PDA

View Full Version : [JX] giới hạn acc jx

kanam3
12-08-16, 09:38 PM
mình đang dùng sv công thành chiến, mình muốn giới hạn mỗi máy chỉ mở dc 3 acc thì config chổ nào vậy ?
ai biết chỉ giúp mình với

HungDevJX
12-08-16, 09:52 PM
trong SV k có đâu nhé :) nghe nói đâu là 3tr

kanam3
12-08-16, 09:59 PM
trong SV k có đâu nhé :) nghe nói đâu là 3tr

ái chà cái này căng nek............................... ko có code ak

jackson2014
12-08-16, 09:59 PM
mình đang dùng sv công thành chiến, mình muốn giới hạn mỗi máy chỉ mở dc 3 acc thì config chổ nào vậy ?

Các giới hạn acc bán đó bạn.
xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

minhduc_aa
12-08-16, 10:01 PM

Xin lạy thánh...................................... Nhớ có lần jx win có bài viết muốn mở nhiều hơn 3 acc thì làm sao. Và bây giờ có bạn muốn chỉ mở dc 3 acc. Oh my god.

kanam3
12-08-16, 10:08 PM
Xin lạy thánh...................................... Nhớ có lần jx win có bài viết muốn mở nhiều hơn 3 acc thì làm sao. Và bây giờ có bạn muốn chỉ mở dc 3 acc. Oh my god.

vì phần lớn jx win đều mở dc nhiều acc, mình chưa động đến cái đó bao giờ, mình nhớ là đã từng vọc sv chạy dc 4 acc nhưng không nhớ là sv nào với lại chưa biết về cái đó nên không để ý, giờ để ý thì ......... quá muộn :(

HungDevJX
12-08-16, 10:20 PM
vì phần lớn jx win đều mở dc nhiều acc, mình chưa động đến cái đó bao giờ, mình nhớ là đã từng vọc sv chạy dc 4 acc nhưng không nhớ là sv nào với lại chưa biết về cái đó nên không để ý, giờ để ý thì ......... quá muộn :(

Bác có sv win nào để chạy à share e với bác :|

dongmau
12-08-16, 10:57 PM
Mô phật 10 người là mình được 30 chẹo. kiếm tiền thật là khó >:)

kanam3
13-08-16, 07:10 AM
cảm ơn các chư vị anh hào đã cùng Ka Mỗ đàm đạo, hẹn ngày tái ngộ