PDA

View Full Version : [TLBB] Share Server Phụng Hòa Version Mới Nhất

TS2GVN
23-08-16, 07:48 PM
Còn nhiều source server khác anh em
có nhu cầu gặp mình sẽ quăng cho vài cái sài chẳng hạn như HVL vv...
còn chuyện member nói gì mặc kệ từ lúc bị đâm thọt tới giờ củng đủ là nó nhàm rồi
Server có thể mang online được , skill bản 3.35 fix toàn bộ và có chân nguyên nhé + 1 số script khác ngon hiện nó đang chạy luôn đấy( Rảnh mình share luôn trang chủ của nó) kế tiếp là rip luôn cái tlbbdb.sql của nó cho các bạn nghịch chút đỉnh,

Server : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Client : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Server Gốc TL-TuyetKiem.Com

Admin Phụng Hòa - Sửu vãi bảo mật kém còn khoe khoang chửi bế

supergames
23-08-16, 10:21 PM
còn chuyện member nói gì mặc kệ từ lúc bị đâm thọt tới giờ củng đủ là nó nhàm rồi
Server có thể mang online được , skill bản 3.35 fix toàn bộ và có chân nguyên nhé + 1 số script khác ngon hiện nó đang chạy luôn đấy( Rảnh mình share luôn trang chủ của nó) kế tiếp là rip luôn cái tlbbdb.sql của nó cho các bạn nghịch chút đỉnh,

Server : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Client : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Kinhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhh
Luubuntu có vấn đề =))

cloudfan
23-08-16, 11:01 PM
Ðang chơi,SV có vấn đề gì đâu

zacktt
24-08-16, 06:55 AM
Phá đuê :D ủng hộ

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Link Client nó đây nhé :D

chihochoi
24-08-16, 07:32 AM
ghê ghê chôm dc luôn có chân nguyên luôn ghê ghê

mấy chú có biết cái chân nguyên đó là a thả thính ko =))=))=))=))=))=))=))

TS2GVN
24-08-16, 07:43 AM
Ta không rảnh phá hay rip nửa chỉ cài đặt cho mem kiếm chút chào xài mà sao toàn gặp những bọn lu manh :-&

makute7413
24-08-16, 08:10 AM
Bạn hack hay dùng cách nào đó lấy đươc source thì có thể thông báo cho nạn nhân vá lỗi. Trường hợp nạn nhân không hợp tác thì việc share source là đương nhiên. Nhưng đừng nên share database của cả một máy chủ lên.

TS2GVN
24-08-16, 08:25 AM
Bạn hack hay dùng cách nào đó lấy đươc source thì có thể thông báo cho nạn nhân vá lỗi. Trường hợp nạn nhân không hợp tác thì việc share source là đương nhiên. Nhưng đừng nên share database của cả một máy chủ lên.

Vấn đề đó không có khả năng gì nhưng nói thật Phụng Hòa nhiều cách ăn nói chửi bới nên mới bị thế

Còn nhiều member và anh em khác chuẩn bị share hết source lên đây để sau này member còn phát triểng , mục đích không hack hay cheat rip local shell vv... học hỏi giao lưu , sắp tới mình share thêm source HVL

makute7413
24-08-16, 08:33 AM
Việc share source ở box TLBB từ lâu đã rẩt hạn chế nên khi mọi người share thì mình đều hoang nghênh cả. Về phương diện database thì mình vẫn giữ quan điểm không nên share.

chihochoi
24-08-16, 08:34 AM
ca này chôm dc nick FB của ta hoặc của Phùng Hòa đây

cái này mới gửi hôm qua hôm

vocweb
24-08-16, 08:43 AM
ghê ghê, tin hot trong ngày

Hãy viết tên miền đầy đủ của clbgamesvn ? (gợi ý câu trả lời: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

TS2GVN
24-08-16, 08:44 AM
Shell nhé bạn.......<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Mình định drop database nhưng không làm vậy chỉ lấy server thôi

vocweb
24-08-16, 09:54 AM
Khiếp, chủ srv để hẳn tên phpmyadmin luôn :-?

minhthai0
24-08-16, 12:51 PM
gê gê , mà phpadmin id và pass là gì dạ =))))

lindanaruto
25-08-16, 04:57 PM
Có thấy chân nguyên đâu ta? Mà bản này ko có thần đỉnh à? (:|

TS2GVN
25-08-16, 08:14 PM
Thần đỉnh chớ quên nửa có mà bạn với lại nó chuẩn là cái đang online đấy

supergames
26-08-16, 02:37 AM
ca này chôm dc nick FB của ta hoặc của Phùng Hòa đây

cái này mới gửi hôm qua hôm

Chuẩn rồi cái phpmyadmin kia của web server có sẵn có sài đến đâu

--- Chế độ gộp bài viết ---

Khiếp, chủ srv để hẳn tên phpmyadmin luôn :-?

Cài websever có sẵn cguws có sài đến đâu

trieutam010
26-08-16, 01:25 PM
cho hỏi cách chạy sv này ntn vậy các bác :D

supergames
26-08-16, 02:41 PM
cho hỏi cách chạy sv này ntn vậy các bác :D

./run.sh 30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr rrrrrrrrrrrrrrrrrr

trieutam010
26-08-16, 02:45 PM
./run.sh 30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr rrrrrrrrrrrrrrrrrr

chạy ở đâu bác, mình chưa cài sv tlbb lần nào hết :D

lindanaruto
26-08-16, 04:54 PM
Thần đỉnh chớ quên nửa có mà bạn với lại nó chuẩn là cái đang online đấy

Nó toàn ghi "Tính năng này chưa mở" thôi #:-s

Sói Đẹp Trai
26-08-16, 11:24 PM
Thần đỉnh là cái này à

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

bunrieu99
27-08-16, 07:42 PM
file server bị làm sao ấy ... làm sao để chạy server đây ai giúp mình cái

beongo26
27-08-16, 11:08 PM
Có 1 file bị lỗi hay gì á giải nén k được :(( chủ top giúp mình với

angelk50
05-09-16, 11:38 AM
Ai chỉ mình cách chạy server được không? mình tải máy ảo bên server 3.35 xóa mục home đii rồi giải nén vào, nhưng đến bước chạy server bằng xshell nó không chạy.

kv02301009
05-09-16, 02:58 PM

share em xin cái DB về nghịch nghịc vs nào ạ
thank

vocweb
05-09-16, 06:13 PM
DB lấy làm chi nhỉ. Quan trọng là code srv + client thôi

shinno
05-09-16, 06:38 PM
lấy xem có ai nạp thẻ không :)):)):)):)):))

HungDevJX
06-09-16, 10:50 AM
Mấy bác có bai hướng dẫn chạy TLBB k cho e xin link!! từ box jx qa nên ngáo ộp xíu ;))

dat233
06-09-16, 10:53 AM
Mấy bác có bai hướng dẫn chạy TLBB k cho e xin link!! từ box jx qa nên ngáo ộp xíu ;))

xem clip hướng dẫn của makute ở đây nha bạn

minhkhanh109
06-09-16, 10:59 PM
bác nào có bộ web cho em xin với!
cảm ơn các bác nhiều :D

toshidotoke
07-09-16, 07:01 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ai giúp mình lỗi này khi chạy sv với ạ [-O<[-O<[-O<

makute7413
07-09-16, 07:53 AM
Set quyền 777 cho sourced di là chạy được

toshidotoke
07-09-16, 08:04 AM
Set quyền 777 cho sourced di là chạy được
set 777 dùng lệnh hay ở file nào vậy mod ơi mình gà mờ quá X_XX_X

dangletrung
12-09-16, 10:09 AM
pass download client là gì vậy mấy bác ?

supergames
13-09-16, 04:14 AM
Sever mình đã add đường môn bạn nào rip hộ mình với ạ
Mình bảo mật kém lắm
Tl-tuyetkiem.com

trongbt1990
13-09-16, 03:13 PM
ai bảo mình với sao mìnhc hạy lệnh ./World nó báo lỗi thế này nhỉ <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

kunhappy120
13-09-16, 09:31 PM
Làm sao chạy trên window mà k cần WMWare ông tôp?

zacktt
13-09-16, 10:59 PM
Làm sao chạy trên window mà k cần WMWare ông tôp?

=))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))) ))))))))))))))))))))) đau bụng

kunhappy120
13-09-16, 11:49 PM
=))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))) ))))))))))))))))))))) đau bụng
Có j sai à bạn????????????????????????????????????????????? ?????????????????????????????????????????????????? ????????????????????????????????????????

kehuydietUS
14-09-16, 03:13 PM
bạn nào cho mình xin cái db của nó với nào tải về tập cài mà ko có db tks :-h

trieutam010
14-09-16, 04:28 PM
cần lằm 1 cao nhân hướng dẫn chạy sever, có thể chạy bằng sever 3.35 được ko vậy mấy bác :D

trongbt1990
14-09-16, 04:54 PM
bác nào hướng dẫn cái lỗi của mình với nào ^^ chạy ./World nó báo lỗi , ảnh đã post trang trước

wermanhme1990
14-09-16, 08:25 PM
Việc share source ở box TLBB từ lâu đã rẩt hạn chế nên khi mọi người share thì mình đều hoang nghênh cả. Về phương diện database thì mình vẫn giữ quan điểm không nên share.

Ủng hộ bạn, lấy source share nên clean database trước khi share, trừ trường hợp server đó đã đóng cửa từ lâu.

trieutam010
15-09-16, 10:21 PM
ko biết cách chạy client của sv này, lấy client của sv 3.52 chạy thử và ntn :))

nguyenha93
16-09-16, 10:10 AM

Edit lại tọa độ cho nó ở loyang.newmonter.ini ý bạn

kehuydietUS
16-09-16, 12:31 PM

lấy cái startGame.bat & thư mục path chép đè vào client TL-tuyetkiem => run startgame.bat và tận hưởng =))
đề mô =))

yoken9x
18-09-16, 07:20 PM
Mình muốn config IP trong server theo ý mình thì config ở những file nào vậy các bạn hình như chỉ ở file serverinfo.ini thôi đúng ko, lần đầu cài tlbb.
Tải về có 3 thư mục, Billing, Public, Server cả 3 cái đều up lên hệ điều hành linux hay sao?

trieutam010
18-09-16, 10:28 PM
Mình muốn config IP trong server theo ý mình thì config ở những file nào vậy các bạn hình như chỉ ở file serverinfo.ini thôi đúng ko, lần đầu cài tlbb.
Tải về có 3 thư mục, Billing, Public, Server cả 3 cái đều up lên hệ điều hành linux hay sao?

ShareMemInfo.ini, ServerInfo.ini, LoginServer.txt, LoginInfo.ini. ko biết còn file nào nữa ko :D

llsjllsj
19-09-16, 10:49 PM
Pasword download Clinet ? :-t

Thank you and share client Pz

trieutam010
19-09-16, 10:56 PM
Pasword download Clinet ? :-t

Thank you and share client Pz

no pass

yoken9x
21-09-16, 08:03 AM
lấy cái startGame.bat & thư mục path chép đè vào client TL-tuyetkiem => run startgame.bat và tận hưởng =))
đề mô =))
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Cho mình xin file startGame.bat hoặc nội dung file đc ko bạn? mình mới cài tlbb.
Có phải như này không bạn?

cd bin
start game.exe -fl
exit

thienvipga
24-09-16, 08:25 AM
đề mô =))
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

startgame.bat vs thư mục path nào thế bạn=((

hoanggiakhoa94
25-09-16, 08:50 PM
Ai cài đặt thành công chỉ giùm mình với.Bình thường chạy server thì trong cái
./shm start khi thành công sẽ là Loop Start.

Còn khi mình chạy thì nó ra mấy cái rất là quái. Ae khi tải về có cần chỉnh sửa gì không hay chạy luôn thế
( Mình đã set quyền 777 rồi).
Mong mn giúp đỡ

trieutam010
25-09-16, 09:34 PM
Ai cài đặt thành công chỉ giùm mình với.Bình thường chạy server thì trong cái
./shm start khi thành công sẽ là Loop Start.

Còn khi mình chạy thì nó ra mấy cái rất là quái. Ae khi tải về có cần chỉnh sửa gì không hay chạy luôn thế
( Mình đã set quyền 777 rồi).
Mong mn giúp đỡ

bật teamview đi mình xem cho
30 charrrrrrrrrrrrrrrrr

hoanggiakhoa94
25-09-16, 11:56 PM
bật teamview đi mình xem cho
30 charrrrrrrrrrrrrrrrr

Cám ơn đã tận tình giúp đỡ :smile:

matrixlah
26-09-16, 03:50 AM
Có bác nào chạy được Client ko , E không chạy được Client này :( , nhờ cao nhân giúp đỡ T_T

hoanggiakhoa94
26-09-16, 07:08 AM

Hình như không có chân nguyên cũng không có thần đỉnh nhỉ mn

trieutam010
26-09-16, 10:25 AM

thì lúc cài đã nói ko có rồi còn gì :|

kehuydietUS
26-09-16, 10:42 AM

chép file thandinh.lua của server này sang là dùng được thôi .:-w

toantuanh
27-09-16, 07:54 PM
chép file thandinh.lua của server này sang là dùng được thôi .:-w

cái client thớt share thì không có pass sao download, còn cái link client google nó bị lỗi C++.../bin/interface.axp khi chạy file BAT
ai biết fix vụ này không

tiahivong
01-10-16, 12:52 PM

xin passsssssssss
download Client

trieutam010
01-10-16, 01:13 PM
xin passsssssssss
download Client

lên trang chủ của nó mà tải
30 charrrrrrrrrrrrrr

tiahivong
01-10-16, 02:03 PM
lên trang chủ của nó mà tải
30 charrrrrrrrrrrrrr

trang chủ của nó đie hết rồi mà bác

trieutam010
01-10-16, 02:24 PM
trang chủ của nó đie hết rồi mà bác

mình còn file client mà tối khoảng 11h mới up lên được

tiahivong
01-10-16, 02:34 PM
mình còn file client mà tối khoảng 11h mới up lên được

ukm thanks bác trước!!!!!!!!!!!!!!!!!

kehuydietUS
01-10-16, 02:44 PM
đây nhé thím =D>

hiphop100chop
03-10-16, 09:52 AM
World như này là chạy hay chưa ạ?
e bị lỗi kiểm tra mật khẩu k vào dược
đã chạy blling + add db rồi

forgetpain
07-10-16, 09:16 PM
World như này là chạy hay chưa ạ?
e bị lỗi kiểm tra mật khẩu k vào dược
đã chạy blling + add db rồi

Lỗi kiểm tra mật khẩu
Kiểm tra lại billing nhé

chinh26031992
10-10-16, 03:21 PM
sever này có chân nguyên không mọi người ơi, cho mình hỏi cách chạy client của sever này với.

đề mô =))
bạn ơii cho mình hỏi lấy 2 file đó ở trong client nào thì chạy được vậy bạn

trieutam010
10-10-16, 03:29 PM
sever này có chân nguyên không mọi người ơi, cho mình hỏi cách chạy client của sever này với.

bạn ơii cho mình hỏi lấy 2 file đó ở trong client nào thì chạy được vậy bạn

chân nguyên ko có

bobbyfunny
11-10-16, 01:25 AM
Có ai có thể hướng dẫn phần chạy Server được không ạ ???
Không biết em làm sai bước nào :'(.

trongbt1990
11-10-16, 10:21 AM

mình cũng bị y chang như bạn ko chạy được

Metalcore
12-10-16, 11:55 AM

mình mới tải về cài cũng bị như vậy ko chạy đc sever là sao nhỉ ??

hiphop100chop
13-10-16, 02:25 PM

restart sql xong chạy ./shm stop
./shm start
trước khi chạy những cái khác

vitcon1195
21-10-16, 07:13 AM
ai cho xin link client

30 Char

vitcon1195
21-10-16, 08:07 AM
bị sao vậy . làm sao để vàodc game

vitcon1195
21-10-16, 08:27 AM

[System]
Desc0=¹¦ÄÜ£ºÅäÖ÷þÎñÆ÷¶Ë³ÌÐò µÄÏà¹ØÇé¿ö£»
Desc1=IP0¡¢Port0Ö¸ÍâÍøµÄµØÖ·ºÍ¶Ë ¿Ú£»
Desc2=IP1¡¢Port1Ö¸ÄÚÍøµÄµØÖ·ºÍ¶Ë ¿Ú£»
Desc3=Type£ºGame=0£»Login=1£»

CurrentServerID=0
ServerNumber=2

EnableEffAudit=0
EffAuditSaveResultInterval=0
EffAuditReportInterval=0

EnableEffAuditSceneID_1ST=0
EnableEffAuditSceneID_2ND=0
EnableEffAuditSceneID_3RD=0
EnableEffAuditSceneID_3RD=0

[Mother]
IP=0.0.0.0
Port=0

[World]
IP=127.0.0.1
Port=777

[Billing]
Number=1
IP0=127.0.0.1
Port0=12680
IP1=0.0.0.0
Port1=10101
IP2=0.0.0.0
Port2=10101
IP3=0.0.0.0
Port3=10101
IP4=0.0.0.0
Port4=10101

[Proxy]
Proxy0ForCncUser=0.0.0.0
;Proxy1ForCncUser=0.0.0.0
Proxy0ForCtcUser=0.0.0.0
;Proxy1ForCtcUser=0.0.0.0
Proxy0ForEduUser=0.0.0.0
;Proxy1ForEduUser=0.0.0.0

[Server0]
ServerID=0
MachineID=0
IP0=192.168.1.3
Port0=3731
IP1=192.168.1.3
Port1=8880
Type=0
IP(CNC)= 0.0.0.0
Port(CNC)=1000
IP(CTC)=0.0.0.0
Port(CTC)=0
IP(EDU)= 0.0.0.0
Port(EDU)=1000
HumanSMKey=1001
PlayShopSMKey=4001
ItemSerialKey=7001
CommisionShopKey=6001
EnableShareMem=1

[Server1]
ServerID=2
MachineID=0
IP0=192.168.1.3
Port0=7384
IP1=192.168.1.3
Port1=8882
Type=1
IP(CNC)= 0.0.0.0
Port(CNC)=1000
IP(CTC)=0.0.0.0
Port(CTC)=0
IP(EDU)= 0.0.0.0
Port(EDU)=1000
HumanSMKey=1003
PlayShopSMKey=4003
ItemSerialKey=7003
CommisionShopKey=6003
EnableShareMem=0

fastclient1998
21-10-16, 11:41 AM
cần lắm link client.... mấy client kia toàn lỗi không :( vào đc... có vào đc thì lỗi shop

ckyeuvkngok
21-10-16, 02:32 PM
cần lắm link client.... mấy client kia toàn lỗi không :( vào đc... có vào đc thì lỗi shop
có lỗi j đâu bạn :v . link client post đầy kìa đó thôi

của bác đây <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

vitcon1195
21-10-16, 02:57 PM
có lỗi j đâu bạn :v . link client post đầy kìa đó thôi

của bác đây <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

link này vào game lỗi Interface

fastclient1998
21-10-16, 06:35 PM
link này vào game lỗi Interface

chuẩn rồi đó bạn... bị lỗi... cần làm 1 client :(

truyentkls
11-11-16, 09:21 PM
mình xin cái client, client 335 của mình k mở dc shop là sao nhỉ?

nguyenhoangphi
15-11-16, 09:47 PM
client download không đc cũng cần xin cái client, thank

nguyenhoangphi
17-11-16, 03:27 AM
hình như nó mở lại server này thì phải <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

lucasjoner
13-01-17, 10:32 AM
Client link does not work.
Các liên kết khách hàng không làm việc

zacktt1
28-02-17, 01:28 PM
ai cho mình xin cái password download client đi mấy bạn

anhbendoiem
19-04-17, 04:31 PM
bạn nào có link clien này gủi mình

Metalcore
05-06-17, 03:19 PM
ai còn client cho xin với hoạt pass download cũng đc thanks nhiều :-*