PDA

View Full Version : Vâng cách làm việc của Modz Makute7413 đây

zacktt
24-08-16, 09:03 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Cách làm việc của Modz Makurte 7413 là thích thì Close Toppic à

Lý do mình phải có gửi link dowload rộng rãi là gì?

Bạn có đọc và hiểu những gì mình viết ở bài viết không ?

Ai ibox thì mình share ( và mình đã share cho 2 thành viên của clb rồi ) vì mình không thích share rộng rãi cho 1 số thằng ( như bạn ) đi lừa đảo. Ok.

Lý do để như bạn vào ( )

Hình như trước mình có mua Server của bạn thì phải

1m5 bao gồm cả việc "" update,chỉnh sửa theo yêu cầu ""

Sau khi nhận tiền bạn đã làm chưa hay mà mất tích không 1 dấu vết.

Mình share link lên đây để bạn lấy đi bán rồi lừa thêm mấy thằng khác à ?

ZhouJieLun
24-08-16, 09:07 AM
Người qua đường đưa ý kiến thôi
Thứ 1 bài này bạn đã post sai box
Thứ 2, khi đã share sv thì share thẳng luôn sao phải ib qua fb? Khác gì câu view đâu?
Mình ủng hộ cách làm việc của mod makute7413!

zacktt
24-08-16, 09:15 AM
Người qua đường đưa ý kiến thôi
Thứ 1 bài này bạn đã post sai box
Thứ 2, khi đã share sv thì share thẳng luôn sao phải ib qua fb? Khác gì câu view đâu?
Mình ủng hộ cách làm việc của mod makute7413!

Vấn đề 1 : Bài này sai box thì đúng, còn bài trước thì đúng box mà bạn.

Vấn đề 2 : Thì mình đã nói, là có 1 số người trong clb chuyên gia lấy source mới mới đi lừa đảo nên mình mới phải share qua facebook.

Vấn đề 3 : về bài viết bị khóa, khi ngta share 1 cái gì đó thì ngta phải có yêu cầu của người ta, đời làm gì có ai cho không ai cái gì đâu bạn.

kehuydietUS
24-08-16, 09:16 AM
chuẩn bị ra đảo đào hoa đê =))

zacktt
24-08-16, 09:18 AM
chuẩn bị ra đảo đào hoa đê =))

Nói để cho mọi người biết.

Không phải nó cầm account Modz nó muốn làm gì thì nó làm

Với cả để mọi người cảnh giác với thằng lừa đảo này nữa :D

ZhouJieLun
24-08-16, 09:19 AM
Vấn đề 1 : Bài này sai box thì đúng, còn bài trước thì đúng box mà bạn.

Vấn đề 2 : Thì mình đã nói, là có 1 số người trong clb chuyên gia lấy source mới mới đi lừa đảo nên mình mới phải share qua facebook.

Vấn đề 3 : về bài viết bị khóa, khi ngta share 1 cái gì đó thì ngta phải có yêu cầu của người ta, đời làm gì có ai cho không ai cái gì đâu bạn.

Vậy mình hỏi bạn vấn đề thứ 2?
Nếu bạn nói share trên diễn đàn thì bị đối tượng lừa đảo lấy SERVER đi lừa người khác? Vậy trên facebook thì không?
Xin lỗi chứ chả khác gì nhau đâu =))
Bài viết không có 1 tấm ảnh, ai biết bạn share sv, src hay là share mấy con backdoor, trojan hay virus =))
Diễn đàn có quy định phải có link trong 24 tiếng, quá 24 tiếng còn ăn ban =))
Nếu trong 24 tiếng bạn update link +hình ảnh đầy đủ thì sẽ được mở bài thôi!

Lâm Ngọc Huy
24-08-16, 10:25 AM
Post bài không đúng nơi quy định - Nhắc Nhở - 5 point

makute7413
24-08-16, 11:26 AM
Ở chủ đề được mình đóng.
4. Tránh gửi các bài viết không có nội dung hoặc nội dung không liên quan đến chủ để đang thảo luận. (Nội quy diễn đàn)
Tiêu đề Share Source Thiên Mệnh và 9999, bài viết không có ảnh minh hoạ, không có link download => Close.

Ở bài viết này.
- Sai box
- Xúc phạm mình
- Đem chuyện ngoài diễn đàn vào trình bày. (Cũng nói luôn cho cậu hiểu, hãy xem lại thoả thuận giao dịch khi đó)

5 Point mod Huy đưa ra vẫn còn nhẹ nhàng với cậu.

YouTobe
24-08-16, 12:38 PM
Share mà không có link download thì Close là đúng rồi. Không xử lý thì phí quá.

TS2GVN
24-08-16, 01:53 PM
*Theo mình nhận thấy hình phạt nặng quá có thể đi thuê luật sư ra bào chửa đi
*Cái thứ nhất lần đầu tiên post bài sai quy định hoặc chưa gửi link kịp thì tạm close topic và cảnh cáo lần đầu , banned user vậy là nặng rồi :)>-
*Bạn zac nếu muốn quăng hết link lên , đại đi vì mấy bọn member bây giờ không như trước mà biết ơn đâu ai cần thì lấy 0 cần thanks :)>-
*MOD buôn banned user bạn ấy ra đi đó là điều mình xin hộ member :D
*Còn chuyện giao dịch hay lừa đảo cướp đoạt , bạn có thể tố cáo có hình ảnh đầy đủ và thông tin chính xác mọi người có thể thấy
như mình này cài đặt cho member này nọ kiếm chút cháo ăn mà củng bị một số anti ko có hình ảnh hoặc thông tin chính xác mình lừa gạt
củng có thể vu khống người khác như thường đó là điều nói chung hoặc nói riêng tùy theo mọi người cứ thoải mái theo quan điểm

Sói Đẹp Trai
24-08-16, 07:02 PM
Nếu như người ta không đúng thì có thể nhắc nhở thậm chí warning. Trước giờ phong cách làm việc của mình là lần 1 bỏ qua, lâu sau gặp lại cũng bỏ qua vì không nhớ. Và lặng lẽ move bài về đúng chỗ. Còn chỉ vì post bài sai vị trí mà những 5 points thì công nhận là hơi lạm quyền. Nhưng mà thôi cái này để admin xử lý, mình cũng chả biết chuyện gì xảy ra nên không có ý kiến.

Dark.Hades
24-08-16, 10:52 PM
Ban. vote ban vô thời hạn, ra đảo khỉ, đm thanh niên này lấy web mình đi share change cả copy right text, vl thật

yingcracker
26-08-16, 03:27 AM
Ban. vote ban vô thời hạn, ra đảo khỉ, đm thanh niên này lấy web mình đi share change cả copy right text, vl thật

Có cái gì đó sai sai Hades ơi, Mình chỉ dùng bộ web mà bạn share đúng 1 lần, cách đây 6 tháng thì phải, nhớ không làm là đợt ý làm (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>). Và mình không hề chỉnh sửa bất ký thông tin tác giả hay gì đó.

Sau đợt ý là mình có mua bộ web của s2bacs2 và tự mod lại và dùng đến bây giờ chứ không hề có chuyện mình mang web của bạn đi share nhé.

Chắc bạn nhầm lẫn với ai rồi

--- Chế độ gộp bài viết ---

Nếu như người ta không đúng thì có thể nhắc nhở thậm chí warning. Trước giờ phong cách làm việc của mình là lần 1 bỏ qua, lâu sau gặp lại cũng bỏ qua vì không nhớ. Và lặng lẽ move bài về đúng chỗ. Còn chỉ vì post bài sai vị trí mà những 5 points thì công nhận là hơi lạm quyền. Nhưng mà thôi cái này để admin xử lý, mình cũng chả biết chuyện gì xảy ra nên không có ý kiến.

:D thôi kệ đi Sói, có 5 ngày thôi mà :D

JokerZone
26-08-16, 01:24 PM
Vâng , anh chủ topic biệt Danh là trắng :) Hacker , yes , anh Makute , yes , toàn anh chung team dev tlbb mà sao giờ vặc mặc nhau thế nhỉ =)

makute7413
26-08-16, 03:08 PM
Vâng , anh chủ topic biệt Danh là trắng :) Hacker , yes , anh Makute , yes , toàn anh chung team dev tlbb mà sao giờ vặc mặc nhau thế nhỉ =)

Đúng luật thì làm thôi cậu, nội dung bài viết không liên quan đến tiêu đề. Không ảnh, không link thì mình close. Còn ăn point là cụ Huy đi ngang chứ không phải mình. Mình đứng mod bao lâu nay chưa bắn ai phát nào cả.

Intel
27-08-16, 10:18 AM
Modz thì làm việc đúng theo qui định của Mod còn member thì nên làm đúng theo qui định trước khi Reg Account ở diễn đàn này.

- Hình thức câu like hay quảng cáo trá hình hay xuyên tạc một số Server hay là nói những câu không đúng thì phải xử lý theo đúng qui định
- Mod làm việc dựa trên qui định đã đề ra. Khi quyết định cái gì thì đều thông qua Admin Room

Riêng mình thì Makute7413 đã làm đúng còn bạn Zacktt như đã xem như trên facebook và một số hình thức trên Facebook thì đều là lừa đảo nhé.

Mong Mod hoặc Admin xử lý đúng theo qui định...

nampinn
27-08-16, 02:08 PM
Có một vấn đề này mà đưa ra nói mãi.
Close Forum cho nhanh.