PDA

View Full Version : [JX] Cho hỏi ai xóa bài hôm qua tôi share thế? Đụng chạm miếng ăn của ai ah?

nhaodzo
26-08-16, 05:19 AM
Mới có chưa được 1 ngày mà đã có người phải xoá vì miếng ăn ah? Ko lẽ mỗi ngày phải tạo 1 lần share 1 bài cho đủ 100 bài câu like?

hochoigame
26-08-16, 08:32 AM
Bạn share gì vậy mà bị xóa bài

thanh99
26-08-16, 08:35 AM
Mới có chưa được 1 ngày mà đã có người phải xoá vì miếng ăn ah? Ko lẽ mỗi ngày phải tạo 1 lần share 1 bài cho đủ 100 bài câu like?

chắc dính đến mod nào rồi , chia buồn với ông anh tâm huyết

ZhouJieLun
26-08-16, 08:54 AM
Bài rõ đang hot chả hiểu biến mất ko tung tích$-)

jackson2014
26-08-16, 09:01 AM

Do ông đụng chạm miếng ăn của MOD rồi nên xóa là đúng rồi :D MOD trang clb này bây giờ bo tay.com lắm

nhaodzo
26-08-16, 09:56 AM
Vcl nhỉ =))). Đang rảnh tối lại share tiếp. Đã thế share thêm mấy cái hot nữa cho nó lanh tanh bành lên cho vui xem =))

--- Chế độ gộp bài viết ---

Giờ clb này như kiểu cái chợ ấy nhỉ. Mod như bql chợ ko thu đc phí bảo kê là ko cho ngồi bán ah =)) del ko có lý do cũng del được. Ếu hiểu cái chuyện j luôn. Trẻ con vcl

ZhouJieLun
26-08-16, 09:56 AM
Vcl nhỉ =))). Đang rảnh tối lại share tiếp. Đã thế share thêm mấy cái hot nữa cho nó lanh tanh bành lên cho vui xem =))

Tối nick gạch ngang là vui phải biết=)))))))))))))))

trongkha779
26-08-16, 10:02 AM

Giờ clb này như kiểu cái chợ ấy nhỉ. Mod như bql chợ ko thu đc phí bảo kê là ko cho ngồi bán ah =)) del ko có lý do cũng del được. Ếu hiểu cái chuyện j luôn. Trẻ con vcl

Dự kiến là MOD sẽ band tài khoản trước khi share , cẩn thận nha nhaodzo =))=))=))=))=))

hoangtu_eck94
26-08-16, 10:06 AM
ủng hộ band thì pm t share acc cho vào post tiếp hehêhe

KangGary
26-08-16, 10:09 AM

Dậy mà đi.........
Dậy mà đi.........
\m/\m/\m/\m/

HoangTVT
26-08-16, 10:37 AM
Nhờ ad xem mod nào xóa bài, drop vì hành vi lạm quyền

viptai
26-08-16, 10:50 AM
mém tí hiểu lầm bạn rồi, thiệt là có những kẻ ích kỹ như vậy, mặc dù mình k có cần cái đó,
bạn chỉ mình cách fix giao diện 1024 ko?

khainqps01237
26-08-16, 10:52 AM
Tối nick gạch ngang là vui phải biết=)))))))))))))))
Hôm qua mới thấy nick mod gạch ngang :))))

hoangcungclub
26-08-16, 10:55 AM

ông nói thế thì tối nay ông làm 1 topic đi, tui làm 1 topic cho nó hot hơn hôm qua nữa xem thế nào :)):)).
tui cũng đang rảnh hán

viptai
26-08-16, 11:01 AM

nếu như đụng tới miếng cơm những thành phần ích kỹ nào thì kệ nó đi bạn,
bạn cứ lập fanpage trên facebook về vấn đề đó, rồi mời anh em qua đó bàn luận.

jackson2014
26-08-16, 11:04 AM
Trong clb cũng có nạn cậy quyền để làm loạn ^^! AE cận thận có thể bị band nếu share đồ chơi nhé :-w

nghiadht
26-08-16, 11:09 AM
thaihoa91, notfile, DNTmaster, jxvietnam, vipbk
Mod vào hổ trợ anh em phát nào

HungDevJX
26-08-16, 11:52 AM
Cả clb này toàn thứ câu llike này nọ!! DC 1 người vì CLB share cho ae cái hót thì bị mod xóa!!! hài hước!

nhaodzo
26-08-16, 01:20 PM
sợ cái quái j mà ko share. Nick gạch ngang giờ là phong trào cmnr. mod còn có phong trào del bài xóa bài thì mem thành nick gạch ngang lại chả vip hơn ah =)). hẹn ae tối nay nhé. Forum này đổi thành clb lạm quyền rồi chứ clb games j nữa :v

tối nay up tặng anh em script xếp hạng chuẩn cho cả chạy multi gs dựa trên nền của bản hôm trước share nhé :)). script đã xếp hạng chuẩn chỉ đợi ae mang về xài theo cách nào thôi :v

Lời đúng như đồn. ngày xưa yêu quý cái forum này tới đâu thì giờ chán những người cầm quyền của nó bấy nhiêu

trongkha779
26-08-16, 01:25 PM
sợ cái quái j mà ko share. Nick gạch ngang giờ là phong trào cmnr. mod còn có phong trào del bài xóa bài thì mem thành nick gạch ngang lại chả vip hơn ah =)). hẹn ae tối nay nhé. Forum này đổi thành clb lạm quyền rồi chứ clb games j nữa :v

tối nay up tặng anh em script xếp hạng chuẩn cho cả chạy multi gs dựa trên nền của bản hôm trước share nhé :)). script đã xếp hạng chuẩn chỉ đợi ae mang về xài theo cách nào thôi :v

Lời đúng như đồn. ngày xưa yêu quý cái forum này tới đâu thì giờ chán những người cầm quyền của nó bấy nhiêu

Mình đang tạo Forum thảo luận game khác ! rất mong bạn tham gia ! :D

nhaodzo
26-08-16, 01:30 PM
Mình đang tạo Forum thảo luận game khác ! rất mong bạn tham gia ! :D
thực ra đôi khi vào forum này vì vẫn còn 1 số thứ mình cần và thấy ae vẫn còn nhiều n thích những game cổ xưa thì còn tham gia. chứ ko thì lên facebook tham gia các nhóm riêng chứ ở chốn này làm chi nữa :)). còn giờ cũng chẳng còn thời gian lên forum chém gió câu like câu thanks spam để lên acc rồi =))

vjpnet2k7
26-08-16, 01:41 PM
thực ra đôi khi vào forum này vì vẫn còn 1 số thứ mình cần và thấy ae vẫn còn nhiều n thích những game cổ xưa thì còn tham gia. chứ ko thì lên facebook tham gia các nhóm riêng chứ ở chốn này làm chi nữa :)). còn giờ cũng chẳng còn thời gian lên forum chém gió câu like câu thanks spam để lên acc rồi =))

giờ vào CLB chỉ như 1 thói quen :))))))))))))))))))))))))))))))