PDA

View Full Version : Tố cáo và Cảnh Báo Nick ikenylee Lừa Đảo !!!

Jackma2000
22-08-16, 04:04 PM
Chào anh em clb
Tên này nhiều lần bị anh em tố cáo bán sv mu lừa đảo
mình đã có bài viết nhưng không hiểu sao bị xóa bài không lý do
Hôm nay nó lại xuất hiện ở clb
Các bạn chú ý với tên lừa đảo này:

Mr Hoang: Ngân hàng đầu tư BIDV, chi nhánh Cao bằng
Mr Hoang: TK: DINH TIEN HOANG
STK: 33010000293823

Cũng không hiểu sao nick lừa đảo này nó vẫn dc hoạt động tại clb và có thái độ :
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

biết tại sao không bị band không? vị bố bạn hút quá nhiều thuốc thôi =]]
.
.
.

TS2GVN
22-08-16, 04:07 PM
Chào anh em clb

Cũng không hiểu sao nick lừa đảo này nó vẫn dc hoạt động tại clb và có thái độ :
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

.
.
.

vãi cái gì hút nhiều thuốc =))

YouTobe
22-08-16, 07:26 PM
1. Mod box Mu không có quyền gì bên này nên ai xóa bài bạn xem ai quản lý box là rõ.
2. Mod cũng không có quyền delete níc của thành viên. Nên bạn đừng thắc mắc tại sao không làm. Cái đó là quyền của cấp cao hơn. Mod tuổi gì mà đòi xóa :)
3. Mod cũng không bao che hay giải quyết các việc mua bán lừa đảo trên CLB. Admin đã nói rõ rồi :
CLB không chủ trương mua bán, giao dịch ...v..v... việc trao đổi, mua bán là tự nguyện giữa các thành viên và luôn ở phía sau hậu trường, hoàn toàn không có sự can thiệp của CLB, do đó khi bị lừa hay bất cứ những vấn đề gì phát sinh từ những hoạt động trên xin vui lòng đừng mang lên CLB.
Tố giác để anh em thêm lưu ý mà thôi. Còn can thiệp giải quyết là việc của Công an.

chinh
23-08-16, 07:15 PM
biết tại sao không bị band không? vị bố bạn hút quá nhiều thuốc thôi

phong trào hút nhiều thuốc rộ lên từ xem.vn , chắc chế đó là 1 thành phần của xểm ( xemer ) :)) xl unikey có dấu =))

pe_bi
27-08-16, 02:30 PM
Chào anh em clb

.
.
.

Bạn có vẻ trẻ con quá. Tôi không liên quan gì đen ikenylee nhưng tôi sợ bạn rồi đấy :) ikenylee tính tình rất tốt làm việc cũng rất uy tín nhưng có vẻ có mình bạn bị lừa quá ;) mà chuyện đã qua thì cho nó qua bạn post thông tin cá nhân người khác lên như vậy bạn cũng xấu xa chẳng kém ai đâu

hoangtu_eck94
27-08-16, 02:58 PM
Bạn có vẻ trẻ con quá. Tôi không liên quan gì đen ikenylee nhưng tôi sợ bạn rồi đấy :) ikenylee tính tình rất tốt làm việc cũng rất uy tín nhưng có vẻ có mình bạn bị lừa quá ;) mà chuyện đã qua thì cho nó qua bạn post thông tin cá nhân người khác lên như vậy bạn cũng xấu xa chẳng kém ai đâu
chuẩn ..................................

cabato
27-08-16, 06:14 PM
mà chuyện đã qua thì cho nó qua bạn post thông tin cá nhân người khác lên như vậy bạn cũng xấu xa chẳng kém ai đâu

Bạn nên xem lại đây là box gì
Bạn xem hành động pos danh tính, địa chỉ của kẻ lừa đảo là điều xấu xa thì bạn nên xem xét lại bản thân mình
=;

Jackma2000
27-08-16, 08:36 PM
Bạn nên xem lại đây là box gì
Bạn xem hành động pos danh tính, địa chỉ của kẻ lừa đảo là điều xấu xa thì bạn nên xem xét lại bản thân mình
=;

Nó lấy nick ảo đó cậu
Với những kẻ như vậy k nên phí lời.

Hung966
27-08-16, 08:49 PM
chi nhánh Cao bằng cơ ak, em cũng ở cao bằng này, trên cao bằng mà cũng có thánh dev cơ ak, hàng hiếm đây X_XX_XX_X

cabato
27-08-16, 09:29 PM
Nó lấy nick ảo đó cậu
Với những kẻ như vậy k nên phí lời.

Uh.

Thằng này chắc là hàng xóm hoặc anh em cùng cha khác mẹ với đối tượng
vì chỉ với 7 bài viết và no thank mà nó biết được đối tượng tốt tính, làm ăn uy tín:))

với số bài viết và 0 thank của mày thì
1. Mày là thành phần chỉ trực lên diễn đàn xem có ai share gì k sẵn lấy về ăn. Đéo thèm quan tâm là bố con thằng nào share, đéo phải thank cho bố con thằng nào cả=))
2. Mày lôi acc chính ra đi3:-O

ikenylee
28-08-16, 12:52 AM
care gì. nó đã hate thì làm gì thì cũng vậy thôi, các bác cứ kệ nó gào thét. lừa đảo? tôi mệt với người như bạn nên out. chút danh tiếng ở cái cộng đồng MU này mà có chút miếng thì hp quá.
chỉ áy náy với anh Nam và nguyentienthuy thôi :too_sad:
chuyền nghề. giờ vẫn đang cảm thấy vui vì quyết bỏ MU. tuổi thơ 8 năm chứ có ít =((

YouTobe
28-08-16, 01:41 AM

Mình cũng đang làm về mảng này. Mu chỉ còn là một chút hoài niệm mà thôi. Nói về thu nhập thì Mu so với nó chỉ là con tép =D>
Mu giờ kiếm một tháng vài chục củ cũng vã mồ hôi, nhưng chơi cái này một tháng 50 - 100 củ là phình phường.
Làm chơi ăn thật chứ không ồn ào thị phi như nghiệp Mu.

@ ikenylee : Chúc mừng cậu đã bỏ MU và đi đúng hướng, bữa nào anh em mình trao đổi kinh nghiệm và giúp đỡ nhau về mảng này nha .

hoangtu_eck94
28-08-16, 01:59 AM

Mình cũng đang làm về mảng này. Mu chỉ còn là một chút hoài niệm mà thôi. Nói về thu nhập thì Mu so với nó chỉ là con tép =D>
Mu giờ kiếm một tháng vài chục củ cũng vã mồ hôi, nhưng chơi cái này một tháng 50 - 100 củ là phình phường.
Làm chơi ăn thật chứ không ồn ào thị phi như nghiệp Mu.

@ ikenylee : Chúc mừng cậu đã bỏ MU và đi đúng hướng, bữa nào anh em mình trao đổi kinh nghiệm và giúp đỡ nhau về mảng này nha .

Thế hơi nhầm nha c. Theo mảng này cũng ko dễ đâu. Bọ tụi n ghét tụi n report cái là công cốc cả tháng chứ chả chơi. Mình có ông anh đc 60 70 củ mà n ko cho rút vì bị report sau khóa kênh luôn. Nói chung theo youtube thì khoảng 4 5 năm trước còn ngon chứ giờ chật vật lắm :)

YouTobe
28-08-16, 02:05 AM
Tự làm từ A - Z chả sợ gì mà lại hiệu quả.
Hơn nhau ở chỗ đấy, chứ sao chép rồi xào nấu thì không tính đến nhé cậu.

Hung966
28-08-16, 02:11 AM
toàn mấy anh chí lớn nhỉ, em làm cái web chơi ouo.io tháng cũng được phết =D>=D> , chơi youtube mà biết lách bản quyền thỳ cũng sướng :))

--- Chế độ gộp bài viết ---

Tự làm từ A - Z chả sợ gì mà lại hiệu quả.
Hơn nhau ở chỗ đấy, chứ sao chép rồi xào nấu thì không tính đến nhé cậu.

làm như kenny sang hay lệ rơi là có tiền =))

YouTobe
28-08-16, 02:19 AM
Lách bản quyền không khó. Nhưng .... vẫn phải sống trong sự thấp thỏm lo âu vì kênh sống chết lúc nào cũng không rõ.
Về lâu dài thì phải xác định sản phẩm tự mình làm ra thì mới sống lâu và sống khỏe.

blockcc
28-08-16, 03:16 AM
Lách bản quyền không khó. Nhưng .... vẫn phải sống trong sự thấp thỏm lo âu vì kênh sống chết lúc nào cũng không rõ.
Về lâu dài thì phải xác định sản phẩm tự mình làm ra thì mới sống lâu và sống khỏe.

bac lam video ve linh vuc gì the?....................

herovn1994
28-08-16, 06:07 AM
Cũng cùng câu hỏi.mình thấy youtube giờ giúp dc khối việc.tầm 15 16-20 tuổi ngồi chơi game stream la ó hoặc bình luận 1 cách hóm hỉnh là có 100-200k view rồi

pe_bi
28-08-16, 09:03 AM
care gì. nó đã hate thì làm gì thì cũng vậy thôi, các bác cứ kệ nó gào thét. lừa đảo? tôi mệt với người như bạn nên out. chút danh tiếng ở cái cộng đồng MU này mà có chút miếng thì hp quá.
chỉ áy náy với anh Nam và nguyentienthuy thôi :too_sad:
chuyền nghề. giờ vẫn đang cảm thấy vui vì quyết bỏ MU. tuổi thơ 8 năm chứ có ít =((

;) rõ cái thằng nhóc con jackma2000 rồi chứ Hôm trước bị Hack thẻ có 50k mà nó post muốn ngập diễn đàn. Rồi cãi nhau với với The_gamer Rồi cãi nhau với với The_gamer thì Trêo Nguyên Cái Chữ Kí bảo :"The Gamer nick hồng mà văn hóa lùn abc..." pe_bi đang cầm li nuóc định uống mà đọc song sặc hết nước ra màn hình. :)) những thanh niên như thế chưa đủ tuổi vị thành niên rồi =D>
bây giờ tôi muốn bạn tháo thông tin của inkenylee xuống để vớt vác lại chút ít phần nào cái tính tình lớn hơn tụi con nít 1 tí :))

The Gamer
29-08-16, 01:49 AM
;) rõ cái thằng nhóc con jackma2000 rồi chứ Hôm trước bị Hack thẻ có 50k mà nó post muốn ngập diễn đàn. Rồi cãi nhau với với The_gamer Rồi cãi nhau với với The_gamer thì Trêo Nguyên Cái Chữ Kí bảo :"The Gamer nick hồng mà văn hóa lùn abc..." pe_bi đang cầm li nuóc định uống mà đọc song sặc hết nước ra màn hình. :)) những thanh niên như thế chưa đủ tuổi vị thành niên rồi =D>
bây giờ tôi muốn bạn tháo thông tin của inkenylee xuống để vớt vác lại chút ít phần nào cái tính tình lớn hơn tụi con nít 1 tí :))
=]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]] Lôi mình vào làm gì bạn ơi. ^^
Có những loại ko lên dính vào. Vì các cụ có câu ví diẫm phải shit.
diẫm phải shit nên rút kinh nghiệm
ở CLB mình chả ghét ai. Sống cứ bình thường thôi
Quý nhất herostyles :d

Jackma2000
29-08-16, 02:36 AM
@pe_pi và the game nghe và đọc cho kỹ.
Tôi k quan tâm 2 bạn nói gì.
Cần gì inbox mà nói hoặc viết topic riêng.
Hai bạn hãy tỏ ra mình văn minh và lịch sự.
Đây là bài tôi viết và cảnh báo lừa đảo.
Đừng nên vào có những lời không có suy nghĩ.
Cái tay đi trc cái đầu là k nên.
Xin cám ơn.