PDA

View Full Version : cần biết lí do tự ý đóng topic Học Hỏi Source Của HoanMaster?

Domino9990
19-08-16, 12:28 PM
Topic của domino9990 lập ra để mọi người cùng nhau thảo luận sao mod YouTuBe nỡ lòng....?
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

khainqps01237
19-08-16, 12:39 PM
Chưa kịp leech hic hic X_XX_XX_XX_XX_XX_X

Yahoo.com
19-08-16, 04:47 PM
:)) nguyên nhân có thể do mod ko tìm được việc gì làm lên close lại :)):)):)):))

Jackma2000
19-08-16, 05:04 PM
Đóng hay xóa làm gì đầy ng tải rồi mà.
Ai cần sau mình làm topic up lại cho.

blockcc
19-08-16, 05:25 PM
Đóng hay xóa làm gì đầy ng tải rồi mà.
Ai cần sau mình làm topic up lại cho.

bạn ơi, souce của hoàn bạn fix dc nhiều chưa, share cho mình với

YouTobe
19-08-16, 05:42 PM
Chủ thớt lập pic nhằm tổng hợp và public cho cộng đồng một phiên bản hoàn thiện.
Nhưng không thấy có đóng góp gì vào mục đích cao đẹp đó.
Hôm nay tuyên bố không public gì cả mà để đó cho nó đóng bụi còn hơn.
Nên mình đóng thôi.
Ngoài ra sau khi chủ pic có ý kiến thì đã có chuyện vào công kích chửi bới nhau, hay mở ra cho các bạn vào chửi tiếp :))

Thích thì mở lại thôi nhưng chửi bới nhau mà vi phạm nội quy của diễn đàn ăn thẻ thì chịu nhé !

Domino9990
19-08-16, 07:39 PM
Chủ thớt lập pic nhằm tổng hợp và public cho cộng đồng một phiên bản hoàn thiện.
Nhưng không thấy có đóng góp gì vào mục đích cao đẹp đó.
Hôm nay tuyên bố không public gì cả mà để đó cho nó đóng bụi còn hơn.
Nên mình đóng thôi.
Ngoài ra sau khi chủ pic có ý kiến thì đã có chuyện vào công kích chửi bới nhau, hay mở ra cho các bạn vào chửi tiếp :))

Thích thì mở lại thôi nhưng chửi bới nhau mà vi phạm nội quy của diễn đàn ăn thẻ thì chịu nhé !

ở trên domino có ghi rõ là để mọi người cùng nhau thảo luận mà. rõ là youtube làm tốt nhiêm vụ trước giờ nhưng topic hiện tại chưa cần đóng đâu :)