PDA

View Full Version : [JX] ai chỉ em cách login nhiều acc volam trên 1 pc với

nametruong00
20-08-16, 01:36 PM
e đang tham gia 1 sever phiên bản tình nghĩa giang hồ sv của ctc.vlbisu.com phiên bản ổn định mà em ko biết cách login nhiều ac để làm bia luyện skill
ai biết chỉ em với tk ạ

JXDev
20-08-16, 01:40 PM
Bạn tạo thêm User trên máy xem chạy được ko . b.t mình chơi mấy sv cấm login nhiều ac thì tạo thêm User chạy được thêm acc. Tùy sever :D

nametruong00
20-08-16, 01:52 PM
tạo user hơi rắc rối phải bật qua lại kiệm tra , ngoài cách này con cách nào ko pn

HungDevJX
20-08-16, 01:56 PM
vô ích nhé bạn! Ng ta đã hook vào game.exe 1 dll viết dưới dạng C++! Rồi trong client ng ta viêt thêm 1 nhận dạng game.exe đúng password đó mới cho đăng nhập còn k kích out!!! Và từ game.exe ng ta giới hạn acc/pc!!! Giới hạn từ client và SV thì đừng mong mà vượt !

OsinLove
20-08-16, 02:09 PM
e đang tham gia 1 sever phiên bản tình nghĩa giang hồ sv của ctc.vlbisu.com phiên bản ổn định mà em ko biết cách login nhiều ac để làm bia luyện skill
ai biết chỉ em với tk ạ

inbox nhé bạn

Làm phép tính sau để cho ra kết quả: 1 + 1 x 2 = ? (gợi ý câu trả lời: 3)

nametruong00
22-08-16, 10:35 PM
qua zalo hay fb vậy anh hay anh teamwiew cho em với đc ko

--- Chế độ gộp bài viết ---

inbox nhé bạn

Làm phép tính sau để cho ra kết quả: 1 + 1 x 2 = ? (gợi ý câu trả lời: 3)

inbox qua gì giờ anh fb hay zalo hay tin forum mình

OsinLove
23-08-16, 01:05 AM
Bạn tải file này về: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Giải nén vào thư mục game của ctc.vlbisu.com rồi bật lên file có tên là AutoUpdate.exe rồi bạn sẽ được bật games.exe vô tư nhé bao nhiu game cũng đc.

Thực chất nó giới hạn bằng AutoUpdate mà cái code đó chính là của mình viết mới ác. Crack code của mình xong dùng luôn tại mình viết code đó sẳn trong source đó rồi.

Bây giờ mình giới hạn bằng game.exe chống fake cả Users rồi giờ nó còn dùng cái cùi bắp ấy

nametruong00
23-08-16, 08:34 AM
ok mình sẽ thử tk bạn rất nhiều

nametruong00
23-08-16, 08:39 AM
Bạn tải file này về: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Giải nén vào thư mục game của ctc.vlbisu.com rồi bật lên file có tên là AutoUpdate.exe rồi bạn sẽ được bật games.exe vô tư nhé bao nhiu game cũng đc.

Thực chất nó giới hạn bằng AutoUpdate mà cái code đó chính là của mình viết mới ác. Crack code của mình xong dùng luôn tại mình viết code đó sẳn trong source đó rồi.

Bây giờ mình giới hạn bằng game.exe chống fake cả Users rồi giờ nó còn dùng cái cùi bắp ấy

mình ko biết bạn onl lúc nào kết bạn FB với mình để giúp mình với tên FB: Súp Pờ Nũm

nametruong00
23-08-16, 08:47 AM

mình thử rồi mà bật game.exe lên nó đứng im ko có động tĩnh gì cả

nametruong00
23-08-16, 09:42 AM
mình thử rồi mà sao có 11 ac thôi à bạn ơi , không giói hạn không đc hả bạn

OsinLove
23-08-16, 09:55 AM
mình thử rồi mà sao có 11 ac thôi à bạn ơi , không giói hạn không đc hả bạn

12 acc chứ kéo dc 2 xe mỗi xe 6 acc đấy dùng kidplus thì bao chơi

nametruong00
24-08-16, 02:39 AM
có thấy những người khác log ko giới hạn lun