PDA

View Full Version : [MMORPG]Thương Khung Chi Nộ

ZhouJieLun
13-08-16, 08:28 AM
Hôm qua share webgame rồi nên hôm nay đổi món ăn đỡ ngán =))
Con này có bản tiếng anh nhưng méo biết tên gì
có phần phong cách của Diablo huyền thoại

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Link download: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

kehuydietUS
13-08-16, 08:34 AM
nhìn thấy hàng tiếng anh là khoái rồi , lót đĩa cài win Xp pack3 ngồi hóng =))

ZhouJieLun
13-08-16, 08:51 AM
Cập nhật link download #1

ZhouJieLun
13-08-16, 11:32 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Game hay mà không ai chơi à :))

thangcsp1
13-08-16, 11:47 AM
Game hay mà không ai chơi à :))

con hàng nào vậy bácccccc ơiiiiii :)))

trongbt1990
13-08-16, 01:17 PM
sao mình bật cái 1.bat lên nó hiện lỗi không chạy như bác nhỉ

nhaodzo
13-08-16, 01:19 PM
cứ tải hết về nhét ổ cứng khi nào xài thì xài hê hê

kehuydietUS
13-08-16, 01:22 PM
mấy file có tên đường dẫn là tiếng china nên muốn run ko lỗi phải cài font china cho windows nó hiểu =))

JokerZone
13-08-16, 01:47 PM
Hóng :)) có gì vui không nhờ ;))

nguyentienvnn1
13-08-16, 02:20 PM

Link download: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Lỗi này là lỗi gì thế bác!

ZhouJieLun
13-08-16, 02:23 PM
Lỗi này là lỗi gì thế bác!

Thường thì do thiếu các phần mềm hổ trợ như .netframework, vcredist, cứ cài hết vào khắc bật được

nguyentienvnn1
13-08-16, 02:25 PM
Thường thì do thiếu các phần mềm hổ trợ như .netframework, vcredist, cứ cài hết vào khắc bật được

Cám ơn Bác nhiều!!!!!!!!! Để mò xem sao

quangphong0904
13-08-16, 02:28 PM
làm sao để có tiếng việt như trong clip vậy bác, nhìn hoài mà k hiểu
:(

ZhouJieLun
13-08-16, 02:30 PM
làm sao để có tiếng việt như trong clip vậy bác, nhìn hoài mà k hiểu
:(

hàng độc quyền của em đó bác :D
chủ yếu cũng chỉ để giải trí game offline cho đỡ bỡ ngỡ chứ không có áp dụng thực tế gì>:)

quangphong0904
13-08-16, 03:11 PM
chủ yếu cũng chỉ để giải trí game offline cho đỡ bỡ ngỡ chứ không có áp dụng thực tế gì>:)
bác share cái việt hóa đi :) test game k hiểu gì chán

toshidotoke
13-08-16, 03:13 PM

game hay quá \:D/\:D/ ZhouJieLun-sama xin ngài cho em xin font việt hóa đi >:)>:)>:)

ZhouJieLun
13-08-16, 03:14 PM
bác share cái việt hóa đi :) test game k hiểu gì chán

Nó không phải vh bác ạ, nếu nói chính xác thì nó chỉ là Hán Việt hóa thôi :D

nguyentienvnn1
13-08-16, 06:25 PM

Sao mình chạy nó chỉ ra có mỗi cái này nhỉ! Không ra mấy cái tôl chạy sever như video
Help mình với ZhouJieLun ơi

ZhouJieLun
13-08-16, 06:41 PM
Sao mình chạy nó chỉ ra có mỗi cái này nhỉ! Không ra mấy cái tôl chạy sever như video
Help mình với ZhouJieLun ơi

vào trong gameserver có 2 cái bat, copy thêm 3 cái, sửa thêm vào 3 4 5 bật từ 1 tới 5 là được =)) mình ko chạy cái 2 =))

start "" worldserver.exe -c 1

start "" worldserver.exe -c 2

start "" worldserver.exe -c 3

start "" worldserver.exe -c 4

start "" worldserver.exe -c 5

nguyentienvnn1
13-08-16, 06:55 PM
vào trong gameserver có 2 cái bat, copy thêm 3 cái, sửa thêm vào 3 4 5 bật từ 1 tới 5 là được =)) mình ko chạy cái 2 =))

start "" worldserver.exe -c 1

Thế này phải không bác! Khong phải mmong bác bỏ qua nhá!%-(

kehuydietUS
13-08-16, 07:12 PM
hàng ngon thím nào đem Online cho Ae hút hít tí đê =))

ZhouJieLun
13-08-16, 07:18 PM
Thế này phải không bác! Khong phải mmong bác bỏ qua nhá!%-(

sửa nội dung nó như mình để trên nữa rồi bật, khi bật xong nó chạy tí các nút bên cái bảng kia sáng 1 tới 5 xanh là ok :))

nguyentienvnn1
13-08-16, 07:41 PM
sửa nội dung nó như mình để trên nữa rồi bật, khi bật xong nó chạy tí các nút bên cái bảng kia sáng 1 tới 5 xanh là ok :))

tart "" worldserver.exe -c 1

Vẫn không chạy mấy file đó có khi nào cofig file bat sai ko nhi!

ZhouJieLun
13-08-16, 07:45 PM
tart "" worldserver.exe -c 1

Vẫn không chạy mấy file đó có khi nào cofig file bat sai ko nhi!

Ko được nữa thì xóa đi, xong chuyển locale máy sang chinese prc rồi thử lại[-O<

nguyentienvnn1
13-08-16, 07:59 PM
Ko được nữa thì xóa đi, xong chuyển locale máy sang chinese prc rồi thử lại[-O<

ZhouJieLun
13-08-16, 08:01 PM

không có bạn ei, nó là hàng kingsoft năm 2011, có người nước ngoài unpack được nhưng chưa tìm hiểu được :D

nguyentienvnn1
13-08-16, 08:08 PM
không có bạn ei, nó là hàng kingsoft năm 2011, có người nước ngoài unpack được nhưng chưa tìm hiểu được :D

Thấy video tiếng việt cứ nghĩ là việt hóa dc

ZhouJieLun
13-08-16, 08:11 PM
Thấy video tiếng việt cứ nghĩ là việt hóa dc

Thì unpack được là vh được thôi :v

skriptank
13-08-16, 09:50 PM
Game hay, lần đầu thấy kiểu map ảo diệu thế này, 2D mà như không là 2D :))

Mà ko có client việt, chơi ko hiểu con mẹ j cả :))

ZhouJieLun
13-08-16, 09:58 PM
Game hay, lần đầu thấy kiểu map ảo diệu thế này, 2D mà như không là 2D :))

Mà ko có client việt, chơi ko hiểu con mẹ j cả :))

có phần chỉnh 3d-2d ngay góc map nhỏ, mà ko hiểu tác dụng là gì =))

thakoyeu
14-08-16, 09:03 AM
Kẹt ở nv chính 25 không vào map nv được. Ai bị giống vậy không? Cho xin tý Việt hóa đi thớt ơi :|

bosualongthanh
14-08-16, 09:57 AM
Kẹt ở nv chính 25 không vào map nv được. Ai bị giống vậy không? Cho xin tý Việt hóa đi thớt ơi :|

làm gì có VH . mà mới ra thì sao mà VH nhanh như vậy dc =)) đâu phải lần đầu tại Ông ấy quên ghi Video mang tính chất hư cấu =))

ZhouJieLun
14-08-16, 10:09 AM
làm gì có VH . mà mới ra thì sao mà VH nhanh như vậy dc =)) đâu phải lần đầu tại Ông ấy quên ghi Video mang tính chất hư cấu =))

Là việt hóa chỉ mang tính chất hư cấu>:)

dovanquynhz
14-08-16, 11:21 AM
Con này việt hóa được không bác ơi?

trinhdat
14-08-16, 03:04 PM
Thiên đường thịnh nộ - Rage in Heaven bác nào tìm được cliet tiếng anh cho đỡ nhức mắt

taitu_phihung
14-08-16, 03:58 PM
VÀO CHƠI ĐK 30s là OUT là thế nào các bác

ZhouJieLun
14-08-16, 03:59 PM
VÀO CHƠI ĐK 30s là OUT là thế nào các bác

xem thử GS1 tới 5 có chạy đủ ko?

taitu_phihung
14-08-16, 04:47 PM
xem thử GS1 tới 5 có chạy đủ ko?

có bạn ơi mjnh bật files [1]一键启动.bat là nó chạy và báo từ 1 > 5 xanh hết, nhưng vào game chơi đk vài s là out là
cho hỏi luôn REG ac kiểu j thế .. :)
:D

ZhouJieLun
14-08-16, 04:48 PM
có bạn ơi mjnh bật files [1]一键启动.bat là nó chạy và báo từ 1 > 5 xanh hết, nhưng vào game chơi đk vài s là out là
cho hỏi luôn REG ac kiểu j thế .. :)
:D

id pass bất kỳ thôi
nó còn ko check pass

taitu_phihung
14-08-16, 04:52 PM
id pass bất kỳ thôi
nó còn ko check pass

thế cái lỗi kia là như nào bạn ơi ?

ZhouJieLun
14-08-16, 04:54 PM
thế cái lỗi kia là như nào bạn ơi ?

chuyển máy sang locale chinese prc xem sao?

quannd
14-08-16, 05:29 PM
Có chút klq nhưng bác Zhou có thể share lại cho em game Lục Đạo 2 (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) không có virus hoặc bản nào safe 1 tí được không? Em tải con này về nó ăn hết file .exe làm em phải cài lại máy. :|
Link baidu cũng được.

ZhouJieLun
14-08-16, 05:31 PM
Có chút klq nhưng bác Zhou có thể share lại cho em game Lục Đạo 2 (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) không có virus hoặc bản nào safe 1 tí được không? Em tải con này về nó ăn hết file .exe làm em phải cài lại máy. :|
Link baidu cũng được.

Giờ muốn tìm lại link cũng chịu bạn ei, với cả con này chưa có bản chuẩn(trung không làm tiếp)

BeeZone
15-08-16, 08:57 PM
Là việt hóa chỉ mang tính chất hư cấu>:)

Con này việt hóa được không bác ơi?

Việt hóa được nhưng cần font chuẩn để hiện thị có dấu :)) Xem video thì là thế còn file share ko rõ kèm theo không =))

quangphong0904
28-08-16, 03:26 PM
share cái để có tiếng việt phát đê ZhouJieLun (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

điên não với tàu khựa rồi =))

laivanhien
05-09-16, 06:50 AM

Ông ơi chỉ add được knb khóa và tiền thôi à. Tui add bằng navicat ở mục yuanbao đó mà không được. Với cả có thể set được Gm thì chắc có lệnh GM nhỉ.

ZhouJieLun
05-09-16, 07:03 AM
Ông ơi chỉ add được knb khóa và tiền thôi à. Tui add bằng navicat ở mục yuanbao đó mà không được. Với cả có thể set được Gm thì chắc có lệnh GM nhỉ.

Đọc các trang trước, có nói hết rồi mà?

laivanhien
05-09-16, 11:52 AM
Đọc các trang trước, có nói hết rồi mà?

Đọc lại 99 lần rồi làm gì có chỗ nào hướng dẫn add knb hoặc lệnh GM