PDA

View Full Version : [JX] Lỗi Add Vật Phẩm goldequip vào Cửa hàng hoạt động

JXDev
23-08-16, 12:57 AM
Mọi người cho mình hỏi là sao khi mình Add Vật phẩm từ goldequip vào Cửa Hàng Hoạt Động mình đặt giá cho nó ở Cột 16 (P) là 20.000 điểm Liên Đấu mà sao khi vào Shop coi thì giá nó tới 1.000.000.000 điểm Liên Đấu vậy với lại ACE có biết cái Cột 15 (O) tròng file goods.txt nghĩa nó là gì vậy mình kô hiểu cho lắm . Mong mọi người giúp đỡ

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

dongmau
23-08-16, 02:35 AM
Bác thử coppy 1 dòng đồ bán = điểm vinh dự rồi add xuống cuối cùng sửa thông tin lại thử :P
Cái nào lỗi mình toàn làm vậy :)
Bộ Ui bác đẹp quá :) share cho mình nghịch với được ko thớt :)
:D

JXDev
23-08-16, 10:26 AM
Bác thử coppy 1 dòng đồ bán = điểm vinh dự rồi add xuống cuối cùng sửa thông tin lại thử :P
Cái nào lỗi mình toàn làm vậy :)
Bộ Ui bác đẹp quá :) share cho mình nghịch với được ko thớt :)
:D

Mình copy y chang vậy rồi chỉ sửa lại ID mà con Siêu Quang kia thì ko bị nói chung là ko bị con nao chỉ bị con Sư Tử khó hiểu thật . Bộ Ui mình sài : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

dongmau
23-08-16, 11:43 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
30 chả cá

JXDev
23-08-16, 02:58 PM
30 chả cá

Có đâu con HHLC mình để 10k Siêu Quang 20k Sư Tử cũng 20k mà Siêu Quang ko bị Sư Tử bị ;;)

minhduc_aa
23-08-16, 03:27 PM
Có đâu con HHLC mình để 10k Siêu Quang 20k Sư Tử cũng 20k mà Siêu Quang ko bị Sư Tử bị ;;)

Có nghĩa là cưỡi con beo con sư tử thì dân chơi phải trả gấp trăm lần tiền công vác từ núi rừng về. Ấy da da (:|X_X

JXDev
23-08-16, 03:58 PM
Có nghĩa là cưỡi con beo con sư tử thì dân chơi phải trả gấp trăm lần tiền công vác từ núi rừng về. Ấy da da (:|X_X

Đức có biết cách fix ko chỉ cho mình đi . :">

David_Linh_97
23-08-16, 08:03 PM
Mọi người cho mình hỏi là sao khi mình Add Vật phẩm từ goldequip vào Cửa Hàng Hoạt Động mình đặt giá cho nó ở Cột 16 (P) là 20.000 điểm Liên Đấu mà sao khi vào Shop coi thì giá nó tới 1.000.000.000 điểm Liên Đấu vậy với lại ACE có biết cái Cột 15 (O) tròng file goods.txt nghĩa nó là gì vậy mình kô hiểu cho lắm . Mong mọi người giúp đỡ

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

sai cột biểu sao nó add đúng :D

JXDev
23-08-16, 08:39 PM
Đúng cột rồi. Minh fix dk rồi ghi đại cái số nào vô Côt O cái được ko hiểu nghĩa cột O là gì (:|

minhduc_aa
24-08-16, 06:29 AM
Đúng cột rồi. Minh fix dk rồi ghi đại cái số nào vô Côt O cái được ko hiểu nghĩa cột O là gì (:|
Chắc là cái cột ghi lại nhật ký mua bán hoạt động. Giá trị 1 hoặc là 0. Cũng ko có tác dụng gì hết.

JXDev
24-08-16, 10:21 AM
Chắc là cái cột ghi lại nhật ký mua bán hoạt động. Giá trị 1 hoặc là 0. Cũng ko có tác dụng gì hết.

Nhật Ký là cột Q rồi cột O mình thấy toàn số 11 trở lên ko à cột Q mới là 1 or 0

David_Linh_97
25-08-16, 12:47 AM
Nhật Ký là cột Q rồi cột O mình thấy toàn số 11 trở lên ko à cột Q mới là 1 or 0

cột đó không quan trọng đâu bạn. bỏ qua cột đó :D