PDA

View Full Version : [KT] Xin bản kiếm thế ofline

phanmanh
15-08-16, 12:29 PM
111111111111111111111111111111111111111111111

satthupro95
15-08-16, 02:22 PM
có những cái là độc quyền, muốn mua cũng k bán đâu bạn ạ :v

na.ilusm89
15-08-16, 03:13 PM
Mới tập chơi offline thì tập làm 1 server offline hoàn chỉnh đi đã rồi mới đi sâu vào đồ kiếm thế kiểu đó =))
Bạn mở online muốn làm thêm mấy cái dòng dame đó thì nói thẳng ra đi còn nói offline chi lộ liễu quá
Offline mới vào nghề chưa ai đi sâu kiểu đó đâu =))

phanmanh
15-08-16, 03:25 PM
Mới tập chơi offline thì tập làm 1 server offline hoàn chỉnh đi đã rồi mới đi sâu vào đồ kiếm thế kiểu đó =))
Bạn mở online muốn làm thêm mấy cái dòng dame đó thì nói thẳng ra đi còn nói offline chi lộ liễu quá

1: là nếu mở onl mà chưa biết j thì có đảm bảo đc rằng ko bị phá ko.
2: Muốn nghịch cho vui, chứ ko rảnh đi mở ra rồi ko biết j về nó và bị phá, mất tiền oan.
3: Nếu ko muốn góp ý thì xin đừng ngồi phán như thánh ấy.

chinh
15-08-16, 04:14 PM
Em chào các bác, em rất đam mê kiếm thế và võ lâm,

Mới chơi 1 phiên bản kiếm thế cũng rất hay nhưng tốn tiền quá, nên em muốn xin 1 bản offline chơi và tìm hiểu.
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Em cũng đã tìm hiểu nhưng ko thấy có phiên bản nào có tính năng như ở hình kia, nên cao thủ nào có thể cho em xin với ạ
Hoặc nếu bán thì cho em hỏi giá là bao nhiêu ạ

mấy trang bị dòng như thế à, 1 nốt nhạc :Laluot_173:

--- Chế độ gộp bài viết ---

hỏi trước rồi mở onl sau mà bác :))

:Laluot_176:

gameserverjx
15-08-16, 04:33 PM
Đù Thánh này định mở onl đây nè lộ quá trời luôn Mod off ko ai ngũ sâu bằng thánh đâu :)) Muốn thêm máy cái opt Dame cho Trang bị kìa :-$:))
P/s: Add Xong mở onl sau cũng đc mà ............

KangGary
15-08-16, 05:18 PM

ZhouJieLun
15-08-16, 05:21 PM

Bác cho em xin bản off có trùng sinh chơi đỡ chán đi8-x

KangGary
15-08-16, 05:28 PM
Bác cho em xin bản off có trùng sinh chơi đỡ chán đi8-x

Server lởm ak ;)
Của thằng bạn nó mua của thanhphuong gì đó
Lấy thì mình share thôi :)

ZhouJieLun
15-08-16, 05:38 PM
Server lởm ak ;)

Chơi off chứ dạo này buồn không có game chơi bác ạ :D
Em cũng ko có ý định dấn thân vào con đường mở game =))

KangGary
15-08-16, 05:41 PM

Đã inbox [-O<
............................

hoangcangbg
15-08-16, 07:57 PM
sever của ông Thanhphuongkid là bản cũ của Kiếm Thế Chí Tôn của ông Toandaik mà 2 bản này đều là tụ hội kiếm mod thêm, lỗi tùm lum =))

chinh
15-08-16, 09:41 PM

bác cũng dọt qua đây kiếm cái sv kiếm thế à :Laluot_199:

tiếc cái là sv nó nằm ở laptop, biết thế up lên fshare lưu trữ, ai ngờ bị trộm nó đột nhập ,
trong vòng 3 nốt nhạc đã ra đi cái laptop và cái ví của ông anh

:Laluot_217:

:Laluot_112:

:Laluot_170:

sever của ông Thanhphuongkid là bản cũ của Kiếm Thế Chí Tôn của ông Toandaik mà 2 bản này đều là tụ hội kiếm mod thêm, lỗi tùm lum =))

lỗi thì đồng ý lỗi, nhưng bác có chịu fix ko thôi, từ lỗi mà hết lỗi mới hay :Laluot_197:

kebactinh86
16-08-16, 05:02 PM
sau 1 tháng nghiền ngẫm các bài viết của clbgame và dò path các bản kiếm thế lậu tràn lan các tính năng thì em cũng làm đc chút chút gọi là khoe hàng
Cái quan trọng là chịu tìm chịu đọc và chịu làm.Chứ còn hỏi và ngồi chờ sung rụng hoặc lụm thành qua ngta mở ra kiếm tiền thì bác cũng phải chịu mất chút chut bác ah
không có kiến thức mà mở online chắc mệt

chinh
16-08-16, 11:16 PM
sau 1 tháng nghiền ngẫm các bài viết của clbgame và dò path các bản kiếm thế lậu tràn lan các tính năng thì em cũng làm đc chút chút gọi là khoe hàng
Cái quan trọng là chịu tìm chịu đọc và chịu làm.Chứ còn hỏi và ngồi chờ sung rụng hoặc lụm thành qua ngta mở ra kiếm tiền thì bác cũng phải chịu mất chút chut bác ah
không có kiến thức mà mở online chắc mệt

bác đó đam mê, like bác :Laluot_204:

nghoanganh
17-08-16, 07:03 AM
cho mình xin bản kiếm thế offline có trùng sinh của thanhphuongkid với

nguyenlongnt
18-08-16, 05:05 PM
Thích bản linux này không hehehe

cho mình xin bản kiếm thế offline có trùng sinh của thanhphuongkid với

Thích bản này không ?

hxhhxhz
18-08-16, 08:18 PM
Thích bản linux này không hehehe

Thích bản này không ?

bạn có lòng hảo tâm share cho ae học hõi đi ạ ^^

chinh
18-08-16, 08:20 PM
bt thôi chứ có j đâu, có cái vòng sáng thế thôi à :Laluot_211:

nguyenlongnt
18-08-16, 09:36 PM
bt thôi chứ có j đâu, có cái vòng sáng thế thôi à :Laluot_211:

thấy vậy chứ mày mò cả tháng mới được .ko bỏ công

hxhhxhz
18-08-16, 09:55 PM
thấy vậy chứ mày mò cả tháng mới được .ko bỏ công

e thích mấy cái vòng sáng vs danh hiệu ý .. e k bjt độ phân giải của danh hiệu là bao nhiu cho phù hợp nữa .. :( pro nào tư vấn e với

phanmanh
20-08-16, 10:17 PM
Nhờ mod đóng hộ topic với ạ, Em cũng ko cần nữa, ko chơi game nữa cũng đc, tránh bị ngta nói mở sv này nọ.

PS: xin nói với những ng cm ở trên 1 câu nhé!

"Đừng nghĩ ai cũng bẩn tính như mình, xin để mở sv, đối với các bạn thì dễ, còn tôi thì ko thèm".

khungboktvn
20-08-16, 11:23 PM
Bạn có thể cho mình hỏi 1 câu hỏi đc không ạ
Mình thì k phải dân chơi kiếm thế và cũng k quan tâm những gì đến kiếm thế nhưng mình chỉ muốn hỏi bạn 1 câu hỏi
Tại sao trong clb có sẵn rất nhiều server offline đc share và có cả hướng dẫn đầy đủ thì TẠI SAO BẠN LẠI ĐI XIN TRONG KHI NÓ CÓ SẴN ???? HAY BẠN BỊ MÙ K NHÌN THẤY HAY NÃO BẠN BỊ MẤT 1 NỬA Ạ giống kiểu bạn đang đứng trước 1 con suối nhưng lại cứ đi tìm 1 cái giếng để lây nước uống

razent
30-08-16, 02:47 PM
Server lởm ak ;)

share mình với ạ minh cung dang can hehe

chinh
30-08-16, 05:03 PM
share mình với ạ minh cung dang can hehe

bác có nge câu: Tự túc là Hạnh Phúc chưa?

cứ y như thế mà làm =))