PDA

View Full Version : Server file

kfcneed2
31-08-16, 02:23 PM
Đã lâu mục SRO không còn nóng như ngày xưa .
Mình cũng rất muốn tìm hiểu về SRO nhưng hiện tại đa số file đã die gần hết .
Mong bác nào share hoặc thương mại giá mềm cho mình 1 server file hoàn chỉnh mặc vật lý để mình nghiên cứu và phát triển khả năng chứ không dùng làm thương mại !!
Thanks
Fb: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

pollute5
01-09-16, 12:09 AM
Đã lâu mục SRO không còn nóng như ngày xưa .
Mình cũng rất muốn tìm hiểu về SRO nhưng hiện tại đa số file đã die gần hết .
Mong bác nào share hoặc thương mại giá mềm cho mình 1 server file hoàn chỉnh mặc vật lý để mình nghiên cứu và phát triển khả năng chứ không dùng làm thương mại !!
Thanks
Fb: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Của bạn đây: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>!bAFnWbhR!NeZCt1LLMVEuQZIveAoheA
Down cái này: [Lunixx's Repack 1.0] VSRO-Files incl. clean SROClient
Pass: Lunixx

kfcneed2
19-09-16, 09:27 AM
Của bạn đây: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>!bAFnWbhR!NeZCt1LLMVEuQZIveAoheA
Down cái này: [Lunixx's Repack 1.0] VSRO-Files incl. clean SROClient
Pass: Lunixx

Cám ơn bạn mình đang nghiên cứu về nó mong sau này bạn sẽ chỉ giáo nhiều hơn ạ