PDA

View Full Version : [JX] Bí ẩn VLKT chơi gần chục năm nhưng vẫn chưa có lời giải đáp

visaothe12345
30-08-16, 09:01 AM
Xin chào AE CLB game, em là người chơi vlkt chứ không phải dev game gì cả.Chơi VL gần cả chục năm, có vài thứ bí ẩn ,với bản tính tò mò, em luôn đi tìm câu trả lời ,nhưng đến nay nay vẩn không thể hiểu .Đó là việc nhân vật chữ trắng làm sao có thể học được skill rồi cách thứ thực hiện ,rồi nv ẩn của vltk.Các pro nào có thể giải thix cho em hiểu ko.Cuối cùng cho em hỏi để khám phá những bí ẩn đó mình vào đâu để xem
P/s em ko bít đang đây đúng ko, vì thấy đây là mục giải đáp thắc mắc :D

HoangTVT
30-08-16, 09:50 AM
Nhân vật chữ trắng học kỹ năng Dã Cẩu Quyền, đó là bản CTC thôi, có vẻ đó là script test còn xót thôi, hiện tại bỏ hẳn rồi. Tuy nhiên bạn search cụn từ Dã Cẩu Quyền thì có lẽ trong server vẫn còn 1 số chỗ có.

cabato
30-08-16, 12:14 PM
Những nhiệm vụ ẩn vl
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Chữ trắng học skill là 1 trong các nv ẩn của vl
Nhân vật chạy sang kiếm các thục đạo. Gặp npc đứng gần cái cọc gỗ nhận nv
yêu cầu chữ trắng cấp 30 trở lên, làm xong học được Dã Cầu Quyền tăng cấp = poit max 60 điểm
các nv này bị khóa hết rùi. Chơi off thì có thể mở lại.
mình đã test và kt thì có kết luận 1 vài nv là do người chơi hư cấu k có thật trong game

cabato
30-08-16, 01:50 PM
Nếu nói chữ trắng học được skill thì ngoài Dã Cầu Quyền ra còn mấy nv nữa

Đến Nam Nhạc Trấn gặp npc đứng gần con ngựa nhận nv tìm thuốc cứu ngựa. Hoàn thành bạn sẽ được con ngựa cho skill Vũ Lộ Xuân Phong tăng 100% thể lực
và còn 2nv nữa là
Bạn tới các thôn, mở to bản đồ, chạy tới chỗ có chữ võ sư. Mất cho nó ít tiền nó giao cho bạn nv đi đánh 50 cọc gỗ, 50 bao cát, cuối cùng đánh 50 mộc nhân, đánh xong về trả nv, nhận được kỹ năng kinh kông phá:D
Và 1 nv nữa là bạn tới Tương Dương gặp 1 tên ăn mày, cho nó tiền 3 lần liền nó sẽ tặng cho bạn skill bá đạo:))

visaothe12345
30-08-16, 06:04 PM
Nếu nói chữ trắng học được skill thì ngoài Dã Cầu Quyền ra còn mấy nv nữa

Đến Nam Nhạc Trấn gặp npc đứng gần con ngựa nhận nv tìm thuốc cứu ngựa. Hoàn thành bạn sẽ được con ngựa cho skill Vũ Lộ Xuân Phong tăng 100% thể lực
và còn 2nv nữa là
Bạn tới các thôn, mở to bản đồ, chạy tới chỗ có chữ võ sư. Mất cho nó ít tiền nó giao cho bạn nv đi đánh 50 cọc gỗ, 50 bao cát, cuối cùng đánh 50 mộc nhân, đánh xong về trả nv, nhận được kỹ năng kinh kông phá:D
Và 1 nv nữa là bạn tới Tương Dương gặp 1 tên ăn mày, cho nó tiền 3 lần liền nó sẽ tặng cho bạn skill bá đạo:))
=))))))))
hahahhahahahahahhahahahahaha

viptai
30-08-16, 06:45 PM
Những nhiệm vụ ẩn vl
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
yêu cầu chữ trắng cấp 30 trở lên, làm xong học được Dã Cầu Quyền tăng cấp = poit max 60 điểm
mình đã test và kt thì có kết luận 1 vài nv là do người chơi hư cấu k có thật trong game
Bạn chụp hình Skill đó xem ntn.

visaothe12345
04-09-16, 02:27 PM
Những nhiệm vụ ẩn vl

thế bạn cho mình hỏi , những nv nào có thật ,để có gì mình tét thử dc ko