PDA

View Full Version : [JX] Cấu hình này hạy game Võ lâm Linux log dc mấy accoun nhi

songvijx
25-08-16, 04:23 PM
Hãy viết tên miền đầy đủ của clbgamesvn ? (gợi ý câu trả lời: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Ai xem giúp cấu hinh dứoi này lòg được nhieu accoun nhi
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
và có thẻ mở online qua Modem cho bạn bè chơi được k :))
mong pro chỉ giáo :))

Vĩ lãnh tụ nào vĩ đại và là bậc nhất của Việt Nam ? (gợi ý câu trả lời: Ho Chi Minh)

hackervnk
25-08-16, 04:39 PM
máy ạc thì mình hk biết , nhưng cấu hình như v mở onl qua modem được mà , có fb hk cho mình xin đi kết hợp làm chơi

songvijx
25-08-16, 04:56 PM
máy ạc thì mình hk biết , nhưng cấu hình như v mở onl qua modem được mà , có fb hk cho mình xin đi kết hợp làm chơi

có bạn ơi
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
bạn biết cài volam linux qua modem k

khainqps01237
25-08-16, 05:09 PM
Cần nâng thêm 4gb ram và gói cáp quang 220k/tháng của viettel để đảm bảo đủ nhiệt $-)$-)$-)$-)$-)$-)

HungDevJX
26-08-16, 11:58 AM
Đã dùng cap quang thì dung bên FBT đi bao nhanh nha =)) VT như rùa bò

songvijx
26-08-16, 02:38 PM
Đã dùng cáp quang thì dùng bên FBT đi báo nhanh nha =)) VT như rùa bò

Nhà mình đang dùng cáp quang internet FPT TV
gói 180k 1 tháng hay sao đó
Bạn tham gia clbgamesvn để làm gì ? (gợi ý câu trả lời: hoc hoi dev game)

HungDevJX
26-08-16, 05:12 PM
máy nhận vào dc bao nhiu ram!! chia ra win 4gb máy ảo 8gb mà chạy!! Chịu khó tốn điện xi :))