PDA

View Full Version : ai bit set point ko?

nhockeke3
24-03-09, 10:38 AM
Mình muốn chỉnh các chỉ số SL,NL,ML,TL .. danh vọng... cho nhân vật mạnh hơn chút để solo được với mấy con boss thì chỉnh ở đâu vậy !

nhockeke3
25-03-09, 06:18 PM
ai bik ko giúp mình zới T_T...........................

flygon
25-03-09, 09:07 PM
gần như không thể, edit nhân vật trong iweb rất khó, cách duy nhất là bạn add vũ khí , giáp, trang sức lên cao mà oánh boss thui =.='

pumama
26-03-09, 04:19 PM
set point thì được nhưng không nên do có thể gây quá nhiều lỗi dẫn đến việc hỏng server.

kokain_rey
26-03-09, 08:09 PM
vậy mấy bạn biết chỉnh số pont khii lên lv kô cái này ít hư hơn nhỉ

hoanganhquan10a11
11-04-09, 10:11 PM
Tớ đã thử chỉnh point trong iweb, kết quả hỏng luôn char học full nghề cấp 10 hì hục trong 3 tiếng.Nhưng may mà tớ có sao lưu lại nên kô sao.Tốt nhất đừng chỉnh làm j bạn ạ.Nếu thích test dung mấy con GM trong sever ý chỉ số 65k đánh wais tầm 1m dame trở lên.Boss 1 hit

boy9000
10-05-09, 05:15 PM
đơn giản thui nói trước nah chỉnh cái này chỉ dành cho loai con mới vào thì cho luon cấp 150 tu chân đủ cần điểm cộng để mặc đò thui chứ điểm cộng > cấp độ X 5 thì miễn vào game luôn đó nhưng nếu ít hơn thì ít hơn bao nhiu cũng dc :D vào iweb đến dòng có chữ ppp gần chỗ đimer danh vọng và cấp độ ấy (ko có iweb sẵn nên ko chỉ dc máy người khác )nhó chỉnh đó cho chính xác đó là điểm cộn chua cộng vào con còn nếu muốn cộng cho supwngs tay thì vào trong file chỉng nguyên thành vói kinh nghiệm chỉnh mã lever lên 10k sao đoc chỉnh cấp đọ nhân vật lên 10k rồi hãy tăng điểm cộng lên tui tang lên cấp 1000 thì con ps chưởng phát chỉ dc 75~90k thui cái này phải thêm dòng ở đò hiện tại con tui đánh 1 phái hết 2m hay 2b cong ko rõ nữa vì nhiều quá đếm ko dc :D

meohen1989
12-05-09, 05:32 PM
vừa ngộ ra ,ai còn server thì test nhá ,
vào iweb nè, rồi cái ô trên điền id role của nhân vật, xong nhấn cái nut bên cạnh cái ô dưới ( ko phải nút xem mã xml ) ,nó sẽ hiện đầy đủ thông tin nhân vật , chỉ việc edit số thôi ,ai check đi ,tui làm được rồi,hóa ra lại đơn giản đến thế 8-|

nhockeke3
12-05-09, 06:59 PM
thanks meohen nhìu, chưa thử nhưng chắc là ổn ;)

singleboy
30-07-09, 03:10 PM
Tớ đã thử chỉnh point trong iweb, kết quả hỏng luôn char học full nghề cấp 10 hì hục trong 3 tiếng.Nhưng may mà tớ có sao lưu lại nên kô sao.Tốt nhất đừng chỉnh làm j bạn ạ.Nếu thích test dung mấy con GM trong sever ý chỉ số 65k đánh wais tầm 1m dame trở lên.Boss 1 hit
Làm sao để tạo nhân vật của mình thành GM được vậy :-?. mình mới cài được bản offline, giờ muốn làm cho nhân vật của mình thành GM có chỉ số cao, dame khủng để chui vô hang bem boss b-)
Ai biết chỉ mình với <):)

Whitelions
30-07-09, 08:32 PM
Damage cao quá khủng quá bem boss thấy nhàm bạn àh cứ thấp thấp đánh boss lâu lâu cho vui chứ đoàng cái boss đi tây thiên thì đánh làm chi ><

huntersun
30-07-09, 08:47 PM
Làm sao để tạo nhân vật của mình thành GM được vậy :-?. mình mới cài được bản offline, giờ muốn làm cho nhân vật của mình thành GM có chỉ số cao, dame khủng để chui vô hang bem boss b-)
Ai biết chỉ mình với <):)

exec addGM 32, 1
Trong đó 32 là ID của bạn, nếu nick bạn tạo là nick đầu tiên thì là 224 vì đã có nhiều nick khác đã được tạo để test ! ^^

singleboy
30-07-09, 08:57 PM
Trong đó 32 là ID của bạn, nếu nick bạn tạo là nick đầu tiên thì là 224 vì đã có nhiều nick khác đã được tạo để test ! ^^
có nghĩa là mình phải gõ exec addGM 32, 224 phải không huntersun 8->

Whitelions
30-07-09, 09:37 PM
Ko chỉ 1 thôi đó là số id của acc của bạn thường thì acc tạo đầu tiên là 32 or 224 muốn biết id nhân vật bạn là bao nhiêu thì bạn vào
Start->Programs->M.. SQLServer->EnterpriseManager, nhấn 3 lần chuột rồi nhấn tiếp vào database->passport->tables->phải chuột vào table chọn Opentable->Return all rows->tìm acc bạn và tìm ID