PDA

View Full Version : [JX] Lag map CTC 3 Trụ!!!

dongmau
27-08-16, 03:28 PM
Tình hình là thế này ...
Em đang tìm hiểu tính năng ctc 3 trụ của vng bản v3.
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Hic
Có pro nào từng gặp vấn đề như em thì thông não em với ạ, e xin cảm ơi :)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Thankkkkkkkkkkkkkkk alllllllllll!!!!!!!!!!!!!

dongmau
27-08-16, 05:17 PM
lên nào UPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPP PPPPPPPPPPPPPP

hichay
27-08-16, 05:39 PM
lên nào UPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPP PPPPPPPPPPPPPP

bạn thử dùng cái này xem

mình dùng bình thường không bị gì hết

dongmau
27-08-16, 06:07 PM
bạn thử dùng cái này xem

mình dùng bình thường không bị gì hết

Moa moa :">:">:">
Cảm ơn bác quá hà, măm măm. Để mình thử, nhà bác ở đâu em tới qua đêm cái nạ :(|):(|)

hichay
27-08-16, 06:26 PM
Moa moa :">:">:">
Cảm ơn bác quá hà, măm măm. Để mình thử, nhà bác ở đâu em tới qua đêm cái nạ :(|):(|)

dùng đc thì reply cho mình xem nhé

minhduc_aa
28-08-16, 08:27 PM
dùng đc thì reply cho mình xem nhé

Bạn ơi mình không rành về ctc cho lắm nên bản ctc nói trên mình báo danh ở đâu ạ. Thời gian báo danh mình xem trong task thì chắc 18, 19, hay 20h vậy ạ, mong bạn chỉ giáo thêm
Cám ơn bạn

beongo26
29-08-16, 01:09 AM
có hình không bạn ,theo minh nghĩ là do bạn chỉnh tgian centos và k tắt GS nên tgian trong game chạy rất nhanh bạn vao quá giờ nên nó cứ ngược thế . giống như tống kim quá 5' thì đẩy ra . nếu có vậy thì bạn nên tắt game sv rui chỉnh giờ gần đến tính năng xong chạy nhớ canh sv load xong thì vẫn chua đến giờ bắt đầu nhé

hichay
29-08-16, 08:36 AM
Bạn ơi mình không rành về ctc cho lắm nên bản ctc nói trên mình báo danh ở đâu ạ. Thời gian báo danh mình xem trong task thì chắc 18, 19, hay 20h vậy ạ, mong bạn chỉ giáo thêm
Cám ơn bạn

18h thông báo các thành chuẩn bị , 19h bắt đầu báo danh 20h bắt đầu oánh nhau

minhduc_aa
29-08-16, 09:34 AM
18h thông báo các thành chuẩn bị , 19h bắt đầu báo danh 20h bắt đầu oánh nhau

Bạn ơi mình dùng cái file của bạn chép vào ver4, add thêm 1 npc vào script/global/addspreadernpc.lua theo cú pháp
{719,80,4,1,1645,3288,0," Sø gi¶ C«ng Thµnh ",0,"\\script\\missions\\citiwar_global\\infocenter_hea d.lua"},

719 là id của thằng npc giống Lệnh Hồ Xung trên Hoa sơn.
Đường dẫn vào file infocenter_head.lua của bạn nhưng sao nhấp vô thì không có bảng menu nào hiện ra cả. Mình làm tối qua lúc 23h, dù quá thời hạn báo danh hay vô đánh nhưng cũng có thông báo hết giờ/chưa đến giờ đăng ký chứ nhỉ

Bạn có thể chỉ mình add tính năng này vô 1 npc tiếp dẫn dc chứ? Cám ơn bạn.

HungDevJX
29-08-16, 10:19 AM
Bạn ơi mình dùng cái file của bạn chép vào ver4, add thêm 1 npc vào script/global/addspreadernpc.lua theo cú pháp
{719,80,4,1,1645,3288,0," Sø gi¶ C«ng Thµnh ",0,"\\script\\missions\\citiwar_global\\infocenter_hea d.lua"},

719 là id của thằng npc giống Lệnh Hồ Xung trên Hoa sơn.
Đường dẫn vào file infocenter_head.lua của bạn nhưng sao nhấp vô thì không có bảng menu nào hiện ra cả. Mình làm tối qua lúc 23h, dù quá thời hạn báo danh hay vô đánh nhưng cũng có thông báo hết giờ/chưa đến giờ đăng ký chứ nhỉ

Bạn có thể chỉ mình add tính năng này vô 1 npc tiếp dẫn dc chứ? Cám ơn bạn.

{719,80,4,1,1645,3288,0," Sø gi¶ C«ng Thµnh ",0,"\\script\\missions\\citywar_global\\infocenter.lua"},

rồi mở các hàm CTC hay lôi đài trong đó để ra menu thích hợp của bác nhé bác!!!!!!!!!!!!!