi..

Nhớ hồi chơi mu hoàn long. chơi từ lúc nó mở tới lúc đóng cửa. xong rồi nó cho truyền công sang kkah bản đầu tiên ở vn. cũng đến lúc nó đóng cửa luôn. nhớ hồi có cái liệt thân nhẫn. có ông top sv gạ đổi lấy bộ Da Phong mang. nghĩ lại tiếc quá. mất cái nhẫn.. zzz

quangphong0904
02-09-16, 06:43 AM
uh. game này mình ko biết xài tool gì để VH. Biết thì mình VH rồi..

Nhớ hồi chơi mu hoàn long. chơi từ lúc nó mở tới lúc đóng cửa. xong rồi nó cho truyền công sang kkah bản đầu tiên ở vn. cũng đến lúc nó đóng cửa luôn. nhớ hồi có cái liệt thân nhẫn. có ông top sv gạ đổi lấy bộ Da Phong mang. nghĩ lại tiếc quá. mất cái nhẫn.. zzz
tui chơi mu Hoàn Long xong nó off cho truyền công qua đc 72lv, cày skill vs đồ khó cực, đồ họa lúc đó thuộc dạng VIP chứ ít đâu :)

wermanhme1990
02-09-16, 09:56 AM
Cùng thời với nhau cả nhỉ, cái client đó việt hóa dùng hexeditor thì phải, để tui kiếm xem tàu nó có share tools edit client không.

hercules12c
02-09-16, 11:37 AM
Cùng thời với nhau cả nhỉ, cái client đó việt hóa dùng hexeditor thì phải, để tui kiếm xem tàu nó có share tools edit client không.

cảm ơn bạn ...........................

wermanhme1990
02-09-16, 12:13 PM
có Mấy cái tools bạn tự tìm hiểu cách dùng nha, tại lâu không biết có đúng nó không, có virus trong tools nên dùng cẩn thận:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>!o18DCahL!5r_TA-NU0UtpGd9PxEyMEmh8R_6ssDwXU44e_kRWs4A
(<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>!o18DCahL!5r_TA-NU0UtpGd9PxEyMEmh8R_6ssDwXU44e_kRWs4A)
server:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
client english:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

trinhdat
02-09-16, 12:22 PM
Chơi tạm đi bác <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

quangphong0904
02-09-16, 01:55 PM
có Mấy cái tools bạn tự tìm hiểu cách dùng nha, tại lâu không biết có đúng nó không, có virus trong tools nên dùng cẩn thận:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>!o18DCahL!5r_TA-NU0UtpGd9PxEyMEmh8R_6ssDwXU44e_kRWs4A
(<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>!o18DCahL!5r_TA-NU0UtpGd9PxEyMEmh8R_6ssDwXU44e_kRWs4A)
server:
client english:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
sv + client có củng phiên bản k bạn

wermanhme1990
02-09-16, 05:21 PM
sv + client có củng phiên bản k bạn

Bạn test thử, chứ mình lười test.

hercules12c
02-09-16, 10:50 PM
server:
client english:

cảm ơn bạn nhiều. khi nào xong mình chia sẻ ^^..

wermanhme1990
02-09-16, 11:07 PM
cảm ơn bạn nhiều. khi nào xong mình chia sẻ ^^..

Thực tế game này việt nam mình cũng chẳng ai chơi nữa, riêng cái client nhìn muốn nãn rồi, xấu mà còn nặng.

quangphong0904
03-09-16, 07:36 AM
muốn cài vọc lại cái tuổi thơ 9 năm trước thôi mà :) ai cài đc cái server ở trên thì hú để tải nha

Oack123
03-09-16, 01:55 PM
Mọi người tham gia group này nhé: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Hiện tại mình đang việt hóa và phát triển lại game.

AE vào group giao lưu chat chít kỷ niệm hình ảnh các kiểu cho vui nhé .

quangphong0904
03-09-16, 03:07 PM
Mọi người tham gia group này nhé: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Hiện tại mình đang việt hóa và phát triển lại game.

AE vào group giao lưu chat chít kỷ niệm hình ảnh các kiểu cho vui nhé .
Tân Kiếm Khách này là cái gì đây Oạc

hercules12c
08-09-16, 12:10 PM
muốn cài vọc lại cái tuổi thơ 9 năm trước thôi mà :) ai cài đc cái server ở trên thì hú để tải nha

bản này 1.9 đó. cài chơi bt. ngôn ngữ tiếng anh tầm 80%. còn mấy cái chưa dịch được. liên quan tới ngôn ngữ C# thì phải. , mình đang test lại game. nếu ko lỗi gì thì bắt tay vào việt hóa. ^^!.

có gì pm mình tìm fb 01638896538

quangphong0904
08-09-16, 01:59 PM
bản này 1.9 đó. cài chơi bt. ngôn ngữ tiếng anh tầm 80%. còn mấy cái chưa dịch được. liên quan tới ngôn ngữ C# thì phải. , mình đang test lại game. nếu ko lỗi gì thì bắt tay vào việt hóa. ^^!.

có gì pm mình tìm fb 01638896538
test xem lổi k chỉ mình cài với. fb bạn là Khoảng Lặng hả

hercules12c
08-09-16, 02:26 PM
test xem lổi k chỉ mình cài với. fb bạn là Khoảng Lặng hả

uh. fb mình đó .................

quangphong0904
08-09-16, 02:28 PM
uh. fb mình đó .................
bạn đồng hương trong clb =))
vào thấy Đông Hà

hercules12c
08-09-16, 02:29 PM
bạn đồng hương trong clb =))
vào thấy Đông Hà

uh. vậy hả. ko biết nơi . =D> ......................

hercules12c
08-09-16, 09:09 PM
ông nào mún chơi lấy lại cảm giác kkah thì pm tui gửi cái laucher mà vào chơi. dư con vps hơn 2 tháng, nên mở online vứt vậy test. tiện đường ai chơi thì kiểm test cũng mình luôn.

hercules12c
09-09-16, 02:09 PM
Có bạn nào rành tiếng Trung ko. hổ trợ mình với. hoặc quen biết ai Sub tiếng Trung giới thiệu mình thuê với. 1 mình dịch đau đầu quá....

wermanhme1990
09-09-16, 03:19 PM
Có bạn nào rành tiếng Trung ko. hổ trợ mình với. hoặc quen biết ai Sub tiếng Trung giới thiệu mình thuê với. 1 mình dịch đau đầu quá....

Bạn dịch bằng google, sau đó vào làm thử nhiệm vụ đó, rồi viết lại bằng giọng văn và cách bạn hiểu, ví dụ: nhiệm vụ bạn làm là ra thành tây, diệt 10 con chó sói. nhiệm vụ nó viết gì đó thì bạn có thể chế lại:
Ông chủ quán thịt chó trong thành dạo này đắt khách, thịt chó không đủ để bán, làm phiền người có thể ra thành tây giết 10 con sói lấy thịt mang về cho chủ quán, chủ quán sẽ không bạc đãi người.

zingzingzing
15-09-16, 05:28 PM
server:
client english:

Mấy sư huynh ơi hướng dẫn cài sever giúp em với mê game này mà chưa biết cách cài.
sẵn tiện cho em hỏi có ai có sever legend of mir 3 không ( kiếm khách anh hùng 3) share cho em luôn đi.:-?

zingzingzing
24-09-16, 04:44 PM
Mấy sư huynh ơi hướng dẫn cài sever giúp em với mê game này mà chưa biết cách cài.
sẵn tiện cho em hỏi có ai có sever legend of mir 3 không ( kiếm khách anh hùng 3) share cho em luôn đi.:-?

cài như thế nào vậy mấy sư huynh chỉ đệ với?

zingzingzing
10-12-16, 12:51 PM
A,e ai chỉ giúp mình cách chỉnh tỉ lệ rơi đồ và kinh nghiệm với.