PDA

View Full Version : [JX] Cho em hỏi về Thành Lập Bang trong ver 4

lecongphu
11-08-16, 11:59 PM
Cho em hỏi là Khi em nhấn vào Kim sơn chưởng môn nhân thì hiện ra những dòng như thế này thì em phải làm sao mới thành lập được bang trong điều kiện đã đủ đây ạ.
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

tvnnam
12-08-16, 04:22 AM
Cho em hỏi là Khi em nhấn vào Kim sơn chưởng môn nhân thì hiện ra những dòng như thế này thì em phải làm sao mới thành lập được bang trong điều kiện đã đủ đây ạ.
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

gặp lễ quan đi cho dễ .... có phần nhận điều kiện thành lập bang hội ý... hoặc tìm npc nào có chữ bang hội ở ba lăng huyện để lập cũng đc... còn muốn gặp kim sơn chưởng môn thì phải dùng chức năng tìm kiếm và việt hóa lại scprit xài đc

lecongphu
12-08-16, 03:19 PM
Em thử nhiều cách mà vẫn không được a Nam ơi, a biết script này nằm ở đâu không chỉ em đi. Em đọc trong cẩm nang của a cũng hk có thấy

cuongvh93
12-08-16, 03:40 PM
gữi bạn.

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

jxser\server1\script\Î÷±±ÄÏÇø\»ªÉ½\npc

Câu thoại còn chưa chính xác, rãnh thì sữa lại.

Ducthinh682
12-08-16, 03:49 PM
gữi bạn.

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Lập xong bang trên Hoa Sơn Kim Chưởng Môn có bị lỗi gì ko bạn ?
hay lập xong vẫn bình thường như lập bang ở Lễ Quan ?

cuongvh93
12-08-16, 03:56 PM
Lập xong bang trên Hoa Sơn Kim Chưởng Môn có bị lỗi gì ko bạn ?
hay lập xong vẫn bình thường như lập bang ở Lễ Quan ?

lỗi gì là lỗi gì???????????????????????????????????

Ducthinh682
12-08-16, 04:13 PM
lỗi gì là lỗi gì???????????????????????????????????

Ý mình hỏi là lập bang trên Hoa Sơn Kim Chưởng Môn có bị lỗi gì ko ý bạn ??? hay vẫn bình thường !!!

cuongvh93
12-08-16, 04:23 PM
Ý mình hỏi là lập bang trên Hoa Sơn Kim Chưởng Môn có bị lỗi gì ko ý bạn ??? hay vẫn bình thường !!!

mình lập thì bình thường bạn ơi, chưa thấy lỗi gì...........

Ducthinh682
15-08-16, 01:12 PM
gữi bạn.

Mình tìm theo đường dẫn ( jxser\server1\script\Î÷±±ÄÏÇø\»ªÉ½\npc )
ko thấy file kingofkingsoft để mình chép đè vào bạn ơi....