PDA

View Full Version : [KT] Hỏi hàm check skill trên người 2.6

hongphuc89
17-08-16, 03:39 PM
E đang sài bản 2.6 a nào biết cái hàm check skill trên người nv cho e xin nhá.
vd: dùng thẻ gm xem người chơi bên cạnh có thể xem được skill họ có là lv bào nhiêu.. mò hoài ko thấy ham nào check đc cả ai đi ngang có cho e xin thank all forum :(

hongphuc89
18-08-16, 03:36 PM
không ai giúp e với àh ai đi ngàng có cho e xin ,, e xin cám ơn trước ạh :(

kebactinhb
25-08-16, 08:34 AM
Đơn giản vì là click vào nhận vật họ > xem thông tin > phía trên có kỹ năng > click vào mà xem thôi > cần méo gì thẻ

chinh
25-08-16, 06:36 PM
rất tiếc là ko có câu trả lời :))

vd_tt
25-08-16, 10:06 PM
gợi ý : có 1 server share trên này, có 1 cái event check skill trên người như bạn nói, còn sv nào thì tự mò mà tìm đi nha, ai cũng nên mò móc rồi hỏi, còn ai giúp thì cứ giúp ;))

chinh
26-08-16, 01:08 PM
gợi ý : có 1 server share trên này, có 1 cái event check skill trên người như bạn nói, còn sv nào thì tự mò mà tìm đi nha, ai cũng nên mò móc rồi hỏi, còn ai giúp thì cứ giúp ;))

tự mò cho thú vị :))

:Laluot_108:

__Jie__
26-08-16, 11:24 PM
me.GetSkillLevel(ID cua Skill)

cu the ma lam

chinh
26-08-16, 11:32 PM
me.GetSkillLevel(ID cua Skill)

cu the ma lam

bác jie bữa nay còn làm scrip kiếm thế chứ :))

__Jie__
27-08-16, 11:38 AM
bác jie bữa nay còn làm scrip kiếm thế chứ :))
không còn nghiên cứu như xưa, nhưng kinh nghiệm và kỹ năng vẫn đủ để dev :D . Lâu lâu vẫnviết script cho vài bác admin đang online :D

Các hạ là ai ta quên rôi.

chinh
27-08-16, 01:23 PM
không còn nghiên cứu như xưa, nhưng kinh nghiệm và kỹ năng vẫn đủ để dev :D . Lâu lâu vẫnviết script cho vài bác admin đang online :D

Các hạ là ai ta quên rôi.

thấy bác bên kt lâu nay nên hỏi thăm :))

nhiều lúc thấy những sv kiếm thế với những người họ share ngựa mới, tự nhiên thèm với nhớ lại KT

muốn tiếp tục dev thêm mà ko thể tiếp tục đc nữa, ghiền thì vẫn còn ghiền nhưng thôi bỏ